....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Em ko có nick anh Huy , hỏi anh Duy thì anh ý tưởng là lợi dụng anh ý để cưa anh Huy
còn hỏi chị thì cũng ko xong :))

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

uầy!!!!!!kon pe' MT bệnh tật thiệt!!!!!!thoai du` seo cũng là đàn iem minh---> hoh nên ý kiến!

kon pe' MT bệnh tật thiệt
sao ai may cũng bảo là bệnh tật thế
trong khi chính mày thì cần phải sửa lại cái kiểu type của mày đi
cái kiểu đấy mới gọi là quái dị đấy:|

ĐÚng đó, Anh Việt đã mắng mấy lần rồi mà ko chịu sửa, bệnh tật wa' :))

uầy!!!!!!!!định đánh hội đồng đấy hả---> đồ bt!!!!!!!
đây là chỗ kon Xíu lên thớt đâu phải tao!!!!!!
thứ nhất có những cái thành khẩu ngữ đau thay đổi đc--> đầy đứa còn bắt chước từ bệnh tật của teo đó thôi!!!!
với lại teo sửa nhiều dùi đó chứ!!!!!!!trước đâu đánh nhìu dấu như thế này--> ng ta tiến bộ hoh khen thì thôi
@ u B: bon chen vừa thôi!!!!!!!

heheh! bi giờ chỗ này tao cầm trich!!!!!!!!!!!!!Ngọc em ui!!!thôi mọi ngừoi đã góp ý thía rùi thì nhận di cho nớ tiến bộ :))

Bệnh tật, cả lũ lây bệnh của con Ngọc ròi :)):)):))
Ban Ngân ...có bị lây lan ko :)):)):))

Bệnh tật, cả lũ lây bệnh của con Ngọc ròi
thằng PHAQ là bệnh nhất đấy:|

ầy à!!!!!!!!!!!!!
đã bẻo jo*` là kon Xiu' lên thớt mừ--> seo chúng mày quây teo---> đúng là cái số mình đen!!!!
@ xIU': thì chẳng phải teo đã sưar dùi còn j`??thoai thì e thã các pác tốt bụng có lòng nhắc nhở!!!!!!!!!!!!!
@ H: mày cũng bệnh có # j nó đâu!

ối dòi a\oi!!!!!!!!!!!dưng ngay cái chủ đề bênh tật này lại đi! nếu ko, ko bệnh nghe xong cũng thanh bệnh đấy:))

oái , em thích nghe bệnh tật lắm ...:))
Mọi người tập trung phỏng vấn chị Ngân nhá
_ Chị về sau định làm nghề gì
_Chị thích xem phim gì nhất
_ Hè này chị có đi bơi ko và ở đâu ;)) :))

nhiều người hỏi em Xíu quá, chị cũng muốn hỏi em là nếu bây giờ em được mời làm người mẫu chuyên nghiệp (chụp ảnh cho các báo, các hãng quần áo...) thì em có làm hông, em có thích hoạt động bề nổi như người mẫu, ca sĩ... hông? b-)

Hic hic, bạn Ngân nghĩ cái ji` là đẹp nhất, điều ji` là đẹp nhất, và ở đâu là đẹp nhất ???

to em trang iu dấu :D :sau này chị muốn làm những nghề liên quan đến truyền hình nhưng không phải những công việc như nguời mẫu đâu chị 4 a :d( mạc dù nếu đi theo con đừong đấy biêt đâu lại làm được :)) Bảo em đi chụp ảnh cho ngừoi mẫu thì em đi liền
phôtgraphy is my buring love :X :X :X
còn về khoản ca sỹ thì em chịu !!hát hò như thía đi làm ca sỹ cho bị đưởi xuống sân khấu à

to Quân:ý!!!!sao bạn QUân hỏi mấy câu nghe triêt mơ hồ thía ! ai mà trả kời cho được
cũng nhue bạn QUân nói đấy cái gì cũng có tính tường đối lúc này tó cho cái này là đẹp nhát thì lúc sau tớ lại nghĩ đến cái khác! ko có sự yêu thích nhất đinh :D với cả hình như cái gì đẹp nhất và đièu gì đẹp nhấtc có gì khác nhau đâu nhẩy

chin Ngân ơi , tiêu chuẩn người yêu của chị là cao mét bao nhiêu :))

a` cái nè chị biết!!!!!!!từ 1m78 trở lên --> đúng hoh mày nhờ--> hay 1m8 lun!

ze ơi!!!!!!!!mày nắm bắt info chậm rùi!!!!!!!!!!1m85 :))

Ngân hot nhỉ? bao h ko muốn bị quay nữa, thì kéo tớ ra, tớ giúp nhé ;)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
cái này thì em okie;) chứ

thế này thì em chịu rồi:p
chắc có ku hiển ái chiều được :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên