L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uầy Lớp này có đứa tên Phạm Minh Sơn này :)) , ko biết có giống thằng mình không nữa :))

Hôm trước thấy chồng kêu đau tay, hóa ra là vì nhảy breakdance ah`:eek: ,thương thế.........:)) b-)
@ anh sơn: rồi, riêng L1 03-06 thì đảm bảo 100% là không khô khan, quẩy từ 03-06 đến tân 05-08 cơ mà:)) :)) :))

Mọi người thử hỏi Trung Hiếu xem,hình như bạn ý sắp đi Anh rồi,trường Bostol z đó ý.

Thằng Đông có Skate ah?Biết trượt không hay chỉ bày?:)):)):)):)):))

Tình hình là nên mua ván trượt loại xịn chứ đừng để chúng nó trượt chay bằng mặt bàn như mấy hôm nay nhá :)) :))
Tình hình là @ các fan của LP Võ: Võ hôm nay ham hố trượt ván ------> bó tay :)) :)) Bạn nào có lòng hảo tâm đến thăm nhá . ... :))
Tình hình là thằng Mod cũng bong gân cổ tay ---> vợ Mod đến thăm đi nhá ..:))
Hôm nay lại 5 tiết LÝ chiều :((

:))
Hai thằng ôn trượt ván
Hỏng tay cả 2 :)) 8-}
Trốn h sinh xuống chơi vs bọn tao
Hư vãi ạ [-x :))

Bực mình HAO thật !!!!!!!!
Hôm qua post bài rõ dài thế màh die !!!!!!!!!!!!!!!!! FFFFFFFFFFFFFF

Hôm nay thì trượt skate ngã gãy tay !!!!!!!!!! :)):)):))
Axax ............... kiểu này có khi đi luôn ...... ko chơi bời gì hết !!!!!!!!!

Chiều học thầy Nghĩa thì chẳng thèm làm bài nữa, chán chết !!!!!!!!!!
Giờ nghỉ xuống sân đá póng: 10L1 vs 10 tạp !!!!!!!!!!! :)):)):))
Mình đá thì 3-2 !!!!! Vừa lên lớp 1 phát thì 6-4. Pó tay các chú bé lớp mình !!!!!!!

Thôi đêk post bài dài .......... HAO die thì ngu !!!!!!!!!!!!!!

Có bao h nhảy nhót break đâu, bọn lớp mình mê chứ mình thì o [-x
Trẹo là do trượt skate = mặt bàn đó chứ đâu phải bờ rếc bở riếc gì, ghê quá cô Hương gọi điện đến nhà hỏi chuyện, may mà ko sao :D

Làm thế nào cái topic này tụt xuống đáy thế???Thôi vào cứu 1 phát vậy,kẻo nó bay sang trang 2 thì khổ:
Ngày mai BTC định tường thuật trực tiếp trận Quốc học Huế-chuyên Bắc Giang.Em nào muốn xem thì 8h tối nhớ lên Y!M nhé.Có gì thì hỏi chú VTA ấy.
Anh muốn mấy đứa xem để tiếp thu kinh nghiệm trả lời nhanh,để chuẩn bị cho trận sau vào tầm 2 tháng nữa.

Hờ hờ ............ anh lo xa đấy !!!!!!!!!!!! Nhưng màh em nghĩ là cần thiết !!!!!!!!!!!
Ngày mai, đúng 8h tối, ai mún xem trận 2 thì lên Y!M rồi thì gọi cho tớ ( VTA ). Nick của tớ là [email protected]
Có vậy thôi, còn gì thì tối post bài !!!!!!!!
Rút kinh nghiệm ko post bài dài :)):)):)):))!!!!!!!!!!!

Hôm nay mới rõ thằng Võ gãy tay.

Sao co nặng đến mức tổn thương vĩnh viễn k?

:)) Võ nó nhiều thịt + mỡ lắm ngã dù đau cũng ko đến nỗi nào đâu, Võ nhỉ :)) :)) :)) :)) :)) À mà mày đi chụp chưa hả Võ, tao sắp khỏi rồi sướng vcđ :))

lớp lý xấu tính [-x
mượn đề kt địa mà ko cho [-x

Hôm nay chúng nó rủ nhau đi Half life, tao bắn dưới gà nên ko dám đi,sợ xấu mặt--> về nhà bắn trym mấy thằng bot cho đỡ chán. :(
Tình hình là chúng mày làm hết cái tờ bất đẳng thức chưa?Tao làm đc có vài bài đầu rồi chịu,hoa hết cả mắt.--> đợi chữa vậy :(

Hôm nay chúng nó rủ nhau đi Half life, tao bắn dưới gà nên ko dám đi,sợ xấu mặt--> về nhà bắn trym mấy thằng bot cho đỡ chán. :(
Tình hình là chúng mày làm hết cái tờ bất đẳng thức chưa?Tao làm đc có vài bài đầu rồi chịu,hoa hết cả mắt.--> đợi chữa vậy :(

Hic, mặc dù đã up lên 1.6 từ lâu nhưng tao cũng o phải gà beta đâu :D tiếc quá thế mà mình ko đc đi, từ nay em chừa ko nghịch dại nữa :((
Cái tờ đó hả, mới làm bài ba bài lẻ tẻ :))

Cho hỏi kái, có phải thằng Hồng Phúc thik bạn Dương lớp Toán 1 ko? (Dương girl ấy, ko phải Dương boi!)

Ờ đúng, hôm nọ, Dương rủ đi nhảy, chú Phúc không dám :)) :)) Rồi ngồi tiếc hùi hụi :)) :))
Mấy hôm nay ốm, không lên mạng được mà topic lớp mình xuống trang 2 rồi ah?? :))
Ơ mà cái tờ đề ấy bao h phải nộp??

Phạm Hồng Anh đã viết:
Cho hỏi kái, có phải thằng Hồng Phúc thik bạn Dương lớp Toán 1 ko? (Dương girl ấy, ko phải Dương boi!)
Đúng rồi!Mà chính xác hơn,ko phải thích mà là si mê.Ở lớp ngồi canh nó suốt ngày nghe nó nói về bạn Dương:"Ôi!!...Dương...ơi...!!..Nhớ..Dương..quá!",phát sốt ruột!Bạn nào làm nó bt như cũ đc thì tốt quá

Vũ Thu Phương đã viết:
:)) :)) thằng này là muôn thuở không bt, thế nào cũng phải si một đứa..:))
chẳng lẽ chỉ 1 đứa thôi à
sáng nay lớp mình đá bóng thua lớp anh thằng Fuk 2-0.MK!!Toàn 1 lũ trâu chó
Xin thề ko bao giờ đá với bọn lớn nữa,chỉ tổ mang vạ vào thân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên