....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

KO thằng Đỏ sao ít zợ????..để nó bị nướng thêm vài hôm nữa đi ma mod

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
KO thằng Đỏ sao ít zợ????..để nó bị nướng thêm vài hôm nữa đi ma mod

tao sửa lại bài lần trước, ai nhỡ đong được mày thì bất hạnh một đời b-(

Hie hie. cho bạn Vy lên được roài đấy :>
ADSL onl cả ngày để làm j` :mrgreen:

Vy iu >:-D<
các bác đồng ý ko ạ :>
=D>

hỏi thằng chồng khốn nạn của mình cái nhẩy?! :D

lâu lém ko ol,( có việc:D ), cho hỏi tình hình của chồng thía nèo rùi?;;)

( trả lời lĩnh vực nào cũng okie tuốt :p )^^

Con Mâu !!Hư vừa thui nhá...ăn nói lăng nhăng rì thía????
@đỏ:Thía à..khổ thân mày đến bây giờ mới ngộ đc điều đơn giản ý...tao cũng tự nhận thấy đứa nào đong đc tao thì chỉ khổ nó thui...tao chưa thấy đứa nào đong đc tao mà lại sung sướng cả..ngại thế chứ lị:d:d

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
hỏi thằng chồng khốn nạn của mình cái nhẩy?! :D

lâu lém ko ol,( có việc:D ), cho hỏi tình hình của chồng thía nèo rùi?;;)

( trả lời lĩnh vực nào cũng okie tuốt :p )^^

chồng khỏe vợ à :)

lĩnh vực nào cũng tốt cả :D sinh lý, thể chất, vận động, suy nghĩ .. đều ổn :)>-

vẫn iu vợ nhìu :x mặc dù dám chửi chồng khốn nạn :| b-(

à, nhắc thằng Vy chuẩn bị lên thớt đi nhé :* :))

ay`, thế thì vợ mừng thay cho chô`ng iu rùi :x

Chả bù cho vợ tháng này lắm chuyện buồn:(, sức khỏe lại không tốt:((, được cái bố mẹ chiều cho đi nghỉ mát loạn xạ:x

Nick chồng vẫn thế hủ?:D

....hôm nay ol cả ngày :D, bù cho 1 thnág nay bị giam hãm:(( :) ^^

Nguyen Quang Minh đã viết:
à, nhắc thằng Vy chuẩn bị lên thớt đi nhé :* :))

Hả, em nhớ ko nhầm thì Vy mang giới tính nữ, ko phải nam
Lão Đỏ này già quá hóa lẩm cẩm goi`

Nguyễn Linh Chi đã viết:
Hả, em nhớ ko nhầm thì Vy mang giới tính nữ, ko phải nam
Lão Đỏ này già quá hóa lẩm cẩm goi`

Vy ơi ra đây em Chi nó bảo mày là nữ này :)) buồn cười quá :))

chán em Chi thật :p chắc học thi nhiều quá lú mất rồi :D hehe

dốt b-( :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế tao là nam à???..ah..đến bây giờ thì mày là đứa đầu tiên dám bảo tao là con trai đấy???..bạn cũng hiền mà..đâu đến nỗi nào lắm???
@EM CHI:chị là con gái 100% em à???..kệ thằng đỏ nó nói rì thì nói...chị là con gái mà chưa phải làm chồng đứa nào cả...còn nó con trai mà đã làm vợ con mai rùi đấy..chậc chậc đứa nào đổi giới tính cũng chưa biết chắc đc
À quên ..ava đẹp :D :D..vừa cười đau cả bụng vì cái ảnh này trưa nay xong mà chìu lên đây lại thấy cái ava của em :D ..ava đẹp!ava đẹp!!

À tiện thể nói với con mai và thằng đỏ lun thể là" Tao ko lên thớt đi" ..còn một đống đứa nữa..chưa cần cho tao lên sớm thế đâu!okie?

haha, đá bạn vy lên thớt đi ;;)

để tớ còn hỏi ;;)

Nguyễn Thùy Vy nhỉ:))
mọi người:drummer::drummer:
bắt đầu:))

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

nhìn cái tiêu đề ở ngoài
cứ tưởng lấy 1 bà đánh trống tên là Vy(vây cá:)))

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Thùy Vy:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Iu Vy nhìu, Vy có iu mình ko :x :)) :))

@EM CHI:chị là con gái 100% em à???..kệ thằng đỏ nó nói rì thì nói...chị là con gái mà chưa phải làm chồng đứa nào cả...còn nó con trai mà đã làm vợ con mai rùi đấy..chậc chậc đứa nào đổi giới tính cũng chưa biết chắc đc
Cho em hỏi 1 câu:

chị nói mỗi bạn Đỏ hay nói cả em đấy ạ :-? :-? :-?

Cậy em hiền mà bắt nạt đấy à 8-|
hie ;;) ko dễ đâu nhá :nono: gọi hội Chim non bi h b-) :|

:x

gọi hội Chim non bi h
ko dùng thuật ngữ chuyên môn/:)
chả biết gì mấy về bạn VY:D
thôi mày làm cái profile đê;;):p

Đúng đấy,profile + mô tả!!!!!!!!!!!:p

Nguyen Quang Minh đã viết:
Iu Vy nhìu, Vy có iu mình ko :x :)) :))
Nếu tao bảo không thì có tàn nhẫn quá ko nhỉ??? :)) ..thế thì trả lời là vy ko iu đỏ nhưng quý đỏ đc ko?? 8-| (điêu quá)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Cho em hỏi 1 câu:

chị nói mỗi bạn Đỏ hay nói cả em đấy ạ :-? :-? :-?

Cậy em hiền mà bắt nạt đấy à 8-|
hie ;;) ko dễ đâu nhá :nono: gọi hội Chim non bi h b-) :|

:x
Chị nói thế còn em mún nghĩ thế nào thì tùy..uhm..lúc viết câu này ko nghĩ đến em đâu nhưng tự nhiên em nói xong cũng thấy đúng đúng nhỉ??? 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên