....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

ý của anh giai là gì thế??
ý anh là sao chú bé hơn con Xíu 1 tuổi mà lại gọi nó là bé Xíu8-}8-}

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

cho phép chỉ điểm đấy :)):))

uầy!!!!!!!!!!!

chú NGUYÊN là bẹn thèng Phương hả--> kon Xiu' hầu như cái j` chẳng ăn đc chỉ có điều ăn ít ăn nhìu thôi!!!!!!!

a' chà!!!!!!!!!kon Xiu'--> bộ e mún chết hả--> đừng chơi nhau thía chứ :(
mày thừa biết nghỉ hè chị đau đầu lém roài!!!!!!!!!!tha cho teo!

kon Xiu' hầu như cái j` chẳng ăn đc chỉ có điều ăn ít ăn nhìu thôi!!!!!!!
Dễ nuôi :)):)) Nhưng sau này khổ thân thằng phu quân bạn Ngân, vì thường một người dễ dãi như thế thì... nấu ăn ko ngon lắm :p
9X khá ghê :)):))

oh!!!!!!!!!!!bạn Quân léo wue!!!!!!!!!:D được! đã thía khi nào tớ sẽ trổ tài nấu nương ra cho bít mặt :)) =))!!!!!!!!!!
thôi dwung vấn đề ở đấy nhé!!!!!!!!!:((
đưng đưa tớ lên bàn mổ nữa!!!!!!!chon bạn khác đi
mới lạ mới zui chứ ;)

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w:::...

lại chẳng khá nữa hả kuB-):))
Đầu 9X nên định bật đuôi 8X ah ? b-) 8 vẫn ở đằng trước 9 nhé, hỉu chưab-)
oh!!!!!!!!!!!bạn Quân léo wue!!!!!!!!!:D được! đã thía khi nào tớ sẽ trổ tài nấu nương ra cho bít mặt :)) =))!!!!!!!!!!
Cảm ơn, hay quá, tự nhiên được mời ăn, may mà tớ cũng dễ ăn, mà đừng bỏ thuốc mê (8-}) hay thuốc độc vào (0:))
:)) :)) :))

Cảm ơn, hay quá, tự nhiên được mời ăn, may mà tớ cũng dễ ăn, mà đừng bỏ thuốc mê hay thuốc độc vào
ko có thuốc mê hay thuốc độc đâu vì là ăn đấm ăn đá và ăn groi:)( băn khoăn mãi ko biết viết là "roi" hay "gioi" :()

heheeh
chú Hiếu đừng lên mặt !! Bằng tuổi thì cứ nói ra !! sao lại lên mặt đàn anh thế !! không ngại à????:d

ah quên !! sao Xíu lại trổ tài nấu ăn làm gì??
thích vạch áo cho người xem lưng à!!!
có bít nấu ăn thật không đấy!!!

Ông anh giai hỏi linh tinh quá đấy 8-|

uầy!!!!!!!!
Xíu trổ tài nấu ăn--> có nhầm hoh nhờ?--> ặc ặc --> đến chết!!!!!
mà thời hạn mổ sẻ là 2 tuần cơ mà--> kon pé bình tĩnh--> đừng chuồn vội!!!!

bố cái bọn khỉ này!!!!!!!!dám bôi bác xaz hội thía đấy!!!!!!!!ko ổn chút nào :))

chú Hiếu đừng lên mặt !! Bằng tuổi thì cứ nói ra !! sao lại lên mặt đàn anh thế !! không ngại à????
chú thông cảm anh quen mồm rồi:p

now now!!!!!!!!!!!các chú đinh cãi nhau câu bài đấy à!!!!!!!!ra chỗ khác mà hành sự :)) đừng có quấy rầy chị của các chú chứ:)) =))

chị thích xem thể loại phim gì nhất
nếu được bạn trai mới quen mời đi đâu đó thì chị thích đi đâu

Rồi anh tạm tha cho chú Hiếu !!! ăn nói dễ nghe đấy ( xin lỗi tại ngứa mồm )
Làm quen nhé !! :)>-
Em Trang sao láo thế !! Mà cả 4 năm học GV anh không gặp em lần nào thì phải. :-?
Xin hỏi bé Xíu : bí quyết học Văn giỏi là gì ?? truyền dạy cho tôi với không năm nay 5,0 Văn thì chết!! ;;)

Hôm nào bé Xíu có thể mang mấy tập thơ bút tre của bố đọc cho mọi người nghe được không??? :))

kỉ niệm đẹp nhất của Xíu là gì ??
tác giả nào bà thấy thích nhất ??
tác phẩm nào yêu quí nhất ???
đã có em trai kết nghĩa chưa??? ;;) ;) :)) b-) :)>-

Rồi anh tạm tha cho chú Hiếu !!! ăn nói dễ nghe đấy ( xin lỗi tại ngứa mồm)
Làm quen nhé !!
chú ăn nói dễ nghe vãi hàng nhỉ[-:)))
Ừ rồi
vậy chú cho anh cái nick YM đi
có gì xử sauB-)

to Nguyên : hỏi gì mà hỏi lém thía!!!!!!ai mà trả lời nổi ! 4langj
mà ai cho ông nói em TRang của tôi láo :))!!!!!!!!em iu sắp mang về em rể cho tôi đấy :))
1:bí quyết học văn giỏi á????????ko có bởi vì thức tế học văn có giỏi đâu! chắc là đọc nhiu và có cảm xúc! như hoi boy nói là phải có sự đông càm!!!!!!và vô vàn các lý do khác nữa!!!!!!!
2:ko có kỷ niệm đẹp nhất! vì gần như kỹ niểm nào cũng đẹp cả :D
3:ko có tác giả yêu thích nhất
4:harrypotter, túp lều bác Tom
5:em trai đầy rẫy! cần gì kết nghĩa :D

to Trang:lúc thì thchs em phim hài, khi thì hành động , tình cảm , kinh dị :D :)) đủ cả
đã bảo là đưng hỏi chọ, chị thích cái gì nhất mà
nhưng có lẽ là thích phim hài tình cảm :D vừa bi vừa hài :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên