L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thùy Liên 10 Trung Anh
Thế này chắc chỉ có Bùi Quang Lý 2 khen xinh thoai!
Bạn Võ tranh thủ nhỉ? Giờ 20' còn ra hàng net ngồi, như kỉu nghiện quá không kiềm chế đc bản thân ấy!

Hôm qua vừa đi xem HP4 xong,phải công nhận Emma xinh khủng khiếp,hơn đứt Cho và Fl.Thảm nào bạn Phương cứ chọn avatar đấy.

Hình như bạn Phương cũng có điểm cực giống Emma thì phải:mắt đen:D:D:D:D:D

:)) :)) đứa nào mắt chả đen, trừ những đứa mắt không đen :)) :))
Hôm thứ 7 đến trường buổi tối gặp bạn Mo, xinh quá!!! =D>
:(( Đến h vẫn chưa được xem HP 4:((

Thông báo kết quả: ams : TH (vòng 2) = 21:20
Chi tiết: bài 1: Ams 4/10, TH 7/10
bài 2: Ams 16/20, TH 14/20
:(( Vòng 2 ams không giành chiến thắng , :D =D> nhưng tổng cộng 2 vòng ams đã thắng :)) :))

@ Trang: kết quả này không khó tin đâu.. nhưng mà hơi buồn.. :((
Hôm tối thứ bảy đi thi, còn 10 phút nữa thì thằng cha bên cạnh đạp chân vào đường dây làm máy tắt phụt ---> sợ, mất bình tĩnh :(( --> cuối cùng nhờ sự thông mình và cố gắng của mọi người (nhất là bạn Võ của chúng ta) ---> đã gửi được mail cho BGK =D>
Dù vòng 2 không được như mong đợi nhưng dù sao cũng bravo ....:)) vui quá!!

Sao bài số 200 mà pèo thế em?
Cố viết cho dài dài tí chứ!

Lên đây chia vui cùng mấy đứa.
Thắng rồi sướng nhỉ?

Bài 200 ko là j` anh ạ
Em thix kỉ niệm bài 1000 bài 500 hơn
Lúc đó sẽ viết hoành tráng :D

1 lần nữa
Cảm ơn pạn Phương, pạn Võ zà những người đã tham gia thi vì đã mang về chiến thắng cho AMS:x :x =D> =D>
AMS mun năm:> :)>- :)>- b-)

Ui giời ........... anh Đức pon chen wá !!!!
Nhưng dù sao ................ cảm ơn anh Đức nhìu lắm !!!!!!! :D:D:D:D
Chiến thắng lần này ........ công sức của anh Đức là ................. 70% ( nhiều vãi ) !!!!!!!!!
Anh Minh quân sư bảo là ...... BGK vẫn đang cãi nhau chán chê .. => kết quả tạm thời là 26-24 nghiêng về Ams .... !!!!!!!!
Đồng thời ........ anh ý bảo là .... có thể ...... nếu mình cãi ........ thì mình sẽ có thêm điểm bài 1 :D:D:D: !!!!!!! Tin vui đấy !!!!!!!!
Kết thúc bản tin cuối ngày: chào mọi ng`, chúc 1 ngày mới vui vẻ !!!!!!!

LÝ AMS VÔ ĐỊCH !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

12h còn thức,chắc lại chờ anh Minh chứ gì???
Hôm qua anh đã lục lại đống sách vở cũ tìm quyển đia,định tiết 5 nhảy vào làm double 10 nghịch chơi.Có điều tìm thấy rồi mất cả h ngồi học lại để xung phong lên bảng kiếm điểm cho chú TTA,zậy mà BTC chưa công bố kết quả,lại còn vụ chú lớp 10tin làm cho hơn 30 đứa bị HK trung bình cả HK 2.Anh ko nỡ nhảy vào dù có VTA và Phương mời.Sợ nhỡ có gì tự dưng thành tội đồ của mấy đứa thì đúng là ko còn mặt mũi nào nữa.
Hôm nay 2 tiết đầu nghỉ.Trèo sang 12l1 thì tụi nó đang học ông Thạo-ko trà trộn được.
Xuống lớp mấy đứa thì thấy ông nghĩa đang hăng máu.
Thôi tốt nhất ko nên liều.

Cho to hoi de thi VLVNC nay la ai thi?Lop minh thi ah?

NHin de thi co mat cung nhu mu,cha hieu gi cả.:D:D:D:D:D

Thật vinh dự khi mình vừa được ngồi chung một hàng net với "đội hình Ams" thi Lý ;;) ( ko hiểu có phải hay ko chỉ thấy có bạn Võ trong đóa) :p ! Dù sao cũng chúc mừng các bạn nha! =D> Tại sao lớp Lý ko làm một buổi party nhể? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, hóa ra cái bạn tóc dài dài mà Võ nói chuyện vừa nãy là bạn Phượng ah??? Xinh thế ?? :X :D
Bọn tớ vừa mới party về...

Hình như trường mình tổ chức CLB breakdance và CLB khiêu vũ cổ điển đúng không nhỉ???
@ mọi người (boy): trường mình tổ chức CLB khiêu vũ cổ điển :D, tình hình là đi 1 mình thì chán, tập lại không có đôi :D, có bạn trai nào hoặc anh trai nào muốn đi hoc khiêu vũ với Phương L1 không nhỉ??? :D (cao trên 1m70):D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Hiện đã có kết quả chính thức cuộc thi VLVN Cup, chi tiết xem tại http://diendantoanhoc.net/forum/index.php?showtopic=8381
Một kết quả khó tin nhưng là sự thật, chúc mừng Ams!
Thắng rồi à?Hề Hề Hề thế mà mình dek biết,lâu lắm ko lên net.
Đc cái hôm nay rất vui vì đc thằng Lạt ma sư tổ Bình xuôi nó đỡ đòn hộ trong giờ văn,ko thì đứt roài.

Ơ hóa ra Bình là Lạt ma sư tổ ah :eek: :eek: :)) :))
Thế mà không bít :))

@ tình hình là có ai đi học khiêu vũ không nhẩy?? :D

@ mọi ngưởi (10L1) mai mang tiền đóng học đi nhá, không để LT hôm nay ngượng với phụ huynh của LP quá :D

Hờ hờ ........ tình hình là BGK đã công bố kết quả cuối cùng: Ams thắng TH với tổng tỷ số 2 hiệp là 26-24.
Về chuyện đấu thêm hiệp phụ thì quên đi !!!!!!!!!

Hixhix ........ chả nhớ định nói gì nữa !!!!!!!!!!!!!!!! :)):)):))
Post sau vậy !!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên