....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

thèm cái ảnh của Ngân thế mà các bạn chưa up lên cho mình nhờ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

khieppppppppps!!!!!!!!!sỷ nhục kế!!!mày up ảnh gì mà xấu thía này!!!!:))đồ bôi bác

1 câu hỏi cho bạn ngân:làm thế nào mà mày cao đc như thế hả?
tiện thể xin lỗi để tớ đáp lại bạn quân cái đã:tình hình là nếu tớ trả lời là chưa một lần nào thì seo?..tin ko???..nhưng mà đấy là sự thực đấy:((

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
khieppppppppps!!!!!!!!!sỷ nhục kế!!!mày up ảnh gì mà xấu thía này!!!!:))đồ bôi bác

cái này gọi là khổ nhục kế đây [-x xinh thế mà bảo bôi bác :>

đấy--> iem thấy chưa--> chê hoài!!!!!!!
mày mừ hoh nghe teo--> có ngày hối!!!!!!!

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
đấy--> iem thấy chưa--> chê hoài!!!!!!!
mày mừ hoh nghe teo--> có ngày hối!!!!!!!

ờ thật, có ngày hối :)>-

:))

Xíu Hồ xinh xắn đáng yêu xem ra có vẻ được ban Quang Minh gì gì đó hâm mộ thía nhỉ ;;) ai muốn xem ảnh xíu thật nhìu thì vào tranh ảnh lớp văn mà xem, nhân tiện hỏi xíu hai câu: thứ nhất là em có định đi học nhảy cùng với chị ko? thứ hai là em ăn uống thía nào mà khiến cho cơ thể vừa cao vừa khỏe mà lại cân đối ko béo ko gầy, mẹ chị khen em gợi cảm mới chết chứ :x

vũ phương ly đã viết:
Xíu Hồ xinh xắn đáng yêu xem ra có vẻ được ban Quang Minh gì gì đó hâm mộ thía nhỉ ;;) ai muốn xem ảnh xíu thật nhìu thì vào tranh ảnh lớp văn mà xem, nhân tiện hỏi xíu hai câu: thứ nhất là em có định đi học nhảy cùng với chị ko? thứ hai là em ăn uống thía nào mà khiến cho cơ thể vừa cao vừa khỏe mà lại cân đối ko béo ko gầy, mẹ chị khen em gợi cảm mới chết chứ :x

Bỏa mịa , đừng nói to thế chứ :( hỉu nhầm chít cha :(

Ngân ơi, sao tên mày giống tên tao mà tao chẳng thơm lây được tý nào của mày thía??? ;;)

Nguyen Quang Minh đã viết:
cái này gọi là khổ nhục kế đây [-x xinh thế mà bảo bôi bác :>
mày ạ

em yêu của tao hay giả vờ thẹn lém ;))

trong này thì kêu là yêu tự do ;))

ngoài y!m thì bảo onl để gửi mess cho người yêu [-(

TO vy & chị 4: heheheh! sỏ dĩ em cao được như thế này chắc là nhờ ngày xưa chăm uống sữa milo :D
To H.HÀ ::)) heheh đấy là bạn Ngân cứ nói đùa thế ai bảo bạn Hoàng Hà tin làm gì [-x !!!!!!!!!!!!!Bạn ngân còn yêu tự do lém, đừng suy bụng ta ra bung người ;;)

lâu ko lên mà 04-07 thay đổi gớm nhẩy
cho hỏi Hồ Lê Vi Ngân là ai đấy;;):))

chết chết!!!!!!!!!!!!thật đau dớn khi bạn Hiếu ko nhận ra tớ!!!!!!!!!!!
hiếu ơi là hiếu , chẳng lẽ mất acc ở nahf ko được lên net chán quá hóa mất trí nhớ rùi sao:(( Thương wue s:))

xíu ơi, cho hỏi, mày ăn cám con cò hay sao mà xinh xắn dễ thương thế :x :x ;;) ;;) :))

uầy uầy!!!
e Xíu chỉ đc cái giả nai--> pà kon đừng tin---> nó lừa đấy!!!

uầy uầy!!!
e Xíu chỉ đc cái giả nai--> pà kon đừng tin---> nó lừa đấy!!!
Thiện tai Thiện tai
sao thí chủ lại bức xúc vậy
sao lại hại bạn hại bè vậy:)

Bon chen 1 tí : bẹn Ngân sao ko thi miss ams , nếu thi kiểu gì cũng được miss ( phí phớ lớ 8-|)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Thiện tai Thiện tai
sao thí chủ lại bức xúc vậy
sao lại hại bạn hại bè vậy:)
uầy uầy!!!!!thía này hoh bít ai hại ai nhờ--> người trong cuộc mới hiểu rõ nội tinh--> sư đã xuống tóc ssi tu thì chịu khó an phận--> đừng bon chen chuyện đời--> xấu hổ xấu hổ!!!!!!

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Bon chen 1 tí : bẹn Ngân sao ko thi miss ams , nếu thi kiểu gì cũng được miss ( phí phớ lớ 8-|)
hehe, thi kiểu gì cũng được miss thì còn thi làm gì nữa, để dành cho thi MIss World mới đáng tầm, cô HUyền hoa hậu mặt cứ phị ra mà cũng trong top 15 cơ mà b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên