Mùa hè-đáng ghét hay đáng yêu?????????

Phùng Anh Quân đã viết:

Thằng này ... phạm húy vãi !!! :D
Tiếc là "anh" ấy ko vui vẻ gì nghe câu chúc này :))
Hơ,đồng ý!!!!
Mùa hè khoái mỗi cái được đi làm.....:D b-) $$
@Thư:vớ vẩn,làm kĩ thế đi tù nỗi gì...;)

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Hơ,đồng ý!!!!
Mùa hè khoái mỗi cái được đi làm.....:D b-) $$
@Thư:vớ vẩn,làm kĩ thế đi tù nỗi gì...;)
Khó hiểu à nghe, hai bạn nhắn nhau bằng ngôn ngữ mới ah ???
To Phương : Cái chứ kí đẹp + gọn hơn rồi đấy, :D

Đây đã có thể là 1 mùa hè đẹp nhất từ trước tới nay với bao nhiêu kế hoạch đi chơi, dự định này kia..... thế rồi tự nhiên bao nhiêu là " nguyên nhân khách quan" xảy đến -> tất nhiên là đổ vỡ thôi. Chán! Nắng j mà nắng thế ??? Mình đã hay đi lượn rồi :(( hôm trước mẹ ré lên là sao đen như móc dưới cống lến thế này hả con :(( rơi vào đống than thì cứ ngồi đấy mà nhe răng ra người ta mới biết đường mà kéo lên nhé :(( .
Mà ko hiểu sao, 1 năm mà lại khác thế nhỉ?? " nguyên nhân khách quan" thôi mà :) rite?
Hôm qua mất điện toàn thành phố :D vui vui :D may mà đúng hôm trời mát, đi lượn sướng thế :))
Tối qua nghe bố bảo 1 câu thấy rất đúng " Mấy ông nhà nước tai to mặt lớn chẳng bao h bị cắt điện thế này thì làm sao mà hiểu được nỗi khổ của dân :) ? "

Lê Thanh Tú đã viết:
Đây đã có thể là 1 mùa hè đẹp nhất từ trước tới nay với bao nhiêu kế hoạch đi chơi, dự định này kia..... thế rồi tự nhiên bao nhiêu là " nguyên nhân khách quan" xảy đến -> tất nhiên là đổ vỡ thôi. Chán! Nắng j mà nắng thế ??? Mình đã hay đi lượn rồi :(( hôm trước mẹ ré lên là sao đen như móc dưới cống lến thế này hả con :(( rơi vào đống than thì cứ ngồi đấy mà nhe răng ra người ta mới biết đường mà kéo lên nhé :(( .
Mà ko hiểu sao, 1 năm mà lại khác thế nhỉ?? " nguyên nhân khách quan" thôi mà :) rite?
Hôm qua mất điện toàn thành phố :D vui vui :D may mà đúng hôm trời mát, đi lượn sướng thế :))
Tối qua nghe bố bảo 1 câu thấy rất đúng " Mấy ông nhà nước tai to mặt lớn chẳng bao h bị cắt điện thế này thì làm sao mà hiểu được nỗi khổ của dân :) ? "
Nhà mấy ống ấy mà mất điện như mình thì hiểu ngay thôi, thế nên bạn Hà muốn mấy ông ấy tỉnh ngộ thì cắt điện cả mấy khu văn phòng chính phủ ấy :D
Hôm qua ko phải cắt điện mà là trục trặc đường dây điện toàn thành phố, phải lấy điện 500kW từ nam chuyển về đấy, thông tin chính xác :D

hị :|

welcome to MÙA HÈ :D

hè đến rồi đó :D

cố gắng có một mùa hè có ích :D

CHúc mọi người một mùa hè vui vẻ, em ko còn ghét mùa hè nữa rồi, hè 2k5 là mùa hè đáng yêu nhất từ trước đến nay:x:X

Không được gặp lũ nhăng nhít ở lớp:((

ko gặp lũ linh tinh cáng sướng
ko gặp mấy thằng bạn, buồn chết

Đúng rùi, hè sướng nhất là ko được gặp couple tiêu điểm của L2 :))

=D> tớ ủng hộ VA=D> may cho ấy nhá:)):))
hè rồi mà hôm nay mưa cho một trận mát quá 8-|

Mấy hôm nay mưa suốt mà .
dạo này cũng ko còn cắt điện nữa ....( mấy hôm trước cắt điện suốt )
Mùa hè mà không có điện ko biế sẽ đi tới bến bờ nào ??????

bây h ko cắt điện nữa rồi=D>=D> mừng quá:)):))
Mưa mát thật, đi ngủ đắp chăn:D:D sướng ko thể tả nổi:))

Back
Bên trên