....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Lù dà lù đù trong ava chắc là 2 bố con ?
Mà nếu bạn Ngân ko thích trả lời thùi thui, tớ ko hỏi nữa
Chuyển sang câu khác, nguồn gốc cái tên Xíu chẳng hạn ;););)

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

tớ trả lời cho:ngày bé nó bé tí nên gọi là Xíu,ai ngờ đâu bây h nó to như con voi thế này(bị so sánh với coi ,hơi uất ức nhầy,sorry mày nha:D)

Tức là... cái tên Xíu ấy từ hồi bé ? hóa ra thế, ngộ nhỉ, lần đầu gặp :)):)):)):)) may mà là xíu chứ tên là Xị thì .... :D:)):)):))
Câu hỏi này chắc đích thân bạn Ngân trả lời mới được, theo bạn, liệu có tình yêu nào hoàn hảo ko ? Hay đơn giản hơn, bạn có mong có 1 mối tình thật hoàn mỹ ko ?

Phùng Anh Quân đã viết:
Lù dà lù đù trong ava chắc là 2 bố con ?
Mà nếu bạn Ngân ko thích trả lời thùi thui, tớ ko hỏi nữa
Chuyển sang câu khác, nguồn gốc cái tên Xíu chẳng hạn ;););)

thôi trả lời luôn nè!!!!!!!!!!!!!cái ava đấy !!!!!!!!!!!!!!thật ra là ảnh đáy là ảnh rể và chị tớ vừa cưới xong :D :))! quá ý nghĩa ;;)

Chị Ngân ơi , làm thế nào để giữ các anh giai bên mình bi giờ:| :))

Oạch, hỏi thế này thì bắt bị chị Ngân quá nhỉ:d Cả đời nó có giữ được anh nèo bên mình bao h! Yêu tự do muh:)).
Tiện thể thông báo: Xíu ơi mày có quà 1-6. tao cầm hộ mày rồi, ko bit bóc hộ lun có được ko???:-/

oay, Mien nay, co hoi ghe co?
Ban QUan hoi co tinh yeu hoan hao ko kia? Hoi bi quan tam day! :D

Thì là câu hỏi ấy mà, sao tớ lại bị bật lại thế này, các bạn lớp Văn đoàn kết quá, hỏi ba câu thì bị dội lại 2 câu.
Đã hỏi thì tớ trả lời, tớ cóc tin, bởi vạn vật chỉ có tính tương đối thui, nhưng điều này để trả lời còn tùy theo định nghĩa hoàn hảo một cách toàn vẹn hay hoàn hảo một cách "nào đó" :)):))

ầy à!!!!!!dẹo này thèng Q ăn nói mĩ miều nhờ!!!!!!đến chết!!!!!!!!!!
tất nhiên lớp teo đoàn kết lém--> hoh cần ý kiến chuyện đó đâu!!!!!!
@ Xiu: kon pe!!!!!!!!! e lấy quyền j` mà định chuyển nhượng 2 ku kia cho pe' Trang thía---> vứt kon chi đi đâu dùi!!!!

trả lời câu hỏi của bạn Quân về vấn đề tình yêu hoàn hảo: ko bít có tình yêu hoàn hảo hay ko nhưng nhất định ko có tình yêu hoàn hảo ở tuổi này

to ze: heheh! uh nhỉ tao quên mất mày!!!!!!!!!!kệ chị em mày đấy! muốn tranh cướp gì các anh iu cảu bọn mày thì cứ tranh cướp, nhưng nhó cạnh tranh lành mạnh đáy !!đưng có vì giai mà đánh nhau sứt đầu mẻ trán nghe chưa =))
mà bọn mày cũng lạ, flirt gì các anh thì là quyền của bọn maỳ, việc gi pahir xin ý kién của tao nhẩy :D

Câu típ theo. bạn Vy đã có (và đã từng có) bf chưa ;))
Và đã đành nhau sứt đầu mẻ trán chwua ?

chị ngân ơi , hôm qua anh Duy cũng ol lâu lắm :))

uầy uầy!!!!
iem T bon chen với cả đàn chị à---> máu chiến--> thoai--> c rút lun--> để 1 mình kon e 1 trận mạc--> sau mình được cái danh chị của D thía cũng hay ho!!!!!!Xíu nhờ

to ze:hohoho!đấy tao với mày ý tửong lớn gặp nhau roài !!!!!!!!!!!!;;) làm chị hot boy vừa đươc các em nịnh nọt lại ko bị các fan nhìn mình = ánh mắt hình viên đạn :D

to trang:hihihi! em bảo em Duy nhận chị làm chị dâu em nha :D

to Quân:huhuhuhu! tớ đâu phải tên Vy :( :(( :D
câu hỏi này tớ đã trả lời rùi mà!!!!!!!!!!!chưa là chưa :D

cho tớ hỏi 1 câu

đươck ko?:D

tên bạn Ngân là do ai đặt mà nghe quẩy thế? Nó có ý nghĩa gì ko hay chỉ nghe cho vui thôi?

Chị Ngân ơi , anh Duy mời em đi sinh nhật anh ý =))
à chị ơi , thế chị có ý nghĩ thế nào về chuyện tương lai về sau ( du học hay chị định làm nhà văn ... )

Ầy chết ; em chưa câu được anh Huy :))

khiếp cái bọn này câu bài vai~ sợ !!!!!!!!!!!chị mà là mod trừ hết điểm chất lượng cho chit ;;) :))
To Quân:đấy là tên chị tớ đặt! hỏi nó có n\ý nghĩa gì ko á!!vô vàn!!!!!!!!!:)) mỗi ngừoi dich ra 1 kiểu chả biêt đâu mà lần !!!!!!!!!!ấy muốn thì muốn hiểu theo nghĩa gì cũng được :))

TO trang:cái con bé này!!!!!!!!!!mày mà làm thía thì anh Duy buồn lém đáy!!!!!Biết chưa =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên