lay chong( hoac lay vo )

Chet^/ ban Kien chua*?Cu*/ lanh chanh noi/ vao`,lan^` sau co noi/ thi` phai? nhin` truoc nhin` sau roi^` hang noi/ nhe/ :)) The^/ da~ tam biet nuoc*/ Uc chua day^/ hay van^~ con` luu* luye^n/ chua* muon^/ ve^` ha? :)

Con Lan thi biết cái qué gì, nó cung lặn mất tăm, chẳng thấy tăm hơi đâu, thế mày có biết gì về tình hình của nó ko? buôn tí...

Trần Thanh Huyền đã viết:
Dương ơi, tao có thấy mày trả lời chỗ nào đâu mà tao biết, lúc nào cũng chỉ thấy nói là có 1 đồng chí nào đã ... Ôi mà sao bất ngờ thế hả mày? Tao nhớ hồi tháng 3,4 tao gặp con Lan nó bảo tình hình lớp mình là còn lâu cơ mà. Thế lại thêm cả Hoàng Anh nữa à. Phải bảo chúng nó post ảnh phu quân chúng nó lên đây đi, ko ra đường .. nhầm thì chết.

Thanh Huyền post ảnh phu quân tương lai lên trước đi, nghe đồn là...vừa to, vừa khoẻ??? Hình như là người Vũng Tàu thì phải?

Ơ Huyền ơi, mày có phu quân tương lai rồi đấy à? mà ...vừa to, vừa khoẻ à? Ôi khó hiểu quá!

Con Mông Cổ kia mày hết việc rồi à b-( Cứ liệu hồn đấy cu.
Dương ơi, tao là con mù thông tin nhất lớp mình, lôi đâu ra tin tức để update cho mày bây giờ. Hôm nọ tao gặp con Thương, thấy nó bảo con Lan đang làm ở taxi Mai Linh hay sao ý. Còn chuyện kia thì chịu

Thế nó lái xe hả mày? hề hề Thế con Thương nó thế nào rồi? Tao chỉ biết tình hình bọn bên Ngoại thương còn Ngoại giao thì cũng chịu. Mà mày ẻm đi vụ cái anh gì gì trông...vừa to vừa khoẻ là không đẹp lòng chị em đâu đấy nhé! tao dang thu thập YiM của bọn lớp mình, để contact cho dễ, mãi mới tóm được con Phọt.

Trần Thanh Huyền đã viết:
Con Mông Cổ kia mày hết việc rồi à b-( Cứ liệu hồn đấy cu.
Dương ơi, tao là con mù thông tin nhất lớp mình, lôi đâu ra tin tức để update cho mày bây giờ. Hôm nọ tao gặp con Thương, thấy nó bảo con Lan đang làm ở taxi Mai Linh hay sao ý. Còn chuyện kia thì chịu

Lại không nữa à, hay là Thanh Huyền thấy vẫn chưa đạt tiêu chuẩn???

Giang oi...tao Hin day ;) Lau lam roi chang lien lac gi ca, co khi phai tu hoi ra truong den gio mat. May lay chong truoc di cho chi em theo voi :) Dao nay the nao? van o Duc huh? bao gio tinh ve VN lap nghiep day?

Vu Quynh Phuong đã viết:
Cái gì? cứu tôi với. Nguyện lấy chồng àh? lấy ai hả dời ơi, chồng nó làm cái gì? Bao nhiêu tuổi rùi? hichic, làm cho mình thèm quá dời ạ!

Mk con Fo.t kia đọc bài mày tao buồn cười quá, cứ như là cái Nguyện kô đc lấy chồng ấy. Hahahaha :)) Nhưng mà đến tao học cùng nó, đc chứng kiến và nghe kể nhiều chuyện làm tao chóang váng mà tao còn thấy bất ng đấy. Hôm nó gọi điện hỏi "Mai Ngân có nhà kô", đang tưởng chuyện gì thì đc nghe "Nguyện đến đưa Ngân cái thiếp mời tuần sau Nguyện cưới" tao buột mồm cũng kô nhớ là fanr xạ có đ/k hay kô đ/k nữa (nhờ cái Trang bảo lại về môn Sinh sản nhể ;) ) "Ôi, thế á?" :"> :) :p
Mà cái Thủy lớp A2 mình cũng mới cưới rùi hả chúng mày?? Chả thấy thông cáo báo chí giề cả nhể.
Lại còn chuyện Hoàng Anh nữa chứ. Mọi người toàn dành cho anh chị em "cái chết bất ngờ" thế này, chán quá chứ mất. :nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi khiếp, chúng mày cứ làm tao giật mình đùng đùng. Lớp mình có truyền thống đi đâu cũng phải kín tiếng hay sao ý, xong xuôi thoải mái rồi mới báo được cho chị em hay à? Bác Hoàng Anh nhà mình lại còn được tận 4 năm thâm niên rồi cơ à? thế giờ đã có cháu bế cháu bồng chưa?
Con Thương hiện tại đang làm cho một tổ chức nào của Úc gì đấy, tao quên xừ ý tên rồi. Tao bảo nó vào đây rồi mà mãi chả thấy mặt mũi nó đâu.

Nguyen Phuong Hien đã viết:
Giang oi...tao Hin day ;) Lau lam roi chang lien lac gi ca, co khi phai tu hoi ra truong den gio mat. May lay chong truoc di cho chi em theo voi :) Dao nay the nao? van o Duc huh? bao gio tinh ve VN lap nghiep day?

Hin ơi , hôm trước tao lấy ảnh của mày cho các "anh" thanh niên ở đây xem ( ảnh trên HAO) làm các anh ý cứ xúyt xoa mãi. Cứ hỏi tao em ý con nhà ai. :) Mày oi, tao vẫn đang làm sinh viên còn lâu mới ra trường mà về Việt nam lập nghiệp. Lâu rồi có nghe Thu kể là bữa mày về phép rủ chị em đi hát karaoke vui lắm. Thế cu đang đi làm o NYC à ?

Này ai bảo là con trai tuổi thân toàn đi leo cây đấy...còn khướt nhớ...
Chị em A2 bao giờ lấy chồng thì báo anh em một tiếng nhé...Phải công nhận là Hoàng Anh nhà mình kín thật. Hồi hè gặp nó mà chẳng thông báo gì cả...
To Giang: Hoàng Phương A2 đây Giang ơi, bây giờ lại ở Đức ah? có khoẻ ko?

[Con Thương hiện tại đang làm cho một tổ chức nào của Úc gì đấy, tao quên xừ ý tên rồi. Tao bảo nó vào đây rồi mà mãi chả thấy mặt mũi nó đâu.[/QUOTE]

Con chip kia. Ban be the a, noi truoc quen sau. May nho tao day. Tao cung thuong vao dien dan, nhung chi doc bai thoi vi.... tao ko hieu sao login ma khong co duoc. Gio thay nong ruot qua, vao thu coi, te ra la chung no dang noi xau minh.

Con Quy kia, hom nao ra mat anh ...to... khoe cho tao voi. Ma co anh nao con thua thi pass cho tui tao voi.... Hic hic hic

To Duong: Duong than men, dao nay tom cua ca van dat hang chu ha? Buon ban vua thoi, con lo ma lay chong.... ;)

mẹ, đứa nào cũng quan tâm như thể tao ko lấy chồng ý, hôm qua, con ranh Huyền còn rủa tao ế chồng, ông lại chả gọi cả tiểu đoàn ra chào cô Thương bây giờ. Cho bố xin cái nick cua con cái, bố add nốt vào cái list hai mấy con khỉ con bố vừa lừa được!

Nguyễn Kiều Anh đã viết:
lop phap co Thu Trang Chu Nga, va Ngoc Lan lay chong roi
Con co baby nua roi
The cac lop khac the nao nhi?
Lớp Toán có bạn Trần Việt Bình mới tra đầu vào gông rồi, hêhe, sao ngu thế không biết 8-| 8-|

Nguyen Long đã viết:
Lớp Toán có bạn Trần Việt Bình mới tra đầu vào gông rồi, hêhe, sao ngu thế không biết 8-| 8-|

Có ngu thì mới có khôn được. Anh em lớp Toán nên cảm ơn bạn Bình đã hy sinh thân mình để đem lại bài học tốt!

Hơ hơ, Hoàng Long dạo này giọng nghe cay đắng hận đời thế? Mới đọc thư của Hoài Phương trên group thấy thằng Bình có vẻ sướng phết đấy chứ? :))

Giang to, tao day, may nho Duong k??? Tao qua thang Thai giam t2 cung biet qua qua tin cua may, nhung no ky qua chang noi gi nhieu....nghe noi may sap dua me sang Anh choi ha, sang Phap nua di....Hien gio tao dang o Paris...
Tam may chu thoi nhe, ah quen, chuc mung tat ca cac ban o khoa minh lay chong nua chu....
byeeeeeee

bạn Bình lấy vợ rồi à??!! Cho tớ gửi lời chúc mừng tới bạn í với!!!
Mà đề nghị các bạn đã có gia đình vào đây chia sẻ kinh nghiệm làm thế nào để lấy được chồng(vợ) hihi...(tuổi Thân cao số)

Pham Hoang Long đã viết:
Có ngu thì mới có khôn được. Anh em lớp Toán nên cảm ơn bạn Bình đã hy sinh thân mình để đem lại bài học tốt!

Back
Bên trên