lay chong( hoac lay vo )

Lê Hương Giang
(GIANGA3)

hihi ko biet ba con khoa minh da ai lay chong( hoac lay vo ) chua nhe ? To thay cac anh chi khoa truoc da gui anh len cho ba con xem roi, the ma van chua thay ai khoa minh gui ca
:D

Lớp tớ đã có một nhóc lấy chồng rồi, chắc nó đang hưởng tuần trăng mật.
Tớ cũng cuối năm sẽ lấy chồng, nhưng chưa biết là năm nào, mới cả chưa xác định được chú rể, hì hì...

Chao` Giang,lau^ lam moi*/ gap(. khoe? khong^ the^?Dang hoc o*? dau^ roi^` vay^?Chong^` con gi chua*? :)) Lop*/ to*/ cung~ co/ 1 dong^` chi/ lay^/ chong^` tu*` dau^` nam co*.Chac la` co/ nhoc/ nao` roi^` cung~ nen^....hihi.....

Hi Ha, dao nay con coi nua ko ? Giang co xem anh trong T3 thay Ha mac kimono xinh oi la xinh ne, con thay ca may cai anh T3 hoi lop 10 di choi nua ...the ma da 6, 7 nam troi roi nhi
a Ha van dang o Nhat dung ko ? bua nao chi Giang cach lam sushi nhe, dao nay giang dang nghien mon nay qua. Ma T3 ai da cuoi chong rui the ? ca a2 nua chu ? vay la a3 cham chan hon ba con roi, van chua thay ai ruc rich ca...Giang dang o duc, van dang lam sinh vien va rat beo tot :((
Thinh thoang co anh ha va t3nho gui len nhe, dot roi ve phep Giang co di choi voi Quynh, Hien, Diep..de bua nao Giang scan dc gui len cho Ha xem

The^/ dao. nay` Diep^,Hien^`,Quynh` chung/ no/ the^/ nao` roi^`?To*/ tu*` hoi^` tot^/ nghie^p. den^/ gio*` chang gap dua*/ nao` voi*/ lai chang biet^/ teo tin tu*/c gi` cua? chung/ no ca?.Ah may ra co/ cai/ Quynh` thi hinh` nhu* no la` Giang Vien^ trong truong*` DH Giao Thong^ a`?Con` cai HIen voi Diep^. beo/ the^/ nao` roi^`?Khi nao` co/ cai anh nao` thi` post len^ cho ban. be` xem cai/

Hien thi dang o Anh, Diep thi moi tot nghiep con Quynh thi lam giang vien. Hien va Quynh thi xinh va nu tinh cuc ky con Diep thi hien vo cung, tum lai hoi Giang ve thay rat choang.
4 dua van chua dua nao lay chong, co kha nang Diep se la dua dau tien hihi ;;) ..(hi vong no ko len day doc chu ko no xu ly minh mat)
Con hoi t3, Ha co biet tin tuc moi nguoi ko ?
A ma hinh nhu a3 cung co em "theo chong bo cuoc choi " roi thi phai ...ko biet tin nay co chinh xac ko ???

Hehe.....The ha Giang,to*/ nghe to*/ cung~ thay choang/ nua*~ la Giang gap chung no roi^`.Hihi...To*/ chang biet tin tuc gi cua T3 ca.May^/ lan^` ve VN cung~ chang gap dua nao` ngoai cai/ Thao? ca.Cai Thao no cung~ di lam` roi^`,noi chung la van binh thuong*`.Khi nao` mail cho bon cai Quynh`,Diep Hien thi bao cho to*/ gui loi hoi tham chung/ no nhe/ :) Lo*p/ to*/ la cai Hanh no lay^/ chong^`,Giang chac khong biet no dau^,no vao` nam lop*/ 11 :)

Chào Giang, Thân Thu đây !!

Lâu quá rồi nhỉ, không biết dạo này Giang thế nào rồi. Lớp mình có kẻ theo chồng con bỏ cuộc chơi rồi, hình như là 2 kẻ ý, hhmmm.

Tình hình bên đó sao rồi ? Wie geht es dir ?? Có gặp Đức Linh không ? Mà Giang đang ở đâu thế? Berlin? Bonn ?? Nếu Thu có dịp sang còn gặp để đi chơi nữa.

Vậy Giang nhé, hy vọng vẫn còn nhớ Thân Thu này.

Bis bald !!!

Tớ nghe nói con gái tuổi Thân cao số lắm , thế mà cũng có bạn lấy chồng rồi cơ à :)

Hi Thân Thu,
Trời ơi, gì mà không nhớ bạn Thân Thu, nhất là tác phẩm "người mẫu" trong quyển lưu bút của tớ.
Mà Thu ơi ai lớp mình đã lấy chồng rồi đấy, bữa trước tớ có nhắn tin hỏi thăm con Cẩm, thấy nó nhắn lại là đã lấy chồng được 2 tháng rồi làm tớ ngã ngửa ...
hihi vậy là chị em a3 mình đã có đứa nhanh chân "yên bề gia thất" rồi nhỉ.

Còn ai nữa hả Thu? Tớ nhớ hồi xưa lúc còn học cẩp 3, cả lũ cứ tiên đoán là cái Thuận sẽ lấy chồng đầu tiên...( chẳng hiểu dựa vào căn cứ gì ..hihi)

Tớ đang ở Bonn vì phải đi thực tập, lâu lẳm rồi tớ không gặp Đức Linh, híc híc lần nào gặp cũng bị nó chửi té tát. Nhưng gặp nó buôn chuyện rất đã vì nó cập nhật tin tức của chị em lắm.
À mà Thân Thu đang làm o BNG đúng ko ? Bây giờ còn gầy còm nữa không? Có ảnh gửi lên cho chị em ngắm mới.
Gruß & Kuß

To ban Kien T2: đề nghị bạn Kiên ko trù ẻo chị em tuổi thân ... >:)

Hic, thấy mọi người cứ tiên tiên đoán đoán mãi. Uh, tớ cưới rồi. từ ngày 29/08/2003. Thấy mọi người cứ đoán mãi mà những tên cưới rồi thì chẳng dám thừa nhận gì cả! Khi nào tớ có thời gian tớ sẽ gửi ảnh lên cho mọi người cùng xem nhé
Giang điên kia! Hồi trước khi cưới tao chả đã bảo mày là tao sắp cưới rồi còn gì??? Mày hay quên quá đi mất!!!

Cẩm kia, mày cưới mà chẳng mởi chị em gì cả, bạn bè thế đấy. Thế mẹ cháu đã có nhóc cho các cô đến thăm chưa đấy. 8-}

Giang thân, vẫn còn nhớ cái ảnh người mẫu đấy à, giờ Giang còn giữ cái ảnh đấy không. Hôm nào fw cho Thu xem lại với nhé'. Dạo này Thu đỡ Kate Moss hơn trước rồi, Giang cho Thu email đi, Thu gửi cho Giang mấy ảnh update nhất của Thu.

Cẩm ơi, có gửi ảnh cưới thì gửi cho tao xem với nhe', để sau này nếu có chẳng may "chống lầy" thì còn học tập chị em.

To Kiên: Con trai tuổi Thân cũng cao số lắm Kiên ạ, điển hình là Kiên, phiêu bạt bên Úc chưa về à, tớ phiêu bạt bấy lâu nay cuối cùng cũng về tới bến rồi, đang ở Việt Nam đây, hihi.

Ơ Dương ơi, đứa khai mạc của lớp mình là con nào thế? Từ bao giờ vậy? Tao chẳng được cập nhật gì cả

O kìa, hình như là trưởng thôn nhà mình chứ ai nữa hả Huyền. Ko biết có phải ko hả Dương còi?
Ko biết từ bấy đến nay có thêm đồng chí nào ra đi nữa chưa.
Mà tiện thể, rất hoan nghênh tinh thần tự giác của bạn Cẩm Chi, mọi người phải noi gương đấy nhá. Cẩm Chi à, lấy chồng có sướng ko vậy? Cảm giác thế nào ? ( tò mò quá)

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Nguyện, khổ quá, tao trả lời đến mấy lần rồi đấy! chúng mày chẳng chịu đọc, cứ hay hỏi. :))

To Phuong Vu Quynh: sao mày dám gọi tao là Dương còi, bây giờ tao hơi bị đô rồi đó nghe he he..., ơ, mày bảo con Hoang Anh no chống lầy rồi à? chồng nó da xanh đậm hay xanh nhạt? Mà tại sao chung nó máu ra đi sớm thế,đời còn dài mà!

Trần Thanh Huyền đã viết:
Ơ Dương ơi, đứa khai mạc của lớp mình là con nào thế? Từ bao giờ vậy? Tao chẳng được cập nhật gì cả

Hì hì, con trai tuổi thân thì toàn thấy đi leo cây!

Tran Kien đã viết:
Tớ nghe nói con gái tuổi Thân cao số lắm , thế mà cũng có bạn lấy chồng rồi cơ à :)

Cái gì? cứu tôi với. Nguyện lấy chồng àh? lấy ai hả dời ơi, chồng nó làm cái gì? Bao nhiêu tuổi rùi? hichic, làm cho mình thèm quá dời ạ!

dời đây, nó lấy chồng nó chứ còn lấy thằng nào nữa, chồng nó bằng tuổi nó, xem ra mày mót lấy chồng rồi đấy!

Cẩm điên, đợt trước mày phím tao cuối năm mới cưới cơ mà....Ấy, kể từ cái hôm mày thông báo đến giờ là tao cũng xốn xang ..muốn cưới chồng ( thế mới sợ chứ) ...quả này lại phải thực hiện chiến dịch tìm "chú" "rể" mày ạ. Ê cu, gửi ngay ảnh cưới cho chị em ngắm cái...cho đỡ thèm hihi :D

Thân Thu ơi, địa chỉ Email của tớ la [email protected], nhớ gửi ảnh cho tớ xem thu dạo này lên được mấy cân rồi. Còn quyển lưu bút tớ để ở nhà, để bữa nào về phép tớ sẽ scan nha

Dương ơi, tao có thấy mày trả lời chỗ nào đâu mà tao biết, lúc nào cũng chỉ thấy nói là có 1 đồng chí nào đã ... Ôi mà sao bất ngờ thế hả mày? Tao nhớ hồi tháng 3,4 tao gặp con Lan nó bảo tình hình lớp mình là còn lâu cơ mà. Thế lại thêm cả Hoàng Anh nữa à. Phải bảo chúng nó post ảnh phu quân chúng nó lên đây đi, ko ra đường .. nhầm thì chết.

Back
Bên trên