....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

mày ơi, ava của mày nóng quá, có đổi được ko con? :p

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Nóng quá, nóng quá.... :)) :)) :)) :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
:eek: :eek: :eek: /:) /:) [-( [-( [-x [-x ko dc ko dc chửi nghen,muội nói thía thui..còn huynh đi học hay ko là tùy huynh ...nhỡ đâu đi học lại quen đc bạn nào xinh xinh dễ thương thì seo???
À cảm ơn mày vì đã nhắc nhở tao..dạo này chính tả tao kém lắm..có khi phải nhờ thằng em kèm cặp lại mới đc :((
:eek::eek:

đang nghe từ muội thân thương độp 1 cái mày tao [-( [-(

:| [-(

ông nhật anh nhạt nhòa thế

khổ rồi, huynh bị muội Vy bỏ rơi oạch 1 cái :))
Nhật Anh câu bài nhá b-) Cảnh cáo lần 1

Nguyễn Trang Thư đã viết:
khổ rồi, huynh bị muội Vy bỏ rơi oạch 1 cái :))
Nhật Anh câu bài nhá b-) Cảnh cáo lần 1
đến muội cũng nhẩy vào chế riễu <từ này viết thế nào nhỉ :p> huynh :(( :((

chế diễu ạ :p :)) (có cần muội mở lớp dạy chính tả căn bản mà huynh là học trò ưu tú ko ạ :D )
Vy mày: tự xem xét:x

Chế giễu chứ, mẹ tớ là giáo viên dạy lớp 1 đấy. Mà tớ câu bài hồi nào vậy? Tớ chỉ hưởng ứng bạn thôi mà.

chế diễu ạ :p :)) (có cần muội mở lớp dạy chính tả căn bản mà huynh là học trò ưu tú ko ạ :D )
Vy mày: tự xem xét:x
muội nhạt nhòa chưa kìa :))

bị bạn nhật anh bạn ấy chế giễu ;;)

muội muốn học tập huynh mờ :x

Hơ cả lũ câu bài

Câu dzo*i' :mrgreen: ;;)
chế giễu :>:> mình bít viết từ này, sáng nay mà k fai đi học thêm thì đã poz roài b-)

Vy: thik làm chị hay em của em :>:>:> chọn đi ;;)

bọn mày:|
thật ko còn gì để nói:|
con Thư trật tự đêb-) adua quá:nono:
nào, hỏi 1 phát cho nó đỡ ngượng:"> :))
Vy: theo mày, thế nào là 1 người bạn tốt:mrgreen: tiêu chuẩn chọn bạn của mày là gì:D. còn tiêu chuẩn người yêu nữa:mrgreen:

Trần Thu Trang đã viết:
bọn mày:|
thật ko còn gì để nói:|
con Thư trật tự đêb-) adua quá:nono:
Vy: theo mày, thế nào là 1 người bạn tốt:mrgreen: tiêu chuẩn chọn bạn của mày là gì:D. còn tiêu chuẩn người yêu nữa:mrgreen:

ui giời, vợ chọn chồng như thế nào thì em Vy cũng rứa cả thôi >:-D< cứ phải gọi là hợp lý :x :)>-

:))

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Chị có cảm nghĩ j` nếu chỗ interview này là chỗ cho chị em/ anh em / huynh muội chúng ta câu bài 8-|
:mrgreen: :biggrin:

Nhờ cái nì với cái one question one answer mà số bài của em .....8-|8-}

:mrgreen: :biggrin:
Không vấn đề rì :x 8-| ...thì em có thấy chính chị đang làm cái trò đấy ko mà hỏi??? :)) 8-|

mày ơi, ava của mày nóng quá, có đổi được ko con? :p
Đợi một tuần nữa đc ko...tao muốn lấy một cái ảnh làm ava nhưng mà tuần này mới chụp đc..một tuần nữa thui...cố chịu nóng mày nhá ;;)

Trần Thu Trang đã viết:
Bạn bè tao chơi khá nhìu...được cái mình cũng không kén cá chọn canh cho lắm nhỉ?? b-) ...nhưng bạn thân thì tao chỉ có độ 6-7 đứa,có những đứa trong đấy tao chơi từ ngày đầu tiên vào lớp 1,cũng có những đứa tao mới quen năm lớp 10 ;) nhưng với tao bạn tốt phải là những đứa không bỏ mặc bạn bè bất kể lúc nào,là những đứa mà khi mình tâm sự điều ji với nó nó có thể ngồi nghe và rồi đưa ra ý kiến chứ không phải chỉ ngồi im một góc dương tai lên nghe rồi gật gật gù gù :-? hay lại thao thao bất tuyệt làm như nó mới là đứa cần tâm sự chứ không phải mình ý...nói chung chuyện tiêu chuẩn chọn bạn tao cũng chẳng có ,bạn bè quen nhau,chơi với nhau rồi thân hay không nhìu khi cũng là cái số :)) :))
Còn người yêu cũng thế,tao vẫn thik những đứa tóc dài ,nghệ sĩ và biét chơi trống thì càng tốt..nhưng mà trong thực tế thì khác nhìu chứ...nếu mình cứ quen một ai đó rồi mang cái "tiêu chuẩn" ý ra mà so sánh này nọ thì chỉ khổ ngừoi ta...nhưng mà ngừoi yêu tao phải là đứa tao yêu hết lòng và ngược lại..không thể chỉ nó yêu mình còn mình thích nó đc...Tao cũng ko cần nó quá hoàn hảo nhưng phải có gì đó để tao có thể tự hào mà khoe rằng"đấy là bạn trai tao" :)>-

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Đợi một tuần nữa đc ko...tao muốn lấy một cái ảnh làm ava nhưng mà tuần này mới chụp đc..một tuần nữa thui...cố chịu nóng mày nhá ;;)
hehe
Vy lấy avatar là ảnh chụp mặc áo 2 dây + váy ngắn đê:p

Nguyen Quang Minh đã viết:
ui giời, vợ chọn chồng như thế nào thì em Vy cũng rứa cả thôi >:-D< cứ phải gọi là hợp lý :x :)>-

:))
8-| 8-| ..ơ hay huynh đỏ đc cái suy bụng ta ra bụng ngừoi từ khi nào thía...nhưng đáng bùn là nó lại sai toét toèn toen huynh ạ..chia buồn trân thành :))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hehe
Vy lấy avatar là ảnh chụp mặc áo 2 dây + váy ngắn đê:p
Ko cái đấy thì lại mát quá,ko dám chơi [-x ...ý vy là ava chụp với một người nào đó cơ b-)

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
8-| 8-| ..ơ hay huynh đỏ đc cái suy bụng ta ra bụng ngừoi từ khi nào thía...nhưng đáng bùn là nó lại sai toét toèn toen huynh ạ..chia buồn trân thành :))

chia buồn với thằng hà chứ sao lại chia buồn với huynh :))

đã sai chính tả còn hay nhận nhầm :p

hehe :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
vy thân!

ko biết đến bao giờ thì tao mới phải ngừng việc nhắc mày viết sai chính tả ;)

hay mày muốn tao cả đời theo mày ;;)

:)) :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên