luv all of u

hihi, okie lun ^^, gì chứ cứ tụ tập hát hò nghệ thuật làm quả hoành tráng vào là e thik thú ghê lắm :">

Mời các bạn đến xem triển lãm của tớ, à quên của trường tớ. Thời gian: từ 9h sáng đến 5h chiều 3 ngày cuối tuần này (22-25). Địa điểm: Viet Art, 42 Yết Kiêu (cạnh trường MTHN).

Đến đi đến đi, hay phết đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Update vụ hát hò chút xíu.
Em đã gửi offline cho cả nhà là hát bài I think I, nhưng tình hình là nó hơi bị khó hát. Bây giờ em giới thiệu bài này, Tian mimi (Ngọt ngào), bài hát cũ rích của TQ nhưng nhạc là Hàn Quốc nó mix lại, rất xập xình vui tai. Đấy là bài hát trong phim Em vẫn yêu anh, nếu bác nào còn nhớ. Không thì click vào đây xem thử

http://youtube.com/watch?v=JKtQ2Dqjm-k

Còn đây là bản original, nghe để tham khảo

http://youtube.com/watch?v=SE-HlEG9m7I

Lời tiếng Trung thì nó chỉ có thế này thôi:

Tian mimi, ni xiao de tian mimi
Hao xiang hua er kai zai zhun feng li, kai zai zhun feng li
Zai na li, zai na li jian guo ni
Ni de xiao rong zhe yang shouxi
Wo yishi xiang bu qi
Ah zai mengli.
Mengli mengli jian guo ni
Tian mi xiao de duo tian mi
Shi ni, shi ni, meng jian de jiu shi ni.

Cả lớp có thể đồng ca từ đầu đến cuối, nếu thích thì cho Mai Chi lĩnh xướng 1 đoạn (cả bài 4ph rưỡi mà nó chỉ có mấy câu này, tua đi tua lại mấy lần cơ, thoải mái đi) Nếu cần thì làm 1 tí vũ đạo đơn giản, chỉ cần di chuyển theo team là được (I think so)
Hà Táo bảo là tách nhạc hết 30k. Các bác cho ý kiến cái nhỉ <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
cái bài này tao thấy khó hát đồng ca lắm mày. :D ko có bài khác hả :p

Bà Nguyệt mất cả nhà biết chưa,có jì đến thắp hương cho bà nó một tí nhé.Tớ biết mấy hum trc nhưng mà ko có điện thoại đứa nào hết (con bạn tớ mượn đi động quên ko trả hai hôm :-ss ) nên mới báo đc cho Ku nhờ Ku báo đi hộ thôi,gọi cho Minh Hà toàn đi vắng.
Còn vụ hát hò thì tớ cũng đồng í để đông đông lớp mình hát một tí,vì hát ít tớ ngại lắm :"> thứ tiếp là bao giờ diễn í nhể?:">
À,còn Hiền Hòa ơi,cái đó có những cái jì hả cháu?Vì cụ nghe chị Pink bạn cụ nói nhưng hung bít đó là cái jì,ai đến cũng đc à :-ss

Còn vụ hát hò thì tớ cũng đồng í để đông đông lớp mình hát một tí,vì hát ít tớ ngại lắm :"> thứ tiếp là bao giờ diễn í nhể?:">
Ây dà, tình hình là dạo này em bận wé, hnay mới ghé thăm HAO đc. hix. thứ 5 (29/03) đã sơ khảo roài, bi h chưa bít chọn bài j seo? huhu. Bài của Ku gợi ý hát đồng ca ko hợp đâu. Nhạc thì tìm đc bài hát cứ bảo em, em tìm cho, em có 1 trang web có cả kho lun (chỉ tiếng Trung thoai). \:d/
CẢ NHÀ CỐ THAM GIA NHÉ!!!
(Y!M của em đơ roài, huhu, cứ vừa thò mặt lên là nó lại bật ra ngoài, hix, mất hết cả offline roài :(()

chào các bạn...tớ có 1 bài nữa của Twins...nuxiao nansheng...bọn Mây Trắng đã hát tiếng Việt tên là Tình bạn...chắc chắn lớp mình đã quen bài này vì lớp Văn đã hát hôm Made in 12 ^^ các bạn í hát tập thể rất hay
Tớ post lên cho mọi người nghe nhá...chúng nó hát tiếng Quảng nhưng mình cóc cần, mình hát tiếng phổ thông cho máu haha...tớ có lời phiên âm và đĩa karaoke rồi ^^
bài để down về
http://wma.ubox.com.cn/uboxff3/musicdata3/Twins/Twins32-09.wma

http://tv.mofile.com/N885OP6S/ --->clip rất cute ^^ có cả karaoke ^^

các bạn cho ý kiến gấp mình còn tập...nếu bạn nào có ý kiến về bài nào khác thì post lên đây ngay nhá :X

tình hình là em ko nghe nhạc được nên ko có í kiến gì về bài hát cả :( mọi ng chọn bài gì em cũng oki :D

Tinh hinh la may nha em cung ko nghe dc nhac, vua moi bi chay' may hom truoc, bi h vua sua xong, nhung ma van con chap cheng lam. :((
Lop minh hat bai j cung okie thui ^^ . Bao h tu tap de ma tap tanh voi nhau chu nhi? :d , hinh nhu 8/4 dung ko? Hihi, sap rui day. " hoi hop" ghe , heheh, lau lam moi dc hat voi lop minh :x:x:X

Con` ba` Nguyet thi sao??? :(

Cai vu trien lam o Yet Kieu cua Arena nghe hay ho lam, nhung ma hinh nhu co ve moi dc vao`. Hien Hoa co 2 pieces dc trung bay ha con? :d .Cute the ^^

Mai, CN - 25.3 đến nhà Hà Táo 1h chiều, alo^ nghe rõ trả lời !

Chỉnh sửa lần cuối:
Vui thế vui thế, em dek đi được rồi, em khóc đây. HUHUHUUHUHUHUHUH! Em biết làm sao h mai em phải đi làm rồi.
Em sẽ tiếc cả đêm nay mất, các bạn tập tành hiệu quả nhé! Yêu các em!

SB con Ku đấy!>:/ Mày nhắn nhủ mọi người trên HAO, sao biết hết được.Hôm nay tao mới vào HAO, mới biết là hẹn nhau từ lúc 1h :(( giời ơi!:( Thế hôm nay mọi người tập thế nào rồi ạ?Có OK không?<:p

liệu ngày mai ngày kia lớp mình có tập trung nhau tập lại 1 buổi được ko nhỉ...mai tớ sẽ đem đĩa đi tách nhạc nhé :X

Mời các bạn đến xem triển lãm của tớ, à quên của trường tớ. Thời gian: từ 9h sáng đến 5h chiều 3 ngày cuối tuần này (22-25). Địa điểm: Viet Art, 42 Yết Kiêu (cạnh trường MTHN).

Đến đi đến đi, hay phết đấy :D
Triển lãm trường em à? Có gì hay không? Chỗ đấy gần nhà anh, nhưng mà tiếc quá không đi được vì giờ anh đang ở Pháp rồi. Thôi có gì em chụp ảnh rồi up lên nhé ;) Nhắn tin trên HAO cho anh một phát để anh biết là em up lên đâu :D Okie ;)

các anh chị em đi đâu hết rồi để nhả cửa tan hoang thế này à B-)
cho em hỏi tính kế hoạch 30-4 dần đi là vừa í nhỉ :D

các anh chị em đi đâu hết rồi để nhả cửa tan hoang thế này à B-)
cho em hỏi tính kế hoạch 30-4 dần đi là vừa í nhỉ :D

Ừa, các bác đâu hết cả roài? Ko bàn nhanh lại ko đi đc đâu, hix. 30/4 họp lớp mà, có ai nhớ ko zậy? :( Lần này đi 2 ngày đc ko? alô. Các bác quyết nhanh chóng để còn thuê xe, đặt phòng... nhá!!! Em ko bít em thi vào 22 hay 28 nữa, hix, trường em làm ăn chán wé. Nếu em thi 28 thì chiều 28 khởi hành đc ko? Hay là 29 đi? CỐ GẮNG ĐI 2 NGÀY NHÉ! LẦN TRC ĐÃ HỤT ROÀI! ;;) :x

cái ngày đấy thì khó lắm cơ. Nhà em định đi chơi xa :(( Chả biết mọi người thế nào.

Em thì đi ngày nào cũng được vì gia đình em chưa có kế hoạch gì cả. Nhưng mà đợt 30 hình như nhiều nhà đi lắm í, ko biết mọi người sắp xếp được ko?

Mọi người phải nói rõ là đi được những ngày nào để còn tính xem đi vào ngày nào là được nhiều người đi nhất.

EM FREE CẢ MẤY NGÀY NHÁ. :)

Em không đi được rồi, em đi du lịch với chị từ 27/4 đến 1/5 mới về, cả nhà để dành cho em đi mới đc ko? thui em đùa đấy, cà nhà cố gắng đi đông cho vui đê! A CHA A CHA FIGHTING... :d

CHUYỆN CHÍNH NÈ:

EM CÓ SÔ ĐIỆN THOẠI MỚI, CẢ NHÀ ADD VÔ LUÔN NHÉ: 098 875 6917 .
Yêu cả nhà, mất liên lạc với cả nhà em chỉ còn nước đập đầu vào gối tự tử thôi!
:* :*

Back
Bên trên