Luyện thi TOEFL ở đâu thì tốt ?

Học RV 1 khóa sốt hết cả ruột, chất lượng thì chán, GV thì khỏi nói, Toán thì như dạy mấy thằng bị thiểu năng 8-} 8-} Mấy đứa học ở đó đều kêu phí $$ quá, mà nó lại bắt đóng 1 thể mới tức, ko rút dc :-< :-<
Ai có muốn học thì nên suy nghĩ trước, kẻo mất tiền lại mất thời gian ;)
Luyện Sing thì chắc là lớp cô Hà và Mr. Thủy là ổn nhất rồi, nghe nói cái lớp đó đỗ nhiều lắm !

bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể của lớp thầy Thủy và cô Hà được không? hoặc điện thoại cũng được! :D :D ;)

bạn có thể cho mình địa chỉ cụ thể của lớp thầy Thủy và cô Hà được không? hoặc điện thoại cũng được! :D :D ;)

Lớp 10 thì chắc ko nên thi Asean hay A*Star nữa, đã muộn 2 năm rùi, lại còn theo đó 4 năm. Có khi ở nhà mà chờ đến 12 exchange hay apply thẳng thì hay hơn. Dù sao cũng còn nhiều cơ hội khác nữa :D ?

mọi ng` biết cô Đức dạy Toefl ko :-?? ko biết bây giờ cô còn dạy ko nhỉ ?

Học RV 1 khóa sốt hết cả ruột, chất lượng thì chán, GV thì khỏi nói, Toán thì như dạy mấy thằng bị thiểu năng 8-} 8-} Mấy đứa học ở đó đều kêu phí $$ quá, mà nó lại bắt đóng 1 thể mới tức, ko rút dc :-< :-<
Ai có muốn học thì nên suy nghĩ trước, kẻo mất tiền lại mất thời gian ;)
Luyện Sing thì chắc là lớp cô Hà và Mr. Thủy là ổn nhất rồi, nghe nói cái lớp đó đỗ nhiều lắm !
Em cho anh địa chỉ xem nào.Anh đang cân nhắc RV với giáo viên Việt Nam.Mà em lấy gì để chứng minh lớp cô hà và ông Thủy dạy tốt??

Hồi trước có cô Phương ở Mã Mây là no1 ( chắc chắn thế :"> ) nhưng giờ cô đi du học mất rồi :((
Buồn quá :((
H học đâu cũng được
Miễn là ko phải lớp thầy mạnh =))

cả ông Nghiêm nữa. Dạy tiếng Anh gì mà như dạy sử :))

em thấy ông Phúc ở phố Nguyễn Quí Đức dạy ổn chứ :D
Hình như mấy thằng được giải toán quốc tế năm ngoài của nước mình đang học ông ấy để chuẩn bị đi Mỹ :D

ko.Nhưng trong quá trình học mà ông ấy thấy ko theo được là ông ấy cho xuống lớp kém hơn.

Thế ông ý có toàn nói tiếng Việt không, mấy bác dạy Toefl hay kiểu đấy lắm

em nghĩ lúc dạy writing thì nên nói TV còn lúc dạy reading, speaking và listening thì nên in English ;))

Ai bảo mày thế, nếu học trung tâm thì chỉ có 100% thôi, đấy là chỉ recommend để học đạt chất lượng tốt nhất ;))
Đối vs người học thì writing là mới là và ít tiếp xúc nhất mà ;))

Nhưng thực là học cái gì toàn bằng tiếng Anh vẫn hơn mà em, hồi trước học một bà bảo là dạy Toefl mà toàn dạy bằng tiếng Việt làm mình có cảm giác bị lừa

Nhiều từ khó học băng tiếng Anh khó hiểu lăm mà.Phải dịch sang tiếng Việt mới dễ hiểu hơn.

Back
Bên trên