Let's get Ice and Fire started :x Find your dreaming dates

Thằng Quân chưa có ah, đừng có giả vờ

Anh thấy hôm đấy có ai đi single thì cho hết tên vào một hộp, rồi cho bốc thăm trúng thưởng ý, thú vị hơn nhiều :)) ;))

he he he tiếp thu ý kiến của anh Duy Anh >:) hay đấy anh ạ :>
mà anh Duy Anh rủ chị Lê đi đi......:-"
Bình này vớ vỉn thật, Đạt nó rủ Bảo Anh đi rồi, còn đâu mà mời tao :( 8->

uầy ask her out for the dance
lần này ko biết là lần xem thứ mấy chục
=))
em sẽ mở ĐỨc Bình FC
=)) =))
ngưỡng mộ vờ lờ

Chỉnh sửa lần cuối:
ý chết hoá ra Bảo Anh rủ Đạt à :eek::eek::eek: vãi vãi :eek:

Duy Anh thì chắc chắn là đi rồi, mác tuyển trường đá bóng để đâu rồi.:-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j :-j
Bảo Anh rủ Đạt ah, ngon thế ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

hehe vào đây bon chen tí :"> Có ai đi cùng em hôm đấy ko :)) Múc đích rất cụ thể: tiết kiệm quốc sách =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây toàn anh lớp 11 virgin, chắc có đấy em ạ. Kiên trì một chút.:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"
Hoặc em vào post bài trong topic khóa 08-11, bằng tuổi đỡ phải anh với em :star: :star: :star: :star: :star: :star: :star:

Topic này. Chẹp. Các bạn phải học tập các em 08-11 kia kìa. ;))
10 trang đấy. ;))

mình đề xuất là những ai chưa tìm đc date thì chúng ta tìm date theo horoscope đi :">=))
mình đứng ra mai mối cho :">

Đây toàn anh lớp 11 virgin, chắc có đấy em ạ. Kiên trì một chút.:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"
Hoặc em vào post bài trong topic khóa 08-11, bằng tuổi đỡ phải anh với em :star: :star: :star: :star: :star: :star: :star:

=)) Topic nào em cũng post hết anh ạh =)) Trg TH bần cùng thì đi solo có sao đâu =))

Ý em quỳnh trang là để tiết kiệm chi phí thì xong xuôi qua khỏi cổng soát vé là chia ra thành 2 đi về 2 hướng hả em(kiểu như ko liên quan gì ý :)) )

xồi ôi,phê qá.Bạn ĐB thật là pro:)).Thế bắt buộc phải đi vs zai à?Mình đang túng zai đây:((

ôi vãi đ' anh Đức Bình =)) =)) =))
ăn gì mà người dẻo thế =)) =)) =)) chả bù với lúc đá bóng =)) =)) =)) ( bọn trẻ bây giờ ghê thật :"> )

sao lại bắt buộc phải có partner có phải valentine prom đâu mà??? đi 1 mình ko được ah`:-/

ai nói câu là " bắt buộc phải có date " đấy :-ss:-ss:-ss
đi single đc mà Hằng :D
BTC chỉ khuyến khích mọi ng đi theo đôi sẽ tốt hơn thôi :p

Ý em quỳnh trang là để tiết kiệm chi phí thì xong xuôi qua khỏi cổng soát vé là chia ra thành 2 đi về 2 hướng hả em(kiểu như ko liên quan gì ý :)) )
ko ko anh àh. Nói vậy thui chứ em muốn đi là để làm quen giao lưu chứ ai lại mỗi ng 1 ngả thế ;))

xồi ôi,phê qá.Bạn ĐB thật là pro:)).Thế bắt buộc phải đi vs zai à?Mình đang túng zai đây:((

Nhận ra em ko chị ;)) Đã có partiner đi cùng chưa ;))

Back
Bên trên