....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Chồng ơi;;):x
Hồng ANh mà vợ nói là bạn Hồng ANh con trai cơ;;)
cái bạn mà trông manly y';;)
ko fai? ban. nữ lớp 3A đâu;;):))
:x

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

bọn này còn nhớ được chuyện hồi lớp 3 cơ đấy :)) :))

mà ku đỏ ko chịu trả lời câu hỏi của tao nhá :))

ah mà mày cũng chưa nói cho tao biết vụ mày cắn trộm đứa khác từ rất sớm ;;)

anh hỏi chú câu nữa ;;), từ đầu hè đến giờ mày học hành được những gì ;;)

Anh Minh gầy thế lày thì em có ý kiến với sức giai như anh ( ko nói đến chuyện khác ) chỉ nói đến trường hợp bảo vệ vợ hoặc bồ nhí thì làm kiều gì ..... :))

Cái thứ 2 : cái chị mà anh cắn môi giờ tung tích ở đâu rồi :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
bọn này còn nhớ được chuyện hồi lớp 3 cơ đấy :)) :))

mà ku đỏ ko chịu trả lời câu hỏi của tao nhá :))

ah mà mày cũng chưa nói cho tao biết vụ mày cắn trộm đứa khác từ rất sớm ;;)

anh hỏi chú câu nữa ;;), từ đầu hè đến giờ mày học hành được những gì ;;)

đầu hè đến giờ tao biết có mỗi gunbound với mấy thứ linh tinh, ko thêm được gì vào đầu cả, vô tích sự :|

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Anh Minh gầy thế lày thì em có ý kiến với sức giai như anh ( ko nói đến chuyện khác ) chỉ nói đến trường hợp bảo vệ vợ hoặc bồ nhí thì làm kiều gì ..... :))

Cái thứ 2 : cái chị mà anh cắn môi giờ tung tích ở đâu rồi :))

hihi, anh ko gầy thảm hại như bọn nó nói đâu :D chít thật, mất giá quá 8-|

còn về sức giai thì anh khỏe lắm, em yên tâm :)>- chuyện khác mà em nói thì anh có thể thử cho em xem, lúc nào cũng sẵn sàng =P~

bồ nhí thì anh chưa có, còn vợ anh nó ngoan lắm, ko làm gì để đến mức anh phải sứt đầu mẻ trán vì chúng nó đâu :p .. mà cùng lắm thì anh ra xin lỗi là được chứ gì :))

hech.hech.
tôi con` câu ông đã có bao nhiu đời ex mà chưa trả lời nha'
hỏi tiếp:
điều j make ông ...tiếc nuối nhất nhi?
ông proud nhất ở bản thân về điều je?(ng` việc bệnh hạng nhất,sức trai...8-l )

Hị,em Minh ui,chị chẳng có ý gì động chạm đâu nhá nhưng mà chị cũng nói lun là chị thik màu tóc của chú em cực!!! :D
Hồi hè năm trước mình đi nhuộm đỏ,cuối cùng giữ được có vài hôm là nó thành ra vàng khè ==>chị lun lấy màu tóc của chú em ra mà mơ ước đấy!!! :D ==>đứa nào có nói này nói nọ thì cứ oánh nó chít đi nhá !!! :))

Mà bth nhìn mẹt chú em chị ko nghĩ là lại "ngoan" như thía này ==>bé Hà đen chưa cảnh báo hết mọi vấn đề cho mình roài :))

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
Hị,em Minh ui,chị chẳng có ý gì động chạm đâu nhá nhưng mà chị cũng nói lun là chị thik màu tóc của chú em cực!!! :D
em cũng thích màu tóc của chị lắm :))
Hồi hè năm trước mình đi nhuộm đỏ,cuối cùng giữ được có vài hôm là nó thành ra vàng khè
vàng khè ạ 8-| sao màu này nghe quen quen :-?
Mà bth nhìn mẹt chú em ...
hehe, tất nhiên là thế rồi .. :D :)>-
...chị ko nghĩ là lại "ngoan" như thía này
ơ 8-|
...==>bé Hà đen chưa cảnh báo hết mọi vấn đề cho mình roài :))
tình hình này là phải xóa hết mấy bài trên thôi :|

iem có câu này muốn hỏi : sai lầm lớn nhất từ trước đến giờ của huynh Đỏ là gì

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
iem có câu này muốn hỏi : sai lầm lớn nhất từ trước đến giờ của huynh Đỏ là gì

Là đã để những chuyện tình cảm riêng lấn át quá nhiều đến cuộc sống & dự định trong một thời gian dài trước đây :)

Nguyen Quang Minh đã viết:
Là đã để những chuyện tình cảm riêng lấn át quá nhiều đến cuộc sống & dự định trong một thời gian dài trước đây :)
Thế bây h chuyện tình cảm k còn ảnh hưởng nữa à 8-|
vợ iu đã viết:
1. Đi học vợ mặc mấy cái áo? <có nên hỏi số quần nữa k nhỉ 8-| :mrgreen: >
2. 1 ngày đi mấy lần
3. hè bao h đi nghỉ mát
4. có bao h cảm thấy tiếc nuối việc gì ko ? như có chồng như tao hoặc vợ như Mực chẳng hạn :mrgreen:
Thời điểm trả thù >:)

--> trả lời hết chỗ này đã, mai có tgian chồng quote típ lên cho luyện tay gõ bàn phím :>:> :mrgreen:

:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Ây dà,chưa tiếp xúc với bạn Đỏ mấy,hỏi thăm cái nhỉ:
+Ông chơi basketball không?có thì nói tiếp sau,mà nếu thế ông có định làm Hanamichi no.2 không???:D
+Xin lỗi trước:tóc ông màu đỏ do nhuộm hay bẩm sinh rứa???:)
+Ông có hay chơi các trò online gì không???

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
+Ông chơi basketball không?có thì nói tiếp sau,mà nếu thế ông có định làm Hanamichi no.2 không???:D
+Xin lỗi trước:tóc ông màu đỏ do nhuộm hay bẩm sinh rứa???:)
+Ông có hay chơi các trò online gì không???
hô, ông phương hỏi kiểu này chứng tỏ chả biết gì về thằng đỏ :))

1. nó chơi bóng rổ siêu đỉnh, hơn cả hanamichi là cái chắc :))
2. tóc nó thì đương nhiên là nhuộm, ông thấy tóc đỏ bẩm sinh bao giờ chưa :D
3. nó chả biết gì về game cả, là một đứa ngoan ngoãn, suốt ngày học hành thôi :D

Ê ku Đỏ dạo này rỗi ko, hôm nào đi bi-a đê, chắc tao thắng đc mày rồi. :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
hô, ông phương hỏi kiểu này chứng tỏ chả biết gì về thằng đỏ :))

1. nó chơi bóng rổ siêu đỉnh, hơn cả hanamichi là cái chắc :))
2. tóc nó thì đương nhiên là nhuộm, ông thấy tóc đỏ bẩm sinh bao giờ chưa :D
3. nó chả biết gì về game cả, là một đứa ngoan ngoãn, suốt ngày học hành thôi :D
Cảm ơn vì đã trả lời hộ,tuy nhiên ông không lưu ý đoạn:
tôi đã viết:
/:)
thêm nhé:cu cậu chơi vị trí gì,sở trường???:)

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Cảm ơn vì đã trả lời hộ,tuy nhiên ông không lưu ý đoạn:
/:)
thêm nhé:cu cậu chơi vị trí gì,sở trường???:)
vị trí á, pg ;;)

sở trường: úp rổ :)

Chú 1m71 mà dunk được thì phục quá há.....:D
Chơi basketball từ bao giờ???

ở hà nội hiếm thằng úp rổ được = nó lắm :D

chới 5 năm rồi, từ hồi lớp 6 :D

bồ nhí thì anh chưa có, còn vợ anh nó ngoan lắm, ko làm gì để đến mức anh phải sứt đầu mẻ trán vì chúng nó đâu .. mà cùng lắm thì anh ra xin lỗi là được chứ gì
ngoan lắm:))
yêu:x:x
b-)/:)
mấy vợ rồi chồng b-)b-):)):p

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ở hà nội hiếm thằng úp rổ được = nó lắm :D

chới 5 năm rồi, từ hồi lớp 6 :D
Hay,thế khi nào về,anh em mình hẹn đấu cái nhỉ,học tập luôn...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên