....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

mệt bọn mày quá
3 đứa: thằng Hà, thằng Minh, con Mâu=;=;=;
biến đi cho nó gọn gàng topic giùm tao cái=;=;=;
tình hình dạo này máy tính phải share/:), ko lên nhiều được như hồi trước:|thế là nó thành ra thế này à /:)/:)
các anh các chị được lắm/:) nhằm lúc người ta sơ hở/:) nhẩy tùm vào một phát/:)
chỗ này thành bãi chiến trường/:)
:nono: :nono:
đứa thì bảo xóa/:) đứa thì bảo để lại cho rõ mặt thật của nhau:nono::nono:
bọn mày chả tôn trọng con Vy gì cả/:)
topic của em nó mà bọn mày phá hoại thế này thì còn gì là topic nữa/:)
xem em ý hỏi đáp được mấy câu rồib-), mà các anh các chị nhàu nhĩ nhau<:)):mrgreen:> được mấy câu rồi:))b-)
đúng thật là[-x[-x
trời ơi có số ai khổ như số tôi ko:((
thằng chồng kia[-x, đi về nhà lau nhà quét nhà nấu cơm rửa bát đi[-x, còn ngồi đây mà tính chuyện mua axit với chả vợ cả với chả chồng lẽ[-x
b-(b-(

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

này này chị ko phải lớn tiếng với tôi nhá [-(

ko biết đứa nào láo lếu gõ cửa phòng nam vào một đêm mưa gió lớn đâu nhá [-(

với lại cái lời hứa với tao + điểm đâu [-(

này này anh ko phải bật lại tôi nhá[-x
tôi chưa trừ điểm anh cái tội a dua với lão đấy b-( là may cho nhà anh lắm rồi đấyb-(
còn đòi cộng điểmb-)
xuy` xuy`=;=;
mà ai thèm gõ cửa nhà ai chứ:))
anh ko biết thì đừng có a dua[-x, hư quá:nono: ko biết con Ma^u nó dậy dỗ anh thế nào mà anh thành ra thế này[-x[-x

Trần Thu Trang đã viết:
này này anh ko phải bật lại tôi nhá[-x
tôi chưa trừ điểm anh cái tội a dua với lão đấy b-( là may cho nhà anh lắm rồi đấyb-(
còn đòi cộng điểmb-)
xuy` xuy`=;=;
mà ai thèm gõ cửa nhà ai chứ:))
anh ko biết thì đừng có a dua[-x, hư quá:nono: ko biết con Ma^u nó dậy dỗ anh thế nào mà anh thành ra thế này[-x[-x
hị

thế túm lại là chị có + điểm cho tôi ko thì bảo nào b-( b-( b-( b-( b-( b-(

đấm đó ;;)

:)), 1 người nói thì còn ko tin ;;), nhưng 10 người đồng ý với ý kiến đó thì sẽ tin ;;)

Trần Thu Trang đã viết:
thằng chồng kia[-x, đi về nhà lau nhà quét nhà nấu cơm rửa bát đi[-x, còn ngồi đây mà tính chuyện mua axit với chả vợ cả với chả chồng lẽ[-x
b-(b-(

vợ đang ghen :))

:x

các bác thông cảm :D ở nhà em bắt nó lao động nhiều wá, hết sáng đến tối, đêm cũng ko tha lun :> --> có triệu chứng của bệnh rối loạn tâm thần :))

thương vợ ghê gớm :x

Hơ, lại đến lượt chồng với Mực nhàu nhau /:) <:));;)>

Để cho khỏi loãng topic , tớ xin mạn phép thay bạn Vy trích dẫn 1 vài bài trong topic lớp Pháp sang coi như trả lời câu hỏi nghiêm túc của bạn Hiếu lớp Lý 2 0407
hỏi câu chốt nè
sao bố mẹ cậu lại đặt tên cậu là Vy
cái tên Ng~ Thùy Vy nó có ý nghĩa là gì

--> trả lời:
bài của aHuy trong topic lớp Pháp đã viết:
@ALL: Tên bạn Vy nó là thế này: Nguyễn Thùy Vy: "Thùy" là thùy mị, nết na; "Vy" là................ VI VU! Nghe thằng TRÍ - em bạn Vy - giải thích đến đoạn này thì đúng là buồn cười vãi "caca"
Mà dạo này chán thật, hè gì mà chả có việc gì làm!
bài của chị Vy trong topic lớp Pháp đã viết:
À nữa,tên e ko có rì cần phải bàn nhìu thía đâu..chuyện thằng trí bự nói á...oài lôi lên đây làm rì,e bổ xung nhá..còn có đoạn tổng kết là "có nghĩa là bố em muốn chị em đi đến đâu cũng phải thùy mị,nết na"->cái đấy mới là cái ko nuốt đc chứ mấy cái trc đã là gì??

--> trả lời xong :)>- /

Cuối cùng , xin nhắn nhủ mod ạ: bác ui, bài này của iem nghiêm túc, 1 là bác đừng xóa, 2 là nếu bác thấy khá thì bác + điểm cho iem cho e được nở mày nở mặt với bạn với bè :mrgreen: :biggrin:
Với cả nhắn chị Vy: e mạn phép chị trả lời roài, chị đỡ tốn kalo nữa nhé :> trả công e đi :biggrin:

:mrgreen::biggrin: :smoking:
:x:* >:-D<
;;)

các bác thông cảm cho em:))
tình hình là dạo này em cũng ko được ổn định lắm:-s,máy thì phải share, ko onl nhiều để chat với thằng chồng mất dạy nhà em được/:) nên nó cứ đi bồ bịch lung tung/:) em chỉ sợ nó gái gú lắm quá:)) nó dính thì khổ thân nó thôi:)) chứ em thì chả sợ:)) em lúc nào cũng cẩn thận/:) con cái thì ko có:))
mà nó dính, em lại mất tiền=;=;, đi thuê ôsin:)) tình hình là dạo này người khan hiếm quá các bác ạ:)) em cũng ko biết có đủ tiền chi trả ko:-s, mà nó lại còn đòi nhà có đàn ông cơ các bác ạ:)) chứ ko nó ko chịu:)):-s
đấy, khổ em lắm cơ:)) các bác xem thế nào tha cho thằng chồng đổ đốn nhà em:)) để nó về nó lau nhà cơm nước cho em:)) em còn đi chơi:x

anh ko biết thì đừng có a dua, hư quá ko biết con Ma^u nó dậy dỗ anh thế nào mà anh thành ra thế này
Hị , phương pháp dạy chồng của tao có j` sai à 8-| hix, góp ý ;;) tại bạn chưa có kinh nghiệm :"> :embasasse
1 người nói thì còn ko tin , nhưng 10 người đồng ý với ý kiến đó thì sẽ tin
-->. lại nhớ đến câu ở T.Việt : Nếu bạn nói 1 ng` là con :mad:) 99 lần thì lần thứ 100 ng` đó sẽ là con :mad:) -->:)) tự kỉ ám thị thì phải :))

Trần Thu Trang đã viết:
các bác thông cảm cho em:))
tình hình là dạo này em cũng ko được ổn định lắm:-s,máy thì phải share, ko onl nhiều để chat với thằng chồng mất dạy nhà em được/:) nên nó cứ đi bồ bịch lung tung/:) em chỉ sợ nó gái gú lắm quá:)) nó dính thì khổ thân nó thôi:)) chứ em thì chả sợ:)) em lúc nào cũng cẩn thận/:) con cái thì ko có:))
mà nó dính, em lại mất tiền=;=;, đi thuê ôsin:)) tình hình là dạo này người khan hiếm quá các bác ạ:)) em cũng ko biết có đủ tiền chi trả ko:-s, mà nó lại còn đòi nhà có đàn ông cơ các bác ạ:)) chứ ko nó ko chịu:)):-s
đấy, khổ em lắm cơ:)) các bác xem thế nào tha cho thằng chồng đổ đốn nhà em:)) để nó về nó lau nhà cơm nước cho em:)) em còn đi chơi:x

Chuẩn bị tinh thần tối nay mất hết nhá :)|

/:)
anh đừng có mà>:)
ko là tôi li dị:))
cho anh đi lăng nhăng thoải mái:))
lúc đấy thì hết thuốc chữa:|

Trần Thu Trang đã viết:
/:)
anh đừng có mà>:)
ko là tôi li dị:))
cho anh đi lăng nhăng thoải mái:))
lúc đấy thì hết thuốc chữa:|

sao lại không có thuốc chữa ;))

em chính là liều thuốc quý giá của anh >:-D<

< mie . , có mà thuốc độc 8-} >

thôi đi bọn mày

trả chỗ này cho chủ nhân đi :D

mọi ân oán đã được giải quyết trong S*X CONFE rồi!

hình như là hơi nguội đi 1 tẹo rồi thì phải :))

Bọn này... :eek: ko chấn chỉnh lại không đc..con mâu ,em mà câu nữa về sau chị ko đi bộ với mày nữa..cho mày đi một mình :p .Thằng Hà...cuối tháng này tao ko trả tiền lương cho mày nữa,bắt làm osin không công một tháng :)) ...còn thằng đỏ.. :-? xử lí thía nào bi rờ nhỉ???.. b-)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hỏi câu chốt nè
sao bố mẹ cậu lại đặt tên cậu là Vy:-/
cái tên Ng~ Thùy Vy nó có ý nghĩa là gì:-/
Còn cái này... b-) :-? cũng chẳng rõ hiếu ạ...mỗi ngừoi giải thik một kiểu ...nhưng tự nhiên thấy thik thik cái tên mình..nghe nó ngắn gọi mà lại hay hay,không quá nhìu ngừoi trùng tên nên ko bị đụng hàng :))

Nguyễn Minh Trang đã viết:
hình như là hơi nguội đi 1 tẹo rồi thì phải :))
Nguội thế nên chị vẫn để cái ava cũ của chị..cho nó nóng thêm chút ít em ạ :)) :x

Đấy bít ngay mà :|

Bọn nó câu bài lắm nên chị Vy k thấy bài mà e fai bỏ công sức ra để trả lời câu hỏi của bạn Nhót :| :nono:

Vì Quote lại thì mất fa^n` trích dẫn nên các bác chịu khó lên trên đọc bài # 486 vậy nhé :mrgreen:

Vy: chị đọc bài miên lươn với caramen của thèng chồng e đi :| hị, nó nói khik chị e mình :|

Kệ nó...
@MỰC:Mày trừ điểm cả lũ bọn nó đi cho chừa :))...dành lại công bằng cho tao..hứ..
b-) :((

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Nguội thế nên chị vẫn để cái ava cũ của chị..cho nó nóng thêm chút ít em ạ :)) :x
hề hề
đã bảo là
để avatar là ảnh Vy mặc áo 2 dây+ váy ngắn thì topic này hot gấp trăm lần bây giờ :)>-

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Bọn này... :eek: ko chấn chỉnh lại không đc..con mâu ,em mà câu nữa về sau chị ko đi bộ với mày nữa..cho mày đi một mình :p .Thằng Hà...cuối tháng này tao ko trả tiền lương cho mày nữa,bắt làm osin không công một tháng :)) ...còn thằng đỏ.. :-? xử lí thía nào bi rờ nhỉ???.. b-)
:eek:

hóa ra

từ trước đến nay là có lương à :|

chị có biết chị đang vi phạm về quyền lao động ko

biết điều thì đền bù ngay đi b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên