L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao thấy mày nhảy đâu có xa như thằng Doanh mà nó ~ 4.2 thui 8-}
Tao chép cả quyển vở bt tiếng Anh chứ sao, từ đầu năm đến h làm j có, thằng Hiếu chắc cũng đang chép đó :D

Thằng Trần abc ....... thằng Trần ăn xyz !!!!!! :)):))

Hôm nay tao có nhảy hết sức đâu !!!!!
Hôm nay nhảy chơi thôi !!!!!
Đau tay + đau chân thì nhảy cái nỗi gì !!!!!!!

Nói thế ...... tập nhảy chán chê thì đá póng :)):)):))
Hôm nay ghi 2 bàn + kiến thiết 1 bàn vãi hết cả " chất thanh niên " !!!!!!!!!
Vỗ tay !!!!!!!! ( rùa thoai nhưng đáng khen vì ko còn ăn hại ) :)):)):))

@Trần tiếp: mày điên àh ???
Chép lại từ đầu làm giè !!!!!!
Như tao đây này, chép từ U4 thôi, nhàn vãi "ctn" !!!!!!!!!!! ( dài đêk thèm viết lại )

Có gì tối học pài xong pót tiếp :)):)):))
Đêk thèm pót bài dài !!!!!!!!!!!

----------

Chúc mừng .............. ngày mới !!!!!!!!!!! :)):)):))
Hôm nay sẽ là 1 ngày ngu xuẩn !!!!!!!!!!

@ Võ TA: Ấy ui, có phải ấy là bạn thân thằng Đông ko? nghe nói dạo này nó hơi làm sao ấy. Ấy làm ơn giúp nó đc ko? Đừng để tớ phải thấy nó buồn như thế một lần nữa! Thanx

Thằng Đông buồn chuyện gì ah??? Làm gì có, hôm nay nó còn tươi cười mượn mình quyển truyện mà ...:)) Hôm nay lớp trưởng cực gương mẫu, đọc truyện trong h văn chán ngắt :D chẳng bù cho mọi hôm, dù buồn ngủ díp mắt vẫn phải chống mắt vểnh tai lên chép bài (cho thằng mod còn buôn dưa và chép bài.. :)) :)) )

Ko bít là thằng Đông có bùn ko, thấy nó phải tìm đến con bạn mình để tấm sự... Ko bí đc, thấy thương nó

:)) :)) Sao thằng Đông không tìm đến Hồng Anh nhỉ, hâm thật :)) :)). Mà chắc chẳng có chuyện gì đâu, chắc là thất tình...
Nhắc đến chuyện thất tình mới nhớ, LT cần thông báo cho cả nhà: hôm nay thấy chú Phúc hùng hồn tuyên bố: Dương đá tao rồi chúng mày ah :)) :)) Thế mà chú cười tươi như hoa ý..:))

Thằng ĐÔng ko buồn vì thất tình, vì có tình đâu mà mất? Tờ ko phải bạn thân, ko phải ng` iu --> ko tìm dến tớ là đương nhiên!

Thằng ĐÔng ko buồn vì thất tình, vì có tình đâu mà mất? Tờ ko phải bạn thân, ko phải ng` iu --> ko tìm dến tớ là đương nhiên!

Thằng Đông buồn cái khỉ gì, giờ ra chơi đứng hành lang soi girls lớp 9 :D - chính xác là soi tập thể :D :)) Cười tươi roi rói có thấy buồn j đâu :))
Sao thằng Fuk chưa add nick tao nhỉ, chờ từ nãy, nick thằng Fuk là j chúng mày send cho tao đi, chờ nó lâu vãi 8-}

nick Fuk là dragon_fly_208

----------

8-} 8-} Hôm nay bùn cười lém.. Sang bàn thằng Võ mượn Chiệp tờ báo.. Thấy Đông vừa cười khùng khục vừa nói : " Võ ơi Võ hay mày nhảy đôi với tao nhé " :)) 8-} 8-} Bệnh hoạn 8-} 8-}

----------

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Thu Phương đã viết:
8-} 8-} Hôm nay bùn cười lém.. Sang bàn thằng Võ mượn Chiệp tờ báo.. Thấy Đông vừa cười khùng khục vừa nói : " Võ ơi Võ hay mày nhảy đôi với tao nhé " :)) 8-} 8-} Bệnh hoạn 8-} 8-}

Thực ra thì nếu chỉ nhảy không thôi thì không sao(bên này tôi cũng phải thế)Nhưng nếu sau khi nhảy mà làm z "vãi chất thanh niên"thì mới bệnh hoạn.:)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hahaha ... vui vãi "ctn" !!!!

@HA: Thằng Đông ko sao :))
Ko có chuyện nó buồn đâu !!!!!
Với lại nó có tình đấy !!!!!!!!!!! :p:p:p
Nó thì làm gì có chuyện thất tình !!!!!!

@LT: thằng Phúc nổi tiếng gà quê từ bé !!! Kệ nó !!!!! Vài lần thì nó mới thấu :)) !!!!

Hum nay chơi br với thằng Đông + mấy anh 12N + 10S :))
Mấy anh đấy chơi vãi " chất thanh niên " ..... đêk cản nổi + ghi bàn liên tục !! ( may màh mình với thằng Đông cùng đội với các anh đấy :)) )

Ờ, đội nào có mày vào mà ko thua thì tao biết trình độ đồng đội của mày rồi :)) :)) :))

Nói chung các anh đấy prồ lắm !! :)):))
Khỏe như voi !!!!!!!!

Mai phải nộp BKĐ cho ô.Minh roài !!!!!!!!
Trốn đc 2 hôm mệt vãi "ctn" !!!!!!!!
Hôm thứ 2 thì quên !!!!!
Hôm thứ 3 thì trốn sang lớp Toán, ô. ý nhìn thấy thì ngơ ngác: " Ơ !!! Em tưởng thứ 5 mới phải nộp !!!!!! :)):)) )
=> mình giỏi vãi "ctn" !!!!!!!!

Àh !!!!! Báo cho chúng mày 1 tin: cái vụ nhảy nhót ý ..... tao mời HF A2 !!!!!!
Đứa nào có ý kiến tao đấm vỡ mặt !!!!!!!! :))

bâu giờ là 12 h 1 phút chúc mọi người một ngày mới vui vẻnhé

Ko nhìn gương tao bị notice hả Trố !!!!!!!!
Cứ câu bài linh tinh !!!!!!!

HAPPY NEW DAY mọi người !!!!!!!!!!!!!!!

@ Võ:mày spam kinh quá,vượt hết chất thanh niên rồi.

Hôm trước mới 156,giờ đã lên 284,tao lạ là mày chưa bị cảnh cáo đấy.

Môn gì thi học kỳ đầu tiên nhỉ?Hôm thi thì có được nghỉ?

hú hú lâu lắm rồi Dô ko vào topic lớp Lý :D có j` hay ho ko hôm nọ thi ntn thắng hay thua?
2 người tên giống nhau hình như ko được post bài sát nhau :)) tao ko post bài sau bạn Trang đ.c vì chắc sợ bị post 2 bài liên tiếp => spam :))

có ai có nick bạn Thế Anh TH cho tớ xin cái nhey?
Dòi ơi là Dòi, bạn ấy là hoa có chủ! ai lại thế! Ngại quá đi!

Ủa, thằng Phúc bị Dương đá rồi à? Tội thế! Thế Dương thik Phúc lúc nào mà lại đá được? hix
Topic lớp Lý rơi xuống giữa trang 2 làm em tìm đỏ cả mắt!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên