Let's get Ice and Fire started :x Find your dreaming dates

chẹp chẹp Nghiêm Hằng phát biểu lung tung là ...[-x chả bắt buộc đâu cơ mà đi đôi cho vui thôi :D lại tiệt kiệm chi phí =)) công nhận :>

Có nhiều trường hợp đi đôi, xong rồi đến đấy "chia tay"...
Chỉ để tiết kiệm tiền..=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Thế gái với gái có đc ko? Hoặc zai với zai? :-/ Hay phải là gái với zai mới đc mua vé đôi? :-/

uh Tee ạ :p bắt buộc phải là 1 trai 1 gái :D để cân bằng tỉ lệ nam nữ , ko sẽ có quá nhiều nam hoặc quá nhiều nữ :D

\:d/ AGT \:d/
Round 2
Tiết 4-5 tại sân khấu
Chiều 07/01
:star: Nơi toả sáng của các tiết mục chọn lọc hấp dẫn:star:
<:p Hãy tới xem và cổ vũ cho các thí sinh tài năng<:p

nhưng mà mình thấy mình đi với Minh Boo rất xứng đôi vừa lứa =))

thế thì mỗi bạn tìm 1 date nữ fục vụ vđề kinh tế xong vào trong thì hú hí vs nhau :-j

mìh hỏi thật có cái sự vào prom phải mua đồ ăn a :">

uh phải mua đồ ăn bống ạ :p nhưng trong vé của cậu sẽ có bao gồm 1 suất bánh free nữa :D với cả đến cuối chương trình , bọn tớ sẽ bốc thăm , để tặng cho 1 ng may mắn cái bánh gato kỉ niệm của chương trình có chữ Ice n Fire trị giá 300k :p mọi ng cứ mang money đi thôi :"> bọn tớ có chỗ để đồ nên ko phải lo cứ phải kè kè cầm ví theo đâu ( đối với con gái mặc váy ko có túi :D ) tốt nhất bạn nào đi couple thì cứ trấn của bạn nam ý :">=))=))=)) ( tớ suggest thế thôi :-" các bạn nam galant mà ;)) nhờ :">=))=)) )

ơ thế vé có giảm ko :"> hay tầm 70k single 120k couple?;))

Quan trong nó là Dance ko phải Prom nên ko đc ăn uống. ;)
Chủ yếu là nước và bánh thôi.
Bọn tớ muốn tập trung chủ yếu vào cái chương trình va nhảy thay vì mọi ng chú tâm vào việc ăn uống. Cũng vì lí do này mà bắt đầu 7h.

uh thì mìh cũng hiểu là sẽ ăn cơm no ở nhà :"> dưng mà thế vé có giảm ko ;)) mình cũng chả thik nhìn cái bàn tiệc buffet nham nhở mất hết cả cảm xúc :))
8h bắt đầu....nhẩy :">

7h bắt đầu bống ạ :D giá vé đơn là 70k và vé đôi là 120k ;)
nhưng mình vẫn khuyên thật lòng là các bạn nên mang money theo :D nhảy sẽ rất khát :p

thế mag chai nước đi chi tiện. đang ở giữa sàn tu luôn đỡ phải chen :">
Íh mà có những điệu j để mìh đi học bổ túc dance :">

freestyle mà bạn ;)) lo j điệu ;)) kể cả slow dance thì cùng lắm đứng ôm eo lắc lư =)):>

Đinh My nói đúng đấy. Slow dance thì ko phải là waltz hay gì, chỉ là đung đưa thôi. Ngoài ra freestyle thì cứ thế mà nhảy thôi. :))

=))=))=))=)) nhảy nhót hỏi ĐM chuẩn rồi :))

Cứ thế mà nhảy :"> nghe trừu tượng quá :"> thế nà thế lào :">

Back
Bên trên