Luyện thi TOEFL ở đâu thì tốt ?

Đã bảo đừng có học Hải Jim chả hiệu quả mà còn đắt :|
50k 1 buổi :|
mà toàn ăn gian h :| dạy hơn 1 tiếng 1 tí thôi :|
Mạnh thì 40k 1 buổi 2 tiếng :|

Thầy NGhiêm đả chuyển chỗ ở hay sao í.
Số điện thoại mới là 5147915:)Sắp có khóa học mới sau tết :6h tối thứ 5 (1/3) và 2h30 thứ 7(3/3)Bạn nào có nhu cầu thì gọi điện thoại báo trước 10 ngày:)

cô vân thì 60k một buổi, còn bà đức thì hình như còn 80k một buổi, túm lại là học ielts đắt hơn học toefl

hôm nay vừa bị ông Mạnh đuổi 8-} thật là thik thú 8-}
nhưng chắc tuần sau lớp lại học thôi
@ bạn Phương : đi học Nghiêm rẻ mà có 30k/buổi thôi ;)

hồi bé (lớp 3) học thêm 10k mot buổi còn thấy đắt, chả bù với bi giờ, hichic

Chưa ai học thầy Sinh ở Phùng Chí Kiên (trên Hoàng Quốc Việt) nhỉ, hồi đấy học vì nhà thầy gần nhà, nhưng thấy cũng hiệu quả phết, mà nói chung học TOEFL chỉ là học skill thôi, đến cuối cùng chỉ cần nhận ra lỗi, chẳng cần biết tại sao nó lại sai và sửa thế nào :D

Em co' hoc thay` 1 khoa' roi, nhg em lai ko thay hieu qua gi, tai thay ko may khi giai thik may ma chi check key rat nhanh,, hoc thay` em thay tu. hoc con tot hon:(

Hum nay gọi điện báo học thầy Nghiêm :)Ko bít thía nào :)Ai mún học thì hum nay gọi cho thầy đi nhé:)

Suơng đã viết:
Không biết em còn 2 năm rưỡi nữa học có kịp không hả các anh các chị????Lo quá....

:))
Hậu bối này bi quan thế, anh chỉ học có một hè mà thi cử vẫn đủ sống nhăn.

Mà học thầy Nghiêm thì phải ngủ đủ bữa, thầy bt nhưng hay kể chuyện, tính ra 2 tiếng rưỡi chỉ đc tầm gần 2 tiếng, lắm lúc 1 tiếng rưỡi.

Cho hỏi lớp học TA

chủ đề này cũ roài nhưng xin phép hỏi lại:)
mình đã đi học nhiều nơi nhưng vẫn thấy k ổn theo các bạn thì bây giờ luyện thi TOEFL ở đâu tốt nhất:|
tớ nghe nói có lớp cô Vân hay lớp có ông người Mĩ tên j` đó quên rùi dạy cũng đc phải k ai chỉ dùm với:)

Re: Cho hỏi lớp học TA

Học ở lớp thầy Mạnh, điện thoại 8257398, 20 LTTông.
gọi điện thoại hay đến trực tiếp thầy cũng ko nhận học đâu, mình phải tự rủ thêm người, tổ chức lớp thì thầy mới đến dạy. Học phí cố định, chia đều cho số người học. Em cũng đang định học tại đó nhưng đang tìm người để đủ lớp, nếu được thì anh rủ thêm mấy người nữa.

Học ở lớp thầy Mạnh, điện thoại 8257398, 20 LTTông.
gọi điện thoại hay đến trực tiếp thầy cũng ko nhận học đâu, mình phải tự rủ thêm người, tổ chức lớp thì thầy mới đến dạy. Học phí cố định, chia đều cho số người học. Em cũng đang định học tại đó nhưng đang tìm người để đủ lớp, nếu được thì anh chị rủ thêm mấy người nữa.

ai bít chỗ nào luyện cho mấy em lớp 8 lớp 9 đi Sing ko ( ngoài cái RV ra =.= )

luyen di sing thi chi co moi cai RV la hoc on nhat thoi a.ngoai r cung co may thay day ,hau nhu Toan dua nao cha di hoc ong Thuy con luan thi hoc Hai Jim voi co Ha nhung noi chung la em thay cai nay cha can hoc nhieu dau ,moi thu can khoang vai ba buoi la dc oi`.=.=
Moi nguoi oi em dang hoc Equest cung on va con tan 1 nam nua em oi thi co,h hoc the nao cho no hieu qua cai tòel iBT nhi??

học ở mấy chố đấy có đắt ko nhỉe, một khóa mất khoảng bao nhiêu nhỉ :-/

ở cô vân có 70k thôi ;)) còn lại toàn ~ 100k /h :-w tiền tính = USD hoặc pound cho nó nuột, chứ tính bằng VNĐ thì đừng hỏi 8-}

ở cô vân có 70k thôi ;)) còn lại toàn ~ 100k /h :-w tiền tính = USD hoặc pound cho nó nuột, chứ tính bằng VNĐ thì đừng hỏi 8-}
anh hoxx o co van ah
em hoc o ong thuy voi ba ha co
hom truoc sit bi duoi so wa
vi ve len ban may ma tay dc
gio moi thay ca 2 ong ba deu ghe
ghe da man
vao lop chui soi soi nhu ong manh vay
hic hic:eek:

luyen di sing thi chi co moi cai RV la hoc on nhat thoi a.ngoai r cung co may thay day ,hau nhu Toan dua nao cha di hoc ong Thuy con luan thi hoc Hai Jim voi co Ha nhung noi chung la em thay cai nay cha can hoc nhieu dau ,moi thu can khoang vai ba buoi la dc oi`.=.=
Moi nguoi oi em dang hoc Equest cung on va con tan 1 nam nua em oi thi co,h hoc the nao cho no hieu qua cai tòel iBT nhi??
the giua ong hai jim va ba ha ai day tot hon ha chi:D

----------

ai bít chỗ nào luyện cho mấy em lớp 8 lớp 9 đi Sing ko ( ngoài cái RV ra =.= )
rv co ca luyen di sing lop 8,9 ah
em tg cho do chi luyen di dai hoxx
ah ma anh cung hoxx cho do ah;;)

Back
Bên trên