L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ biết những lời nói đó đã xúc phạm ấy...nhưng đó chỉ là lơi nói của con người lúc thiếu suy nghĩ thôi !(lúc đó tớ bị gãy tay mờ)tớ không hề nghĩ sẽ làm cậu bức xúc như vậy
Tớ đã rất hối hận! thành thật xin lỗi Phương !Tớ không biết mình có thể làm gì để cho cậu hết giận (tớ đang bị gãy tay,tớ thấy mình thật vô dụng) nhưng tớ biết Phương rất rộng lượng
Hãy tha thứ cho tớ đi cho dù tơ có phải làm gì đi nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Thu Phương đã viết:
Shut up!!! X( X(, càng nhìn thấy, càng đọc thấy chỉ càng bức xúc thôi
huhuhuhu biết tớ dốt tiếng anh mà ! shut up hình như nghĩa là im mồm thì phải
Đừng bức xúc nữa! P càng bức xúc tớ càng áy náy:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

@ mod: nếu mà còn gán ghép nữa, thì hậu quả đâu ông sẽ gánh, tôi sẽ xin thầy chuyển chỗ, tôi khó chịu lắm rồi...Không thể chịu được cái kiểu gán ghép của mấy người.. Muốn gán ghép thì đừng gán với thằng ấy, vì nó không xứng đáng với tôi...X(... Đó là một thằng vừa ngu, vừa xấu, vừa gay, vừa mất dạy... X(...không thể chịu được nữa...

:)) cái thằng vừa xấu vừa ngu vừa mất dạy đấy là thằng MS à :)) :)) :))
shit đã định ko dây dưa đụng chạm j` đến thằng này mà đọc bài này ngứa miệng(tay :D) quá :))
hôm nay vừa nhìn thấy bạn Phương :)>-

Hơ, bạn Trang đến trường.. gặp lúc nào nhỉ..???
@thằng kia: im mồm đi, đừng có cố viết làm gì.. hay định spam bài???? :))

này đừng dỗi bạn Phú nữa :D bạn ý thik as roma=> là đứa rất dễ thương :D và thông minh (8-}) thế nên tha cho bạn ý đi :D
ps: nick con đấy là astotti279

Em P, về nhà lại online tiếp ah :-?
Tha cho nó đi, căm thù có đc j` đâu :-?có cách khác hay hơn.......hôm nào PM cho chị chị bảo cho .......:-?:D

Cả 2 người ko cãi nhau nữa !!!!!!!!
Điên àh ????
@LT: thôi ngay !!!!!!!! Ko chửi nó nữa !!!!!!!!
@Phú: như lời thầy Nghĩa nói thôi: mày ngu thì mày chết !!!!!!!
Nói chung là 2 người nên giảng hòa đê !!!!!! Mới quen màh đã gây chuyện thế àh ??? Còn học với nhau chán màh ????

Mie tự nhiên chuyện bé xé ra to. /:)
@ thằng Võ béo : mày ko biết gì nói ít hộ tao nhờ lol
@ LT : tôi thấy bà vẫn quá ác cảm với thằng Phú đó, nó cũng đâu có ý gì mà chỉ nói đùa thôi, mà nó cũng tốt tính, bạn bè học với nhau 3 năm mà chỉ vì 1 câu nói bà chửi nó như thế ............ Nó là đứa tính bắng nhắng 8-} hay đùa cợt tuy nhiên tôi thấy nó rất quý bà chứ có ý j khác đâu, bà đối xử với nó như vậy cũng hơi quá đó. Dù sao nó cũng đã xin lỗi rồi, có việc gì thì cũng bỏ qua cho vui vẻ lớp, ok ??? :>
@ Phú : LT nó ko thích đùa quá mức, mày nên biết giới hạn.

@ PHu:MÀy có tí IQ nào k?Mày pohair biết tính Phương chứ.Theo tao mày nên đợi đến 14/2 tặng Phương 1 thỏi Socoola hình trái tim =>0+1=1%thành công.Đủ 100 lần như thế sau 100 năm=>Trăm năm hạnh phúc.:D:D:D:D:D

@ thằng Minh: cẩn thận đấy, tôi bắt đầu thấy ghet ông đó... đừng có gán ghép vớ vẩn... X(

@ thằng mod: tui chịu đụng cái chỗ này quá đủ rùi.. ông ko muốn tui đi chỗ khác chỉ bởi vì không có ai học bài đầy đủ ở chỗ đó chứ gì?? :)) Còn với lớp mình thì tui vẫn vui vẻ mà :)) Không nói chuyện với một thằng mà hay ra phết ..:)). Lời đã nói là làm mừ..

@ thằng LP: tui có chửi đâu >>>>> :)) chỉ là nói những gì mà mình muốn nói...:))...

Thui nhá, chấm dứt chủ đề cãi nhau ở đây, ko đề cập gì đến chuyện này nữa, muốn thì bạn Phú cứ việc lập 1 topic riêng, đừng có vào đây nói nhiều... :)) ko được lợi dụng để spam..:))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
:)) cái thằng vừa xấu vừa ngu vừa mất dạy đấy là thằng MS à :)) :)) :))
shit đã định ko dây dưa đụng chạm j` đến thằng này mà đọc bài này ngứa miệng(tay :D) quá :))
hôm nay vừa nhìn thấy bạn Phương :)>-
Mày muốn chết hả Dô?Tao với mày còn nhiều ân oán chưa thanh toán hết đâu,vì thế tao khuyên mày nên biết điều 1 chút,đừng để tao phải ra tay![-x
@Phú:nói nhiều quá mày ơi!Đến lớp ngồi sau nó thik nói j` thì nói,đừng lên đây nói cho cả thiên hạ nghe cùng:|

Hôm nay xui quá

@ Dô: cái thằng vừa xấu vừa ngu vừa mất dạy không phải thằng MS, mà là thằng ĐVHP..:)) Thằng Sơn chỉ hơi xấu lun thui :))

Kệ bà lol.
@ Sơn : hôm qua nói chuyện với Đào Trang rồi, nó vẫn nhớ mày đó, hehe vui phết :))

hôm nay 1 thằng lớp tao hỏi có biết 1 bạn tên Tuấn Anh lí 1 ko :)) hình như có 1 con nào đó thik 1 trong 2 đứa tụi ấy (con :D) mà thằng đấy lại thik con đấy => 2 thằng cẩn thận
@MS : hôm nay tao vừa gặp nó rồi :| chấm dứt mày ạ :| ko cần mày giúp j` nữa đâu :| nhưng mày cho tao 1 cái ảnh của nó được thì tốt :D :)|) nói thế thôi :| hết rồi mày ạ :| coi như chưa có chuyện j` xảy ra coi như tao chưa nói j` với mày :| cấm mày bép xép :| mày mà kể linh tinh là tao giết :|

Hixhix ......... sao lại đổ cho tao ???? Thằng mod ????
@Trang: tớ vô tội !!!!

Đổ lỗi gì cho mày, tao bảo với Trang là đứa đấy là mày thôi, mà sợ gì mấy ông đánh ghen hả Võ :))

Thằng điên !!!!!!!!!!!

Báo cáo quý vị là ...........
Tình hình thi VLVN cup đã gần đến hồi quyết định !!!!!!!!!
Nếu có thua thì ............ !!!!!!!!!!!!!!!!!
Mọi người đã cố hết sức rồi !!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên