Luyện thi TOEFL ở đâu thì tốt ?

@Hưng: Cô Phương giới thiệu cô hồng Hoa cho tụi mình. CÔng nhận chuyên môn ổn nhưng bài tập nhìu vãi lúa 8-} + bài trên lớp anh em mình sống = niềm àh :((

Bà này hình như cũng sắp đi nốt thì phải :-??

----------

Nói chung ngữ pháp, viết lách nên nhờ ng` mình dạy, còn nói muốn tốt phải típ xúc vs ng` nc' ngoài nhiều vào. Kinh nghiệm chỉ có zậy

@Hưng: Cô Phương giới thiệu cô hồng Hoa cho tụi mình. CÔng nhận chuyên môn ổn nhưng bài tập nhìu vãi lúa 8-} + bài trên lớp anh em mình sống = niềm àh :((

Bà này hình như cũng sắp đi nốt thì phải :-??

----------

Nói chung ngữ pháp, viết lách nên nhờ ng` mình dạy, còn nói muốn tốt phải típ xúc vs ng` nc' ngoài nhiều vào. Kinh nghiệm chỉ có zậy

Nói như mình sắp đi nước ngoài ấy=))

cô Hồng Hoa dạy vui tính với nhiệt tình lắm ;) học sướng cực ;)
117 iBT đấy 8-} trước học Anh 1 ams

Ví dụ như những từ ngữ chuyên ngành, ko có nghĩa Tiếng Việt thì giải thích bằng E-E bằng niềm à ;))

Thế thì giải thích bằng tiếng Việt càng bị khó hiểu em ạ, nhiều từ anh đang học chuyên ngành giải thích bằng tiếng Việt méo cả họng, trong khi tiếng Anh cháu nào cũng hiểu được

@ MT: Đúng thì thôi chứ.:-<

Còn 1 địa chỉ khác cũng ổn nè mọi ng` ơi ;)
Ai thik học kỉu thụ động, đùn đít. Mặt dày nghe chửi đc. thì có thể học thầy Mạnh ở Lê Thánh Tông nhé. Dạy từ đâu lun :| Giá khá rẻ (nếu lớp nhìu ng`)

Mỗi tội mất thời gian :-< mỗi tội ông ấy chửi các amser thành 1 bài trg` ca bất tận :-@

Chỉnh sửa lần cuối:
mie Mạnh thì ai chả biết, ko cần recommend :))
The trinity: Mạnh, Nghiêm and Hà :))

Mình ghét nhất những ông nào thik chửi chiếc hay ca cẩm, ngồi học mà sốt cả ruột cho nên ko bao giờ thèm học Mr Mạnh. Mr Nghiêm là quá đủ để tởn rồi. Học English thik nhất những người sôi nổi vui tính.
Mà học toefl học bằng English là nhất mà, nghe giải thích từ mới bằng English cũng hiểu hết, còn dễ hiểu hơn nghe giải thích bằng tiếng Việt ấy chứ :D

Vậy các anh chị có bít thầy cô nào tốt, cho em số điện thoại và địa chỉ với ^_^
Cám ơn anh chị.

Nếu muốn học TOEFL = 100% English tốt nhất thì là trung tâm Cleverlearn ;))

Em không học được ở Cleverlearn hay các trung tâm nước ngoài đâu :) Học phí rất đắt :)
Em vẫn thích học với các thầy cô người Việt hơn
Em thấy mọi người nói cô Hồng Hoa dạy rất nhiệt tình. Ai biết thì cho em số ĐT/ Địa chỉ của cô với nhe:)

Mình ghét nhất những ông nào thik chửi chiếc hay ca cẩm, ngồi học mà sốt cả ruột cho nên ko bao giờ thèm học Mr Mạnh. Mr Nghiêm là quá đủ để tởn rồi. Học English thik nhất những người sôi nổi vui tính.
Mà học toefl học bằng English là nhất mà, nghe giải thích từ mới bằng English cũng hiểu hết, còn dễ hiểu hơn nghe giải thích bằng tiếng Việt ấy chứ :D
Em đang định học Mr Nghiêm 8-|. Mà "quá đủ để tởn" là thế nào ạ :(

Học ở đâu hiệu quả trong vòng 1 năm ạ :|, nếu như có cả sự cố gắng của bản thân :(

Cô Hồng hoa 2 3 tháng nữa cũng đi rồi, mấy ng` dạy hay cứ lũ lượt bỏ đi hết thế này chả hỉu mình sẽ sống ra sao :((. Mọi ng` muốn học TOEFL cố ìm ng` khác đi nhé :-<

Công nhận học Mạnh mất thời gian :))

@ e Thông: cố gắng của bản thân nghe nó xa vời lắm em ạh =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đang định học Mr Nghiêm 8-|. Mà "quá đủ để tởn" là thế nào ạ :(

Học ở đâu hiệu quả trong vòng 1 năm ạ :|, nếu như có cả sự cố gắng của bản thân :(

hehe hồi trc anh học thầy Nghiêm có 1 buổi thoai xong bỏ luôn :)) tại thầy dạy một nửa thời gian còn một nửa ngồi nói với các em về sự ưu việt của Mẽo và sự kém cỏi của VN :)) mặc dù cái này là favourite của rất rất rất nhìu bạn nhưng anh k chấp nhận đc, vì nhiều cái thầy nói anh k đồng ý :) nên anh bùng :)

Back
Bên trên