....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

to Trang:lúc thì thchs em phim hài, khi thì hành động , tình cảm , kinh dị đủ cả
:mrgreen::mrgreen:
thía có xem phim "..."ko??

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w---Hồ Lê Vi Ngân:drummer:\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

chú hiếu được đấy !! để tui trả lời hộ cho , Xíu có xem đấy !! suốt ngày thấy kể lể !!! heheeh !!! ah nick YM là boycoldface
nếu có add thì nói rõ họ tên để đây biết đường nhé !!
nhân tiện nói trước : cấm hack dưới mọi hình thức !!

thăng Nguyên kia!!!!!!!!!!!!ăn nói cho cẩn thận đáy! ở đấy có quyền tự do ngôn luận nhưng mà dám vu khốn xuyên tác sự thật là tôi kiện ông ra tòa !ở tù mọt gông nghe chưa

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
chú hiếu được đấy !! để tui trả lời hộ cho , Xíu có xem đấy !! suốt ngày thấy kể lể !!! heheeh !!! ah nick YM là boycoldface
nếu có add thì nói rõ họ tên để đây biết đường nhé !!
nhân tiện nói trước : cấm hack dưới mọi hình thức !!
nói năng vớ vẩn ;;)

bạn N đâu có xem phim ;;)

bạn N lớp văn nên hay đọc truyện thôi ;;) :)>-

<j/k :))>

ờ ờ cũng có lí !! nhưng chả nhẽ đọc xong ma kể lại như phim được à ???
thui đợi người kế tiếp bị phỏng vấn thì đây sẽ mổ xẻ !!! hehehehe

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
nói năng vớ vẩn ;;)

bạn N đâu có xem phim ;;)

bạn N lớp văn nên hay đọc truyện thôi ;;) :)>-

<j/k :))>
Đọc xong rồi còn xem các tác phẩm điện ảnh "kinh điển" nữa :)):D:D:D

Anh Nguyên hơn mình 1 tuổi thảo nào nói năng như trẻ con ý
Chị Xíu ơi , em khoái đọc harry potter lắm , căn bản , sao anh daniel đẹp trai thế , hồi xưa em chết như điếu đổ ( lớp 6 ) :))

To anh Nguyên : sao anh lại phải biết em , có cái gì để biết đâu chứ , :)) , thế ku anh học 9gì hửa , em ko quen nhiều anh trai giảng võ đâu :)) nhất là 01-05 , hơn em có tí tuổi , em muốn xưng " tớ " với anh hơn :))

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
to Nguyên : hỏi gì mà hỏi lém thía!!!!!!ai mà trả lời nổi ! 4langj
mà ai cho ông nói em TRang của tôi láo :))!!!!!!!!em iu sắp mang về em rể cho tôi đấy :))
úi giời , phải bí mật chứ , :-$ :)) dễ hỏng kế hoạch của em lắm :)) :*

Loạn cả rồi, em Ngân sao bất lực để pé Trang xông vào câu kéo kinh thế :D :p

Chỉnh sửa lần cuối:

uhm... xin lỗi vì tôi cũng chả quen biết bạn Ngân này, nhưng cho tôi hỏi 1 tí, bạn Ngân học trống thì học ở đâu thế? mà sao học lớp Văn mà ko đánh cho con béo(tao quên xừ nó tên rồi! :( ) hôm gì ở trường ý, cái bài ... quên tên nốt mà có cả con Tâm bên lớp Hóa đánh piano ấy...

heh em Trang sao đanh đá thế !! anh thấy thích tính của em rồi đấy !! không hổ danh là em của Ngân !! cho anh cái nick YM voi lai ảnh nhé !!!

ặc!!!!!!!!!!!

kon pé T câu bài ác chiến we!!!!!!!!!!

mà seo bẹn j` lớp ĐỊA lại hỏi kon Xíu vìa trống---> nó có bit' mô tê j` đâu?

mà seo bẹn j` lớp ĐỊA lại hỏi kon Xíu vìa trống---> nó có bit' mô tê j` đâu?
chắc nó nhầm:)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
chắc nó nhầm:)
ùa!!!!!!!
chắc nó nhầm--> tự nhiên có đc bài câu!!!!!!!!!--> nhầm kiểu này cũng hay nhờ!!!!!!!!!
hay để tuần sau cho thèng H lên thớt đê--> để teo chuẩn bị dao thớt mổ sẻ mày!!!!!!!!--> XÍU!!!!!!!!chỉ điểm đê!

uh! anh Hừng này zoo duyên ghê!!!!!!!!!
những câu này ngoài phạm trù của bạn Ngân rùi!!!!!!!!!ni ni trả lời được :D :))

to em Trang : anh học 9F cực nổi đấy :d !! cho anh ảnh đê rồi anh nói xem có bít em không !!

câu bài vừa thôi ku TBN:|
mà Xíu nhanh chỉ 1 đứa nào đấy để đưa nó lên bàn mổ đi:|(nếu như đã đau vì bị mổ nhiều:mrgreen:)

Chỉnh sửa lần cuối:

thì tao đề cử mày còn j`--> đồng ý nha!!!teo đề xuất với mod

thì tao đề cử mày còn j`--> đồng ý nha!!!teo đề xuất với mod
mày đâu có quyền đề cử người khác:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên