Let's get Ice and Fire started :x Find your dreaming dates

Đinh Đoàn Trà My
(namT_Txinh)

Let's get Ice n Fire started :x Find your dream dates :x

Ice and Fire là 1 đêm dạ hội không thể bỏ qua , hoành tráng , đậm chất Amser :x Bạn sẽ được thưởng thức những màn slow dance ngọt ngào, cổ điển 8-> hay nhảy ghép đôi bất ngờ và độc đáo :x .

Nhưng bạn vẫn còn e ngại vì chưa có date trong đêm dạ hội tuyệt vời này ?
Vậy còn chờ gì nữa , topic này chính là nơi để mọi người tham gia bàn luận về Ice and Fire cũng như tìm cho mình một bạn nhảy lí tưởng :x
Các bạn gái :> thế kỉ 21 nam nữ bình quyền :x Độc lập , tự tin vào bản thân ! Hãy vứt bỏ những e ngại lo lắng để đi tìm chàng trai của riêng bạn :">
Và các bạn nam B-) phái mạnh sinh ra để làm gì nếu không dám mạnh dạn mời “ bạn ý “ ;)) Luôn có 1 luật bất thành văn mà con-trai-ai-cũng-hiểu :-" Hãy nhặt kiếm lên vào đi và rừng , bạn sẽ tìm được quả ngọt xứng đáng :>

Đừng e ngại , không có bắt đầu sẽ chẳng bao giờ bạn biết được kết quả :x
Dù quả ngọt hay chua :"> Ice n Fire thực sự xứng đáng để bạn vứt bỏ e sợ mà bộc lộ tình cảm chân thành của mình :)

Để bắt đầu topic , bọn mình xin được post 1 clip ;))
Hope u guys enjoy it :x
[youtube]6OO7GM3X69E[/youtube]

Chúc tất cả mọi người đều tìm thấy date mà mình hằng mong ước :x
hoặc ít nhất :> Ice n Fire sẽ là nơi khởi đầu tuyệt vời cho những ai vẫn luôn đi tìm 1 nửa lí tưởng của mình :x

( ở box 08-11 cũng có topic này :D mọi người có thể vào để trao đổi và mở rộng cuộc tìm kiếm :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:
OMG OMG OMG :eek: ôi thằng Bình vãi thế hí hí hí hí :x:x:x:x eo ơi thik thế bây h tớ mới đc xem nhá :"> eo ơi eo ơi bạn Hà Mi sướng sung vật vã ạ =P~ hay vãi :))

có anh nào mời mình đi dance kiểu đới ko nhỉ =)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
E Diệp update chậm quá. ;))

Mình thích cái câu đầu tiên. :x Only when you do what you truly believe in... will you find happiness at its purest meaning... :) :x

Hình như câu này thừa từ most...

@Bình: Congrats! :x:x:x

Ồh Ước j có một bạn zai rủ mình điiii nhỉ :">

đối vs con mít thì cũng ko risky mấy :))

oh zìa lí =P~ chắc cưa mít dễ lắm ;))

hêy zà mình có partner chưa ấy nhở :-"

ơ sao k mở ở Box 06 09, cũng nhiều ng chưa có partner màaaaaaaaaaaaaaaaa :(( =((

dạ vâng ạ :"> tiếp thu ý kiến của anh quân ngay đây ạ :">

hớ hớ đi vs partner hơn tuổi có đc hem nhở ;)):-"

em ơi cái này có jới hạn lớp 11 ko nhỉ hay lung tung xoè hết :))

lung tung xòe hết ạ :) chị vào topic của 06-09 cũng có rồi mà :D

diss, ko ai hỏi ý kiến trc' khi post video ah`? XD

Nói chung ko giới hạn. CHỉ cần phải là Amser - Cựu Amser (vé đơn) hoặc ít nhất một trong 2 người là amser (vé đôi)

Và thêm một cái. Khuyến khích đi đôi. Phần lớn của InF tập trung vào nhảy. (after all it is a dance) Một phần lớn là sẽ do DJ điều khiển chương trình, bật nhạc, mọi người nhảy theo. Nếu ko thích nghe nhạc hoặc nhảy thì tốt nhất ko nên đi. XD

Re: Let's get Ice n Fire started :x Find your dreaming dates :x

Hãy nhặt kiếm lên và đi rừng , bạn sẽ tìm được quả ngọt xứng đáng :>
Đi vào rừng chứ ;))

Đờ bờ nói mọi người lên youtube rồi mà, hỏi gì nữa ;)) Tự nó quảng cáo chứ có phải mình lôi ra đâu ;))

Hay do sức hút của Đức Bình chỉ đc 1 page :))>:)
J/K =P~;))

Hút gì nữa, hút đủ rồi.:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Thằng Đạt hút em nào chưa, định rủ Diệp ah???:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"

Back
Bên trên