....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Ngọc Mai (MÂU)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Vinh dự ngồi 1 tuần 1 ngày ở chỗ này , thoai chắc nhường cho bạn ..:-?...

Minh Đỏ nhỉ :biggrin:
:x

Cho mày thêm đặc ân nữa :| Muốn sống hay muốn chết :| [-(

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Ngọc Mai (MÂU)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tươi đã viết:
cho em hoi câu
Mâu ui, neu em la nguoi dua ra cau hoi cho nguoi bi len thot, em se hoi cau gi ??????
( sorry ca nha, iem khong viet duoc tieng viet)
Hơ , mày hỏi khó tao :|
Tùy từng ng` chớ 8-|
Ví dụ: nếu như bạn nào mình wan tâm đặc biệt thì sẽ hỏi mấy câu kiểu " mày thik tao ko " chẳng hạn <:))> ;;)
--> tất cả chỉ là ví dụ :)

Đỏ đã viết:
Cho mày thêm đặc ân nữa :| Muốn sống hay muốn chết :| [-(
Hơ, đặc ân của tao thì tao dùng thía nào chả được 8-| sao dọa tao :nono: bạo lực vừa thoai :nono:
Mà k thik lên thớt thì tao tìm đứa khác nhé b-) cứ điệu :| <j/k :biggrin: >

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Hơ, đặc ân của tao thì tao dùng thía nào chả được 8-| sao dọa tao :nono: bạo lực vừa thoai :nono:
Mà k thik lên thớt thì tao tìm đứa khác nhé b-) cứ điệu :| <j/k :biggrin: >

:x iu

:* :* :)>- :)) :))

Nguyen Quang Minh đã viết:

Điệu lắm vào b-) :-B

Chắc chuẩn bị sang mày roài :) nếu k bạn nào còn câu hỏi nào cho tớ :mrgreen:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:

Chắc chuẩn bị sang mày roài :) nếu k bạn nào còn câu hỏi nào cho tớ :mrgreen:

Sư mày, nói đằng làm nẻo thế à b-( b-(

Chắc chuẩn bị sang mày roài :) nếu k bạn nào còn câu hỏi nào cho tớ
Có tao hỏi típ, mày .... là .... trai hay giái ???..................:)):)):)):))
và ............mày ............... tên là ji` ???? :mrgreen::)):)):))
Mày ...................................................................... học lớp nào ???
b-) Mày ko trả lời tử tế, tao thuê du côn đấm cho lát mẹt b-)

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
Có tao hỏi típ, mày .... là .... trai hay giái ???..................:)):)):)):))
:|
và ............mày ............... tên là ji` ???? :mrgreen::)):)):))

Mày ...................................................................... học lớp nào ???
Mày hỏi tao hay Đỏ:

Nếu hỏi tao thì nhìn sang trái của mày :|
Còn nếu hỏi Đỏ thì nhìn sang bên trái của đứa poz bài phía trên mày :|

--> hỏi nhạt :|
b-) Mày ko trả lời tử tế, tao thuê du côn đấm cho lát mẹt b-)

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Dạ thía này đã gọi là trả lời tử tế chưa ạ /:)

Nguyen Quang Minh đã viết:

Sư mày, nói đằng làm nẻo thế à b-( b-(

Hơ , đứa nào như mày ko , 2 bài poz cak nhau chưa đến 4 tiếng khác nhau như trời vực [-( [-(

Thik được lên thớt thía à :-? :-?

Tao tự nguyện lùi cho mày lên ;;) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:

OK, Minh ĐỎ, chúc mày trả lời tốt:p

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Nhìn thấy anh cái , em vội vào luôn :))

Thế này nhá , cứ lên thớt đi , sợ gì , ít ra cũng phải trả lời câu hỏi của ngừoi đầu tiên ( em ) ko thì ngượng chết :))

NẾU có 1 ai đó nhận xét rằng anh là 1 người đúng như nghĩa con trai thực thụ => tuy vẻ bề ngoài thế thôi nhg thật ra rất hay bảo vệ thầm các bạn nữ ..... cực cực tốt !!!;;)

CHO em biết ý kiến và suy nghĩ của anh nhá , và đừng quên trả lời câu đó ( đúng ỏ ko ) :))

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Quang Minh (ĐỎ)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

tớ ra câu đầu nhá
sao tóc thằng Đỏ lại đỏ thế:-/

tao trả lời giúp cho :
1st : bẩm sinh rồi , hàng hiệu đấy , k phải dỏm đâu
2nd : cẩn thận đấy mày , nó ghét nhất đứa nào hay đụng chạm đến MÀU TÓC CỦA NÓ

và đây là câu hỏi cho chú : anh em với nhau , hỏi thật chú chứ có thật là chú .... từ năm lớp 8 k ? :)):D:))

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Nhìn thấy anh cái , em vội vào luôn :))

Thế này nhá , cứ lên thớt đi , sợ gì , ít ra cũng phải trả lời câu hỏi của ngừoi đầu tiên ( em ) ko thì ngượng chết :))

NẾU có 1 ai đó nhận xét rằng anh là 1 người đúng như nghĩa con trai thực thụ => tuy vẻ bề ngoài thế thôi nhg thật ra rất hay bảo vệ thầm các bạn nữ ..... cực cực tốt !!!;;)

CHO em biết ý kiến và suy nghĩ của anh nhá , và đừng quên trả lời câu đó ( đúng ỏ ko ) :))

Anh là con trai thực thụ thì đúng rồi, có khả năng mà :) :|

nhưng cái vẻ ngoài thế thôi của em là có ý gì :|

anh đã làm gì cho con nào đâu mà nói là " rất hay bảo vệ thầm các bạn nữ " :-/ .. nghe như chửi mình dại gái ý [-(

nói thế thôi, anh rất quý các em gái ;;) như em Trang nè :> :D

Vương Văn Cường đã viết:
tao trả lời giúp cho :
1st : bẩm sinh rồi , hàng hiệu đấy , k phải dỏm đâu
2nd : cẩn thận đấy mày , nó ghét nhất đứa nào hay đụng chạm đến MÀU TÓC CỦA NÓ

và đây là câu hỏi cho chú : anh em với nhau , hỏi thật chú chứ có thật là chú .... từ năm lớp 8 k ? :)):D:))

1st: nói thật tao chả thấy thích thú gì khi khác mọi người 8-| nhưng sinh ra đã vậy rồi biết làm sao :|
2nd: ờ cũng ko có gì đâu, nói vớ vẩn là tao tát, thế thôi :)>-

3rd: cái này anh tưởng đã nói cho chú rồi :-/ lớp 7 mà ;) :)) hồi đấy biết lý thuyết là đem ra thực hành liền, kể ra mình cũng thông minh sáng dạ ra phết :))

mie. thông minh vật vã cái thằng bệnh hoạn...
thôi nghe anh hỏi đây...về appearance thì bỏ qua
biết thừa là chỗ nào cũng đỏ rồi trừ 1 số thứ ;;)
Hỏi lung tung vậy,1 câu thôi..: mày thấy vui vẻ nhất là khi nào ?
yêu cầu trả lời ko liên quan tới cảm giác...như ôm bạn gái..kiss or trâu hơn nữa...
vui vẻ theo kiểu bạn bè or gia đình...liệu mà nghĩ kỹ đi nhé ku..anh chim bay bướm lượn đây ..hehe :D

Đỏ ah
hechhech.
bà hỏi nè: cân nặng,chiều cao,số đo 3 vòng,bn đời ex:)D hix tại đang xem manhunt nên liên tưởng)
chúc lên thớt zui zer! :x

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
mie. thông minh vật vã cái thằng bệnh hoạn...
thôi nghe anh hỏi đây...về appearance thì bỏ qua
biết thừa là chỗ nào cũng đỏ rồi trừ 1 số thứ ;;)
Hỏi lung tung vậy,1 câu thôi..: mày thấy vui vẻ nhất là khi nào ?
yêu cầu trả lời ko liên quan tới cảm giác...như ôm bạn gái..kiss or trâu hơn nữa...
vui vẻ theo kiểu bạn bè or gia đình...liệu mà nghĩ kỹ đi nhé ku..anh chim bay bướm lượn đây ..hehe :D

Hì, mày hỏi nghe trừu tượng thế :p , ko liên quan tới cảm giác tức là liên quan đến hành động chứ gì :-s

hix, sướng nhất thì chỉ có 2 lúc thôi : với ta và với người :)>-

chú cấm anh ko đả động đến vấn đề nhạy cảm này thì ... xem nào :)

thô bỉ 1 chút thì là khi vừa ngồi dạy từ bồn cầu :>

nghiêm túc 1 chút là khi cả nhà tao ăn cơm cùng nhau ( ày, hiếm lắm :) )

thế anh minh ơi cho em hỏi ;;)

ngày anh sung sướng được mấy lần ;;)

về cái có cái emo là :> ấy ;;)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
thế anh minh ơi cho em hỏi ;;)

ngày anh sung sướng được mấy lần ;;)

về cái có cái emo là :> ấy ;;)

hè thì là 2 lần / ngày

vào trong năm bận học quá, phải tự kiềm chế sự sung sướng lại --> 1 lần vào mỗi buổi tối :> hehe :D

Phạm Quỳnh Trang đã viết:
Đỏ ah
hechhech.
bà hỏi nè: cân nặng,chiều cao,số đo 3 vòng,bn đời ex:)D hix tại đang xem manhunt nên liên tưởng)
chúc lên thớt zui zer! :x

hơ .. bà định làm gì tôi mà hỏi cả số đo 3 vòng, lại còn cân nặng nữa :-/ sợ chết ngạt à :-?

tui gầy lắm mà 8-| cao 1m 71, nặng 58 cân --> vừa đo đầu hè :|

3 vòng hả :D qua đây tôi cho đo tất cả các vòng lun :> thấy vừa ý tiến hành luôn nhẩy :x :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên