....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Bài của thằng hà trên kia là tao vít nhé :D thằng chó ko thèm log out :)>-

ờ, thằng hợi Huy b-(

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Phạm Lê Huy đã viết:
Bạn thân nhất chính là HUY đây! :)) :))
Nó đã tiết lộ hết cho tao rồi chũng mày ạ, vui cực luôn! HHAHAAHAHHAA
:)) :)) :)) hơ hơ hơ..anh này,đến là nhận vơ nhỉ....em nói những chuyện rì với anh rùi mà anh bảo là nói hết hả? :-? [-x

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hí hí
seo Dzy hong đỏi cái avatar là ảnh Dzy trong bọ bikini đi
hí hí
(háo hức lém đấy=P~):)):))
Thế ấy đổi ava mặc mayo quần đùi đi thì tớ đổi b-) :))

Thế ấy đổi ava mặc mayo quần đùi đi thì tớ đổi
nhớ nhá>:)
có chắc chắn ko>:)>:)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đến chị nữa hả, thích tôi past đoạn xoa xoa lên đây ko [-(

trình bày hả b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-(

:)) mỏi tay rồi ;;)

cái bôi đen cho thấy, ;;) bạn vy chơi luôn cả quần đùi là thiệt hả ;;)
Thế mày thử hỏi vợ mày nó có chơi quàn đùi ở nhà ko???.... b-) hỏi vớ hỏi vẩn,hỏi thế mà cũng hỏi /:) [-x [-(

Bùi Quang Hiếu đã viết:
nhớ nhá>:)
có chắc chắn ko>:)>:)
đổi sang cái có a2d thui đc ko?
còn bikini..hình như ko có cái nào hay sao ý...nhưng mà ấy cứ đổi trc đi /:)

Phạm Lê Huy đã viết:
Tưởng phỏng vấn em Vy, thế mà lại tán phét thế này à?
@VY: Quả anh của em "lừ... tì......" phết nhờ! =)) =))
ơ..oan e nhờ..lừ rì đâu anh....con gái nhà ngừoi ta,ngoan thía này mà cứ vu oan giá họa :(( ..có ai đâu mà lừ :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
đổi sang cái có a2d thui đc ko?
còn bikini..hình như ko có cái nào hay sao ý...nhưng mà ấy cứ đổi trc đi /:)
xì xì
bikini là bikini
có đời nào áo 2 dây lại so sánh được với bikini cơ chứ:))>:)
ko dám là thua rồi:pB-)

roài...đổi trc đi,bikini thì bikini..:))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Thế mày thử hỏi vợ mày nó có chơi quàn đùi ở nhà ko???.... b-) hỏi vớ hỏi vẩn,hỏi thế mà cũng hỏi /:) [-x [-(

Cái j` mà lôi vợ nó vào đấy thía [-(

Chiện riêng của các anh các chị lôi tôi vào làm j` cho chật server :| [-(

Lại học nhau tính nhàu đi b-)

:mrgreen::biggrin::smoking:

Thế ấy đổi ava mặc mayo quần đùi đi thì tớ đổi

nhớ nhá
có chắc chắn ko
chú Hiếu đổi ngay cái avatar đi cho anh em nhờ [-( nhanh nhanh k anh đánh cho chú 1 trận chú đổi nhanh anh cho chú kẹo :D

chú Hiếu đổi ngay cái avatar đi cho anh em nhờ nhanh nhanh k anh đánh cho chú 1 trận chú đổi nhanh anh cho chú kẹo
hix
ông có máy ảnh KTS ko:((
nhà tui ko có:((
mà cái web cam thì dởm đời --> mờ điên cuồng:((
phen này con Vy chít với tao :)):))>:)

ầy, mayo quần đì thì đã là gì ;))

avatar chú HIếu bây giờ là hồi bé của chú ấy đấy ;;)

có khi còn ek mặc gì cơ :))

cái web cam thì dởm đời --> mờ điên cuồng
ho* chú cứ chụo lấy lệ càng mờ càng tốt mọi người khỏi nhận ra chú chứa sao :p

nhanh nhanh anh xin chú đấy :D

Anh bảo ngồi im nhá..ko bon chen rì ở đây cả..ko đc chụp mờ,phải rõ ràng cơ...???hứ xem ai chít nào??:))

bạn vy ah ;;)

kể cả bạn hiếu có mặc mỗi cái xà lỏn lên đây mà làm bạn vy mặc bikini chưng lên này thì ....

;;)

kể cũng lời chán :))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
phen này con Vy chít với tao :)):))>:)
Ặc... ặc...
Hóa ra 2 bạn lên đây để thề non hẹn biển với nhau ah
Ko sinh cùng thì nguyện chết cùng chăng :eek:
lãng mạn quá
:)) :)) :))

Phạm Hoàng Long đã viết:
Ặc... ặc...
Hóa ra 2 bạn lên đây để thề non hẹn biển với nhau ah
Ko sinh cùng thì nguyện chết cùng chăng :eek:
lãng mạn quá
:)) :)) :))
Hai bạn ấy tái diễn thiên truyện Người đẹp và quái vật ấy mà 8-} :)) :)) :))
Mà bạn Vy trong ava ko trắng cho lắm b-) Vào photoshop 1', đảm bảo trắng như dùng Hazelin :)):)) (Chết, phải đòi hãng này tiền quảng cáo ấy nhỉ :)):D ;) )

:(( :(( :((..bạn quân đụng vào nỗi đau của tớ rùi..mấy tháng nay đi nắng ,đen như rì rùi,hỏng béng nó làn da châu á :((..nhưng mà cái ảnh đấy chụp hồi tháng 3 mà,chỉ tại đen` ngoài sân màu vàng nên da nó thế thui..hồi đấy trắng lắm mà..:((

Hmm, bon chen chạy vào hỏi 1 câu (ngớ ngẩn): Bạn Vy ăn thịt chó bao h chưa?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên