....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
TO vy & chị 4: heheheh! sỏ dĩ em cao được như thế này chắc là nhờ ngày xưa chăm uống sữa milo :D
thía hả, thía bây giờ uống còn kịp ko nhỉ, nghe nói bây giờ sữa milo nhiều năng lượng lắm, lại béo mú thêm thì chết :((

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Ủa :eek:, con Xíu lên đây từ bao h mà mình chẳng bít, khổ, tao mới đi nghỉ về mà mày :D
Cái j` j` thì cùng lớp với nhau, chẳng lẽ tao lại không biét :))
Tao chỉ hỏi mày 1 câu thôi là sao mày hay kể chuyện của tao với con Vân Hà thế, để nó lại đi nói oang oang ra với bọn lớp cũ của tao? b-)

oài, bạn Ngân, cho tớ làm wen cái nhá :p
Chứ chưa wen, chưa hỏi được câu nào cả :(

to Tân: điêu tàn !!!!!!!!!!!tao kể lúc nào! tao chỉ kể mỗi 2 câu là tao với mày hoc chung lớp!chấm hết! :(( mà! vu khống
To trang thư: heheh! dân cung trương cũ!!!!!!!!!!!!!!wuen rùi! khỏi làm :p! ciao bạn trang thư ! có thêm 1 người bạn mới:D

ủa , mà mình cũng ko quen bạn Ngân , cho làm quen tiếp quả nữa, một lúc có thêm 2 bạn mới, niềm vui nhân đôi :)>- Đúng ko ? ;)

Baoh mới phỏng vấn mình nhỉ??? :D

đợi 2 tuần nữa hoặc cũng có thể lâu hơn--> sẽ đến lượt u N thui!!!!!!!
e Hồ thông tin thêm cho pà kon đi--> tình hình ít người bít kon e we!

em Xíu ơi, chúc mừng em có thêm 2 người bạn mới, trong đó có một bạn chưa biết mặt :)) , ở nhà ngoan ngoãn nhé, chị đi chơi đây :*

hichic
thành topic lớp Văn rồi:(

Các bác dẹp ra để em cức vãn tình hình nào :
Câu hỏi về phần ăn uống cho bạn Ngân :
Tại sao bạn lại thích ăn những món bánh của Huế , có phải vì quê bạn ở đó , hay bạn thấy các loại bánh đó có hương vị đặc biết , bạn có thể nói rõ hơn về hương vị của nó ...
Thêm một câu ngoài lề : bạn cao mét bao nhiều vậy ...

Thêm một câu ngoài lề : bạn cao mét bao nhiều vậy ...
hehe
cho tớ hỏi thêm:
cân nặng, số đo 3 vòng, và học vị của bạn Xíu;;)

now lời những câu hỏi của bạn DUy :)
Quê tớ ở Đà nẵng , mà đà nẵng lại ở gần Huế nên từ nhỏ vào thăm quê có nhìu dịp được sang Huế ăn các món bánh ở đó .Các món bánh ở Huế món nào cũng nhỏ xí xi chưa kịp cho vào miệng đã hết, tao cho người ăn có cảm giác muốn ăn nữa ;;) :D, tùy từng loại bánh lại có những vị đặc trưng khác nhau'Ví dụ như bánh bèo chén lại có vị thanh nhẹ như các món ăn ỏ hà nội, nhưng như bánh nậm chẳng hạn lại rất đậm đà, đặc trưng của hưong vị miền trung!!!!!!!!!!!Hồi bé ăn vì ........tham ăn còn bi h ăn vẫn vì tham ăn :)) nhưng mà còn vì đó là món ăn ỏ quê tớ nữa(quê tớ cũng có những món bánh đó mà)Ko chỉ có các món bắnh đâu các món khác ở Huế và đà nẵng cũng ngôn lém !!!!!!, phong cảnh lại còn đẹp tuyệt vời :X , khi nào ó dịp xin mời bạn Duy đén quê tớ them wuen , tớ xin sẵn sàn làm guide :D

HEHEH! bạn Hiếu hỏi những câu tế nhị ghê cơ:D, nhưng nếu tớ biết, chắc chắn tớ sẽ tiết lộ , đành này tớ cũng ko rõ nữa :D>Riêng chiều cao thì có lẽ là khoảng 1m6........6,7 gì đó :-$ :)

Nghe bạn Vy kể ngon ghê, thèm ghê, lần sào có dịp phai qua Huế xực vài món mới được :-? ;) mà Guide miễn phí nhé :)) b-)
Hỏi cái, bạn Ngân ơi, cái ava ấy có những ai đấy ? Và nếu được tiết lộ nhân vật tron ava và câu chuyện về những nhân vật cái ;) ;;) ;;)
:)>-

Nghe bạn Vy kể ngon ghê, thèm ghê, lần sào có dịp phai qua Huế xực vài món mới được mà Guide miễn phí nhé
miễn bàn:|
Hỏi cái, bạn Ngân ơi, cái ava ấy có những ai đấy ? Và nếu được tiết lộ nhân vật tron ava và câu chuyện về những nhân vật cái
tò mò thế này là ko tốt đâu:|

uhm!!!!!!!!!!!!!!!ava đấy!!!!!!vô cung ý nghĩa!!!Heheh ko nói được đấu:O =))

Chị Ngân ơi , tại em bí quá nên ko biết hỏi câu gì ...
Chị thấy ku DUY với Huy thế nào .. chị có chấp nhận nhường cho bé ko:x;;):)):-$[-o<:))

The to co duoc lam quen voi ban Ngan khong nhi? Ngai qua!
@MOD: Em dang o Hue! Tinh hinh la Internet o day khong da'nh duoc da^'u, mong ca nha va MOD thong cam nghen!

ối dào!!!!!!!!em iu cứ lấy đi!!!!!!!!!!!!!!em mà flirt được 2 cu đấy chị cang sướng!!!!!!!miễn là em phải nới vơi 2 ku đáy là chị là chị của em!!!!!!!!lúc đó chị tha hồ nhận đựoc quà cáp từ các em rể tương lai!!!!!!!!ôi mới nghĩ thui mà đã thấy sướng:))

Phạm Lê Huy đã viết:
The to co duoc lam quen voi ban Ngan khong nhi? Ngai qua!
@MOD: Em dang o Hue! Tinh hinh la Internet o day khong da'nh duoc da^'u, mong ca nha va MOD thong cam nghen!
hehehhe! Bạn HUy nào nhẩy!!!!!!!!!!!::::::O :))
làm wuen thì làm wuen, làm wuen vơi đk là đi huế về nhất định phải có quà đáy! thức ăn càng tốt :))anh Huy nhờ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên