luv all of u

Vừa đọc đc comment của Ku phát vào HAO luôn.Tình hình là em sợ em ko đi đc với lớp mình vì em đi với mẹ em từ 26/4-2/5.
Đã add số mới của em Hà roài<:p

Ôi, chán mọi người thế nhở! Đúng cái dịp em đi chơi thoải mái thì lại chả đi đâu. Thôi, Ku cố gắng vận động mọi người đi chơi đi Ku, để tao bon chen với. Lâu lắm mới lại vào dc đây, thấy nhớ mọi người quá.
Kiss các em phát :D :*

sao lắm đứa đi với za đình thế, lại còn đi lâu nữa chứ B-)
đã thế em bực mình đòi đổi ngày họp lớp bi h B-) vào ngày bình thường í, dek chơi ngày lễ nữa :D
họp lớp mà năm nào cũng thế này thì ma nào đi được :((

uh em cũng công nhận thế, họp lớp ngay 30/4 dở quá, đứa nào cũng bận đi với gia đình, rồi còn chồng con nữa chứ hí hí, em xin đề nghị đổi ngày họp lớp vào ngày Giỗ Tổ Hùng Vương đê! Ngày đấy năm nay em rảnh hí hí! Các năm chắc cũng thế ạ! Bởi vì năm nay nó liền với 30/4 nên mọi người mới đi chơi thông thế , chứ nếu ko liền thi chắc cũng chẳng thảm thế này đâu! :D

Tuần sau 26/4 Giỗ tổ Hùng Vương lớp mình họp lớp đi, được ko các em nhỉ? okie?

Ùa, 26/4 họp lớp cũng oki đấy :D Tao mún đi Công viên nước quá đi =p~

BÁO CÁO: hôm 26/4 99% là em ko đi họp lớp đc nhé!!! hix. Em đi từ 26/4-28/4. Lớp mình họp lớp vui vẻ nha!!! Chắc phải đổi ngày họp thoai, 30/4 chẳng năm nào ổn cả, hix :((

Hot news !!!!!

Hôm qua em đã tiến hành gửi mess cho group 12 Trung thì Feedback tình đến thời điểm này là như sau:

Danh sách các bạn đi được ngày 26/4

1. Minh Hà
2. KU
3. Nguyệt
4, Thanh Diệp
5. Đào Hà
6. Mai Phương
7. Hoa
8. Mai
9.Hà CLC
10. Cương

Các bạn ko đi được:
1. Trà
2. Ngọc Diệp
3, Giang

The remain still have no respone !

----------

Cả nhà thấy thể nào nếu hôm đấy mình họp lớp ở CÔNG VIÊN NƯỚC HỒ TÂY nhỉ?

Mọi người feedback lại cho em biết nhé!

Có những bạn sau đồng ý rồi nè:
1. Minh Hà
2. Thanh Diệp
3. Ku
4. Hoa
5. Hói
6. Cương :D

Hot news !!!!!
Hôm qua em đã tiến hành gửi mess cho group 12 Trung thì Feedback tình đến thời điểm này là như sau:

Danh sách các bạn đi được ngày 26/4

1. Minh Hà
2. KU
3. Nguyệt
4, Thanh Diệp
5. Đào Hà
6. Mai Phương
7. Hoa
8. Mai
9.Hà CLC
10. Cương

Cả nhà thấy thể nào nếu hôm đấy mình họp lớp ở CÔNG VIÊN NƯỚC HỒ TÂY nhỉ?

Mọi người feedback lại cho em biết nhé!

Có những bạn sau đồng ý rồi nè:
1. Minh Hà
2. Thanh Diệp
3. Ku
4. Hoa
5. Hói
6. Cương :D

List 1 thì ko có Hói mà list 2 thì tòi đâu ra bạn Hói í bạn Hà nhỉ ? ;)) Em đề nghị cho rể ở nhà í a ... <:p

em đề nghị cho rể đi ý a :D ... vào mấy chỗ đông người mà ăn mặc lại quá ư là "kín đáo" thế nguy hiểm nắm, tốt nhất là nên có dê? đi !!
Mà sao lại có thằng Cương ấy nhể, chưa thấy em Huyền feed back ji cho tao!

tớ nói đùa thui .. tớ ko đi dc đâu ..tớ đi ZHONGGOU rùi...
à, mấy bạn có thể dậy tớ mấy câu giao tiếp xã giao trong mua sắm... hay hỏi đường.. mặc cả = tiếng trung ko??

ngày đấy thì tao hỏng roài. Nhà tao đi bét nhè từ giỗ tổ đến lao động. :((

hức, tình hình là tao đi được nhưng mà đi đâu chứ CVN thì bố mẹ tao ko cho đi đâu B-) mong các đồng chí xem xét lại :)

hehe, hôm nay gặp MHa hehe...nhớ thế, như bắt được vàng í...hic..lớp mình bận bịu quá :( nhớ nhau mà cũng chả có lúc nào tập trung được...

Lâu lăm' mới vào HAO :D :")

Chả hiểu gi` cả -.- Mọi ng` họp lớp thế nào rồi ~.~ Em đề nghị đổi ngày họp lớp sang tầm hè hè để cho kon bé đú mới :") :") :")

Thế này thì chắc chắn là chờ Vân về rồi đi còn jì :X
Em đề nghị là í,đi đâu lượn lờ cho vui cái,em ở nhà ôn thi cuồng chân quá :((

Ha ha, lâu lắm ko mò vào đây vì thấy bị tụt đi tận đâu í, chả có ma nào cả 8-|

À tao định lập blog cho lớp mình, dễ hơn là vào HAO, nhg mà lập hòm mail mãi ko được :( đứa nào lập thử lại đi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên