....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Ngọc Mai (MÂU)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

EM!!
chị có câu hỏi...:D..:D
-Em ăn jì mà phổng phao thía???->mách chị với?..sống đời mắm cá mãi cũng khổ lắm ..hichic
-Cái ngày mà hai vợ chồng mày cưới ý..chị mua trầu cau mang đến ,trật vẩy ra cùng thằng tùng bìu mới bổ đc..nhưng hình như hai đứa bọn mày ko thèm ăn thì phải...huhuhu.mất công chị mày đi mua từ sáng..hichic?
-Sau vợ với chồng em iu ai nhứt???
-Cả năm học vừa rùi..điều ji chị làm em bực mìn nhứt???->nói thiệt đi,ko sợ mắng ,ko sợ đánh..nói thiệt đi chị thưởng kẹo:))

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Nguyễn Ngọc Mai (MÂU)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Câu này có tính là tế nhị ko nhỉ :-?
Mà hỏi áo là áo j` ;;) nói rõ ra mới trả lời được 0:) :)
hơ , lại tiếp tục câu hỏi ko rõ ràng :>Đi đâu nhỉ ;;)

Dự định là cuối tháng 6 :D
Nhưng nếu nhớ chồng nhớ vợ nhớ con quá thì có thể ko đi nữa :mrgreen::x

Ko có việc j` quá hối tiếc cả :) Việc j` cũng có mặt tốt :)>- <theo lý thuyết vừa học :biggrin: >
Còn chuyện chồng vợ thì chẳng có j` hối tiếc cả :) iu cả 2 :x<:)):p>

:x
ra thế [-(

p/s: tôi nói lại nhá, bỏ cái mặt tôi ở cái avatar của chị đi

Mâu: à thế chắc ko phải rồi:))
Mà sao mày lắm điện thoại thế /:) san sẻ bớt cho bạn đi/:) bạn đang buồn ko có ai buôn chuyện đây:)):p

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
EM!!
chị có câu hỏi...:D..:D
-Em ăn jì mà phổng phao thía???->mách chị với?..sống đời mắm cá mãi cũng khổ lắm ..hichic
Câu này cũng thuộc 1 dạng tế nhị đấy nhá [-( nhưng vì chị hỏi nên e vẫn trả lời :x :
Ăn như bình thường bác Năm hay nấu cho chị í b-) chẳng wa 1 ng` hấp thụ tốt còn 1 ng` k tiêu hóa được thoai :-$
-Cái ngày mà hai vợ chồng mày cưới ý..chị mua trầu cau mang đến ,trật vẩy ra cùng thằng tùng bìu mới bổ đc..nhưng hình như hai đứa bọn mày ko thèm ăn thì phải...huhuhu.mất công chị mày đi mua từ sáng..hichic?
Hix, ko phải ko thèm ăn mà là ko ăn :mrgreen: để dành đến cưới chị nhá :*
Nhưng cái này có gọi là câu hỏi đâu 8-| cuối cùng chị hỏi cái j` thía b-)
-Sau vợ với chồng em iu ai nhứt???
Thía chị thik e iu ai ;;)
Sau vợ với chồng em iu con em nhứt <nhưng tiếc là chưa có 8-|>
Nhưng trước vợ với chồng thì còn 1 cơ số người nữa cơ 8-|
<vợ với chồng đọc đừng phản ứng thái quá nhá :| :x>
-Cả năm học vừa rùi..điều ji chị làm em bực mìn nhứt???->nói thiệt đi,ko sợ mắng ,ko sợ đánh..nói thiệt đi chị thưởng kẹo:))
Đồ LƯỜI ,đồ HAM NGỦ , :mad:) <:mrgreen: ko mắng,ko đánh,cho kẹo đấy nhá ;nói roài đấy nhá ; ko lừa trekon nhá :> > thỉnh thoảng đi muộn---> ko thik tính này lắm vì chị đi muộn đồng nghĩa việc lôi kéo e đi muộn b-)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ra thế [-(

p/s: tôi nói lại nhá, bỏ cái mặt tôi ở cái avatar của chị đi
:eek: chả hiểu câu in đậm thì sao :eek: lý thuyết ở T.V thế mà:eek:

sao lại chị tôi :eek: :eek::eek:

Làm j` đâu :eek:

:((

Ava làm sao , ko bỏ thì sao b-) ý kiến je` ko b-)

Trần Thu Trang đã viết:
Mâu: à thế chắc ko phải rồi:))
Mày thử chưa mà bít ko phải :-B

nhỡ phải mà ko thử có phải phí ko ;;) :>
Mà sao mày lắm điện thoại thế /:) san sẻ bớt cho bạn đi/:) bạn đang buồn ko có ai buôn chuyện đây:)):p
Toàn bọn nó gọi 8-| tao bít làm sao được , phải hỏi " bọn nó" chứ :>

Hie, thik nói chuyện đứa nào ra YM liệt kê tên bạn cho bọn nó điện thoại của mày ;;) Mà hình như " một số" có số mày roài đấy :> :)) /:)

mày bị thằng Hà nó hắt hủi rồi chứ còn sao nữa=;=;:)):p
mà một số là một số nào;;);;) Thằng B á:)):p

Trần Thu Trang đã viết:
mày bị thằng Hà nó hắt hủi rồi chứ còn sao nữa=;=;:)):p
Nào
chuyện gia đình nhà ng` ta b-) :-B
nhưng ...8-| .......:(( :(( --- cái này là yếu đuối nhỉ Mực nhỉ :))
mà một số là một số nào;;);;) Thằng B á:)):p
Hơ 8-|
chẳng bít 8-|
Một số là những đứa nào bít điện thoại nhà mày mà wen tao í :>:> đấy đấy.. í í í..:>:>:>

:mrgreen: :biggrin:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
:eek: chả hiểu câu in đậm thì sao :eek: lý thuyết ở T.V thế mà:eek:

sao lại chị tôi :eek: :eek::eek:

Làm j` đâu :eek:

:((

Ava làm sao , ko bỏ thì sao b-) ý kiến je` ko b-)

chưa bỏ ảnh hả :| 8-| :|

Đấy thấy chưa [-(, thấy thằng chồng bội bạc chưa, đã thay đổi suy nghĩ chưa, đã làm

chủ bản thân chưa, đã thấy sai lầm chưa 8-| 8-|

p/s : làm thế nào cho nó bỏ mặt anh em ra khỏi cái ava hà nhỉ :|

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Đồ LƯỜI ,đồ HAM NGỦ , :mad:) <:mrgreen: ko mắng,ko đánh,cho kẹo đấy nhá ;nói roài đấy nhá ; ko lừa trekon nhá :> > thỉnh thoảng đi muộn---> ko thik tính này lắm vì chị đi muộn đồng nghĩa việc lôi kéo e đi muộn b-)

Heo con ..cho nói lại..sáng nay đứa nào hẹn chị 6h 15 đi tập..chờ tới tận 7h hơn chẳng thấy tăm hơi đâu hả????..thía là thía nào..là đứa nào ham ngủ->dậy mụn->lừoi không đi->đi muộn ...hả hả hả???
(oài,mình hứa với nó là ko mắng cơ mà nhỉ???.hichic lỡ mồm rùi thì thui :)) )

chồng iu đã viết:
chưa bỏ ảnh hả :| 8-| :|
Hị anh ý kiến je` à b-) tôi ko bỏ đấy b-)
vợ iu đã viết:
p/s : làm thế nào cho nó bỏ mặt anh em ra khỏi cái ava hà nhỉ
Cả Đỏ nữa, đến mày cũng hắt hủi chồng mày thía à 8-|
=; :(( =; :((

Đấy thấy chưa , thấy thằng chồng bội bạc chưa, đã thay đổi suy nghĩ chưa, đã làm chủ bản thân chưa, đã thấy sai lầm chưa
Hị , nói thía nghĩa là j` 8-| cho mày làm chồng , còn thèng Hà làm vợ nhé :mrgreen: =D>

chị iu đã viết:
Heo con ..cho nói lại..sáng nay đứa nào hẹn chị 6h 15 đi tập..chờ tới tận 7h hơn chẳng thấy tăm hơi đâu hả????..thía là thía nào..là đứa nào ham ngủ->dậy mụn->lừoi không đi->đi muộn ...hả hả hả???
(oài,mình hứa với nó là ko mắng cơ mà nhỉ???.hichic lỡ mồm rùi thì thui )
Hie,8h dậy thì lấy đâu ra 7h ở đấy được <:>>
Hị , ko mắng mà thế đấy [-( /:) :-s :| -----------> :(( :((
Chị xử đứa nào hôm wa gọi điện muộn cho em í :(( tác động ngoại cảnh mà ;;) ko phải tại bản thân đâu,ko phải lỗi tại em đâu ;;) <:))>

iu cả lũ :x :*

Mày ơi, thế mày sợ ăn món ji` nhất ???
Và chuyện ji` xấu hổ nhất/ tự hào nhất của mầy ??? :D:D
Bị cáo cấm được hỏi lại hoặc có các hành vi trốn, lờ trả lời :D:)):))

Thằng nào bắt chồng tao trả lời đấy :eek: , úynh chết bây h [-x

cái chuyện xấu hổ nhất sao mày hỏi nó :|

cái này hình như mình cũng biết 8-|

Phùng Anh Quân đã viết:
Mày ơi, thế mày sợ ăn món ji` nhất ???
Khoai lang luộc :)) :|
đùa thoai, sợ ăn j` có mùi ...8-| :-s Với cả ăn đồ miền Nam , cứ ngọt ngọt lợ lợ í :|
Và chuyện ji` xấu hổ nhất/ tự hào nhất của mầy ??? :D:D
Xấu hổ hử 8-| chẳng nhớ :| thề là ko nhớ :| Tao ko bị ám ảnh bởi quá khứ lắm :mrgreen: <lại lý thuyết tiếp :))>
Tự hào : trong 1 năm kiếm được cả vợ cả chồng :)>- :x
Bị cáo cấm được hỏi lại hoặc có các hành vi trốn, lờ trả lời :D:)):))
8-| :-s 8-}

Nguyen Quang Minh đã viết:
Thằng nào bắt chồng tao trả lời đấy :eek: , úynh chết bây h [-x

cái chuyện xấu hổ nhất sao mày hỏi nó :|

cái này hình như mình cũng biết 8-|

tốt

:| tao còn ko nhớ nữa là mày [-x linh tinh :|

hehe, bây giờ đến con Mâu hả
đây để tao hỏi mày, chuyện Pardon là như thế nào, hứa là kể mãi mà bây giờ có thấy đâu đâu???

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hehe, bây giờ đến con Mâu hả
đây để tao hỏi mày, chuyện Pardon là như thế nào, hứa là kể mãi mà bây giờ có thấy đâu đâu???
Hơ , cái này chiện tế nhị riêng tư mà :biggrin:

Ra YM hoặc gặp trực tiếp bạn kể nhé :x

Hơ , mày mất dd à ,hix , chia bùn nhé :| nhớ số tao ko :> có cần cho lại ko 8-|

:x iu , lâu lắm mới thấy vào HAo đấy :>:>:>

Hình như là con Mai đang tận dụng cơ hội này để câu bài thì phải.
ah, hỏi típ nè, mày nghĩ mày là người như thế nào ?
Và mày muốn trở thành người như thế nào ???

Phùng Anh Quân đã viết:
Hình như là con Mai đang tận dụng cơ hội này để câu bài thì phải.
Thía mày muốn tao ko trả lời nữa hay j` b-) lăng nhăng :|
ah, hỏi típ nè, mày nghĩ mày là người như thế nào ?
Hie,ngoại hình : ' hơi ' béo <:mrgreen:> ko xinh lắm ,nói chung ngoại hình bình thường <có vẻ hơi ' khiêm tốn' nhẩy :-? >
Tính cách:
- hie, dạo này cười nhìu hơn chứ hồi xưa ít cười :) tự nhận thấy mình nói chuyện rất lừa tình :> >:)
-lười , siêu lười :| 8-|
-ngủ, suốt ngày ngủ :|
-còn j` nữa nhở :-? có j` hỏi sau, hỏi chung chung thía này khó trả lời:|
Và mày muốn trở thành người như thế nào ???
Một ng` sống vui vẻ bình an với cả thành đạt :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên