....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

chẹp chẹp,anh Đỏ thì tài quá rồi,mà không đi đến đích thì cũng lạ, anh dzai em đẹp mã thế rồi còn gì:)).
Lâu lắm ko vào Hao, anh Hà vẫn bệnh như hồi trước:)):)):)):)):)):)):))
Đỏ naỳ, em hỏi, anh có biết là tại sao anh đã cưa rất nhiều người mà ko bao h đến đích ko?
Hay là vì hồi trước anh đã có"vết thương" gì đó trong chuyện này(nếu thấy ko thích thì ko cần trả lời đâu:D)

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Nguyễn Linh Chi đã viết:
chẹp chẹp,anh Đỏ thì tài quá rồi,mà không đi đến đích thì cũng lạ, anh dzai em đẹp mã thế rồi còn gì:)).
Đỏ naỳ, em hỏi, anh có biết là tại sao anh đã cưa rất nhiều người mà ko bao h đến đích ko?
Hay là vì hồi trước anh đã có"vết thương" gì đó trong chuyện này(nếu thấy ko thích thì ko cần trả lời đâu:D)

Lần sau rút kinh nghiệm ko nên hỏi những chuyện này nơi đông người nghe em ;)

anh ko nhiều mồm mép cho lắm --> hạn chế về mặt tán gái :| thêm nữa là ngày trước chỉ là xinh rồi thấy thích thôi, giờ cũng còn thế nữa là, túm lại là ko biết suy nghĩ thì ko biết làm gì cho đúng được .. thời gian thì ko chờ ai hết, tình cảm theo đó mà nhạt dần rồi nó nói 1 câu đau thương nhất : "tớ không thích ấy đâu à nghen :)) " .. hí, vẫn còn trẻ con :)

. mà con gái yêu = tai thì em biết rồi mà :p tất nhiên ko phải là tất cả :D

Nguyễn Linh Chi đã viết:
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

anh có động chạm gì đến các vấn đề nhạy cảm (như thằng đỏ) đâu cơ chứ mà em bảo anh bệnh :(( :((

có rì nói ra cho anh còn sửa :( chứ đi đâu mà gặp em lại hét toáng lên anh hà bệnh thì mệt :(

Nguyen Quang Minh đã viết:
Lần sau rút kinh nghiệm ko nên hỏi những chuyện này nơi đông người nghe em ;)

anh ko nhiều mồm mép cho lắm --> hạn chế về mặt tán gái :| thêm nữa là ngày trước chỉ là xinh rồi thấy thích thôi, giờ cũng còn thế nữa là, túm lại là ko biết suy nghĩ thì ko biết làm gì cho đúng được .. thời gian thì ko chờ ai hết, tình cảm theo đó mà nhạt dần rồi nó nói 1 câu đau thương nhất : "tớ không thích ấy đâu à nghen :)) " .. hí, vẫn còn trẻ con :)

. mà con gái yêu = tai thì em biết rồi mà :p tất nhiên ko phải là tất cả :D
đỏ ;;)

mày đã cưa thành công và thành đôi với đứa cháu gái nào bao giờ chưa ;;)

cưa thì chắc là rồi :D

nhưng tao chưa biết là mày đã thành đôi với đứa nào chưa :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Há há :)) :)) :)) :)) :))
Đây á :))
--> :)) :)) :))

Ở bên ngoài k dc. thể hiện cảm xúc wa' nhìu ,:mrgreen: ;;) nên gọi là bạn Hà với bạn Đỏ cho thân thiện mà vẫn lịch sự :biggrin: :mrgreen:

;;) ;;) ;;) ;;)
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
trình bày ít thôi =; =; =;

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
đỏ ;;)

mày đã cưa thành công và thành đôi với đứa cháu gái nào bao giờ chưa ;;)

cưa thì chắc là rồi :D

nhưng tao chưa biết là mày đã thành đôi với đứa nào chưa :D

tao ko cưa gái giỏi như mày ;;) đến giờ chưa có con náo hít :-s

Anh thấy 2 con ở avatar của anh và em có hợp nhau ko ;;) => chủ chúng nó như thế nào :))

chứ đi đâu mà gặp em lại hét toáng lên anh hà bệnh thì mệt
in đậm, bôi đen và gạch chân:)):))
=D>=D>
Khen chồng phát: avatar mèo ở đâu ra mà béo thế;;)
Hỏi phát: sao lại lấy avatar mèo hả chồng:D:D

Trần Thu Trang đã viết:
in đậm, bôi đen và gạch chân:)):))
=D>=D>
Khen chồng phát: avatar mèo ở đâu ra mà béo thế;;)
Hỏi phát: sao lại lấy avatar mèo hả chồng:D:D

Mèo trông xinh bỏ mẹ :x :x

:)) hay vợ cho chồng con mèo nhà vợ đi, về nhà chồng cho nó đẻ xong rồi trả :D

:))

mèo trong ava vợ xinh hơn;;):))
mèo nhà vợ đem cho chồng để chồng hành hạ nó chết thôi à;;):))
:p

Sao lại hành hạ :eek: :eek: :eek:

Nhà mày mèo cái hả Mực 8-|
vào tay Đỏ thì ...8-| 8-|
Mèo trông xinh bỏ mẹ :x :x

:)) hay vợ cho chồng con mèo nhà vợ đi, về nhà chồng cho nó đẻ xong rồi trả :D

:))

Hie, k phải VC nói mấy cái này ngại wa' :">

:mrgreen::biggrin:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Sao lại hành hạ :eek: :eek: :eek:

Nhà mày mèo cái hả Mực 8-|
vào tay Đỏ thì ...8-| 8-|

:mrgreen::biggrin:

2 cái này không liên quan gì đến nhau hết [-x

ko có vợ quản mấy ngày là hư hỏng [-(

Trần Thu Trang đã viết:
mèo trong ava vợ xinh hơn;;):))
mèo nhà vợ đem cho chồng để chồng hành hạ nó chết thôi à;;):))
:p

hành cái mà hành :-/ đem trả cho vợ nó còn thở được là tốt rồi chứ rì :-/

sắp có màn mèo nhảy lầu :x

:)):)):)):)):)):))
thứ nhất là gửi lời đến anh Hà: cái này anh cứ yên tâm là gặp anh em ko hét toáng lên đâu, em biết phép lịch sự mà:D:D:D
Thứ hai là gửi lời đến anh Đỏ: Đỏ kìa, tự dưng lại có em Minh Trang dẫn xác vào tự xin chết kìa:D, "ấy " nhé!!!!!!!!!!!

Úi huynh Đỏ lên thớt rùi à???...hoan nghênh nha
Nào hỏi cái
Tao từ khi mới gặp mày đến tận bây giờ chỉ ấn tượng nhất với quả cười đong vãi của mày...Mày học cái kiểu cười ý ở đâu để tao còn về dạy cho thằng em trai tao..sau này nó đi đong gái...với lại mày đong đc bao nhiu đứa cả thể bằng cái nụ cười chết tiệt ý roài hả??..thành khẩn đi

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Úi huynh Đỏ lên thớt rùi à???...hoan nghênh nha
Nào hỏi cái
Tao từ khi mới gặp mày đến tận bây giờ chỉ ấn tượng nhất với quả cười đong vãi của mày...Mày học cái kiểu cười ý ở đâu để tao còn về dạy cho thằng em trai tao..sau này nó đi đong gái...với lại mày đong đc bao nhiu đứa cả thể bằng cái nụ cười chết tiệt ý roài hả??..thành khẩn đi

mày nói như kiểu tao cười để đong gái không thôi ý :))

ờ, tao cũng ý thức được điều mày nói :)) cho nên đi đâu cũng phải cười thật tươi, biết đâu đong được em nào xinh như em Vy đây thì phúc 3 đời :D :))

mày nói như kiểu tao cười để đong gái không thôi ý :))

ờ, tao cũng ý thức được điều mày nói :)) cho nên đi đâu cũng phải cười thật tươi, biết đâu đong được em nào xinh như em Vy đây thì phúc 3 đời :D :))
con choá

mày đánh giá thấp em vy thế

3 đời thôi á

10

nghe chưa con zai

[-( [-(

:) :D :)) :)) :))

sắp có màn mèo nhảy lầu
sao lại là mèo nhảy lầu hả chồng:))
chồng định nhảy lầu với mèo à:))
mà nhà chồng có mèo ko đã 8-|8-|
ko có mà đem rơi vào tay chồng thì [-x, đúng là như con ma^u nói[-x

chuyển đối tượng được rồi ấy nhỉ :D

Thế bây h cho ai lên ghế nóng đây:mrgreen:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên