Mùa hè-đáng ghét hay đáng yêu?????????

mùa hè, tạm được, nhưng mà đến trường vui hơn, được đi chơi, với cả được tận hưởng cảm giác sợ sợ khi bùng học (nhưng chẳng biết bây giờ có còn sợ không nữa :D). Chán nhất ở mùa hè là không được gặp bạn thường xuyên thôi
Mọi người học hè khủng thế nhỉ, tớ mùa hè học cũng kinh lắm, sáng dậy đi luyện winning eleven, chiều ngồi luyện tiếng anh qua manga, tối ngồi luyện tiếng anh qua chat :D, 1 tuần 7 ngày đều thế, có ai chăm như mình không nhỉ :D

Ặc, hè này mắc thêm bệnh mới: nghiện net

Ngô Thu Phương đã viết:
Ặc, hè này mắc thêm bệnh mới: nghiện net
Bệnh này nhìu người mắc lắm
Hè này mình thêm bệnh nghiện gamé ol

hè này càng thêm bệnh nghiện kem!!!!!!!!!!! ngon we'!!!!!!

mùa hè này, đảm bảo mình thành gái-châu-phi:D:))

đen không chịu được:(:">:p

nghỉ gần tuần vừa rồi, bỏ hết học thêm học nếm, thoải mái thât:x:*:p. Thế mà giờ lại phải đi học lại, cả tuần:((, chả đúng với tính chất nghỉ-hè gì cả nhỉ???!! :(....

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ờ ờ, đúng đúng ;;)

tôi cũng thế :-S

thế mà mắt vẫn 10/10
oạch!!!!!!

hình như chú H vít nhầm--> 10/100 chứ---> nhìn mét mày thấy hơi trô trố mà!

oạch!!!!!!

hình như chú H vít nhầm--> 10/100 chứ---> nhìn mét mày thấy hơi trô trố mà!
:)):)) Trô trố :)):)) Hình như ko có từ này trong từ điển :)):))

các bạn cứ phải lịch sự ko cần thiết:))

nói hẳn ra là mắt lồi cho xong:)):)):))

các pác chỉ đc cái hỉu ý---> nói có 1 từ---> mà các pác cho mấy từ miêu tả sinh động vãi!!!!!!!!

chú H cứ gọi giật mình!!!!!!!!

chưa có mùa hè nào đc lấy xe đi chơi đơn giản như năm nay!!!!!!!:))

Phạm Hà Chi đã viết:
mùa hè này, đảm bảo mình thành gái-châu-phi:D:))

đen không chịu được:(:">:p

nghỉ gần tuần vừa rồi, bỏ hết học thêm học nếm, thoải mái thât:x:*:p. Thế mà giờ lại phải đi học lại, cả tuần:((, chả đúng với tính chất nghỉ-hè gì cả nhỉ???!! :(....
TRời a, bác Chi có chắc là đen hơn em ko? Tưởng hè này ở nhà để cải thiện tình hình ai dè suốt ngày chỉ thầy rong ruổi trên đường. Đen không khác gì con "trâu cày"!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
TRời a, bác Chi có chắc là đen hơn em ko? Tưởng hè này ở nhà để cải thiện tình hình ai dè suốt ngày chỉ thầy rong ruổi trên đường. Đen không khác gì con "trâu cày"!
Định linh tinh mấy câu nhưng khổ thân nỗi đau của NA nên thui
Kem chống nắng là giải pháp khá hay ;)

năm nay đi chơi nhìu nhưng ko đen kinh dị như năm ngoái----> đến nỗi tới lớp học thêm các bạn hỏi--> mày ở nhà ko đi chơi đâu à---> ặc ặc!!!!!!!

sắp hết hè roài , sắp chạy đua vũ trang đến nơi rồi !!

Mùa hè vui mờ!!!
Đc mặc quần áo " đú" thỏa thik mà ko bị phần tử nào xét nét này
Đc ngủ xả láng,chơi xả láng ,lên net xả láng,ăn kem xả láng mà ko bị kêu là dở hơi như... con dơi khi ăn kem vào mùa đông , ... (chưa kể khoản đi học thêm cũng xả láng =trong năm )
Nhg dù sao mùa hè cũng thik mà
Hơi nóng 1 tí nhg vui.Với lại vào năm học,dù có phải mặc đồng phục thì cũng chỉ mặc có tầm gần 2 tháng,sau đấy đến mùa đông lại tự do muh!!! :D
iu mùa hè!! (nhất là mùa hè năm nay vì đã làm đc nhìu dự định hay ho!! ) :x

hì, đáng yêu hay đáng ghét thì cũng qua rồi :-s

hết mùa hè của lớp 10 :-s

lên lớp 11 rồi :((

sắp chết rồi :((

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hì, đáng yêu hay đáng ghét thì cũng qua rồi :-s

hết mùa hè của lớp 10 :-s

lên lớp 11 rồi :((

sắp chết rồi :((
Chẳng nhẽ để hè năm sau kêu chết :( lúc ấy muộn rui` :(:)((

Chết ......

Hè này vừa "khám phá" được một chân lý tồn tại hiển nhiên: Hàn Quốc cực nhiều anh đẹp trai, Bi và Kwon Sang Woo là 2 vd điển hình.
Hè này đánh dấu một bước ngoặt mới: chuẩn bị du học Hàn Quốc (ặc ặc, phát khùng lên vì cái thứ tiếng dở hơi đó, điên cả người).
Có ai có nhã hứng đi học tiếng Hàn cùng tớ không? Alone bùn quá!

Back
Bên trên