L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) :)) :))
Àh !!!!! Báo cho chúng mày 1 tin: cái vụ nhảy nhót ý ..... tao mời HF A2 !!!!!!
Đứa nào có ý kiến tao đấm vỡ mặt !!!!!!!!
@ Võ::eek: :eek: :eek: Tưởng ông nhảy với bạn Hương tin, cuối cùng lại thành HF :)) :)) Mà HF là đứa lào nhẩy?? :)) :))
MÀ chẳng hỉu vụ nhảy nhót thế nào chứ ?? :(( :(( Bao h học, học lúc nào, ở đâu,... :(( :((
@ Muốn tìm nick Thế Anh thì phải hỏi bạn Trang lớp tớ..:)

Thấy em VTA lên tận forum lớp anh chúc anh thi tốt,anh cũng xuống đây chúc mấy đứa làm bài học kỳ ngon lành,có quay cũng ko bị bắt nhé!!!

Chít sao anh lại nói thế, để chúng nó tự nhiên :)) :)).. Bây h mới thấy mình chăm nhất lớp.. :)) :))

Uh chưa chắc, 1st thì chưa chắc chứ top5 thì chắc rồi :))
Mệt quá, mặc dù rất đau lòng nhưng đành bùng học xem BĐ :D
Thắng, ko uổng công bùng :D :D :D :D

Topic lớp mình đã lên đầu trang. (2)
Vãi "ctn".
Hôm qua VN thắng 2-1 => sướng =D> !!!!!!!!!!!
Hôm nay là 1 ngày đại họa với TKB Toán - Toán - Lý - Lý - Hóa !!!!!!!

@a.Đức: hờ hờ .... ko phải thế !!!!!!!!!!!

12h55 mà chưa ngủ,đúng là ctn.Đừng bảo anh chú thức khuya học bài nhé!
TKB bọn anh năm lớp 10 hôm thứ 7 cũng y hệt thế(nhớ rõ vì nó rất ấn tượng,với lại cả năm lớp 10 thứ 7 TKB đều vậy).Hóa ra mấy đứa bắt chước lớp anh.ha ha.
Cái box0508 này,tối qua anh thấy có 2h mà nó từ đầu trang bay sang tận trang 2.Sau lúc đá bóng ấy.Anh nghĩ nên bảo admin mở rộng số topic mỗi trang ra hoặc xóa bớt mấy topic lăng nhăng đi.
Công nhận lúc nào cũng thế này topic tha hồ lên bài.

Vũ Thu Phương đã viết:
:)) :)) :))

@ Võ::eek: :eek: :eek: Tưởng ông nhảy với bạn Hương tin, cuối cùng lại thành HF :)) :)) Mà HF là đứa lào nhẩy?? :)) :))
MÀ chẳng hỉu vụ nhảy nhót thế nào chứ ?? :(( :(( Bao h học, học lúc nào, ở đâu,... :(( :((
@ Muốn tìm nick Thế Anh thì phải hỏi bạn Trang lớp tớ..:)

"HF Anh2" là Hà Phương(cái đứa mà trong avatar có cây đàn guitar ý,chả biết có biết đánh không nữa):)):)):)):)):))

Học nhảy là nhảy gì thế?:-/ :-/ :-/ :-/ :-/

Ơ các bạn Lý 1 cũng đi học nhảy ahf? Có mấy bạn gái lớp Trung chưa tìm dc đôi đâu, có gì tớ giới thiệu cho!
Cho xin nick bạn Thế Anh cái!

Dù bít thằng Jlu nó ko nhoi lên đấy, nhưng cũng @ nó cái!
@ Đông: Thằng đểu, thằng chó, mày là thằng mất dạy! Có đời thuở nhà ai vợ lại nhảy lên ngang hàng với chồng thế này ko! nhờ làm cho cái bài lý cũng ngoạc mồm ra đòi tiền công! Bố mày đào đâu ra 50k bi h! Khốn nạn!

@ lý 1: Thông cảm cho tớ, đang bức xúc!

:)) :)) Hồng Anh: hóa ra cái vụ thằng Đông ở hành lang gặp lớp Trung là vụ đòi tiền ah?? Chít, Đông nhà mình ko đc, ai lại đòi tiền thế??? (nói thế chứ thằng Đông làm Lý thường đc thui.. còn lý chuyên thì ấy ko sợ bị nó đòi tiền đâu.. :D
@ Hồng Anh nữa: chuyện học nhảy thế nào nhỉ?? Mà nếu đc thì giới thiệu cho Phương 1 đôi, đang ko có bạn nhảy :(( :(( rủ mấy thằng trong lớp thì thằng què tay, thằng lại không học... :(( chịu thua..:((

@ Minh: nhảy là khiêu vũ .. :D:D:D

Hôm nay là một ngày sướng :D:D... thầy Nghĩa cho 3 bài thì 3 bài gái lớp mình đều làm xong trước (dù sao thì mình cũng làm bài 1 xong trước mấy thằng trong tổ :)) :)) ) Bái phục con gái lớp mình =D> =D>. Con gái lớp mình hôm nay đã làm con trai lác mắt :D:D:D:D

Hờ hờ ........ bi h là 12h00'.
Mình cố gắng thức khuya để kéo topic 10L1 lên trang 1.
Chán vãi "ctn" .... đang dẫn đầu trang 2.

@HA: chuyện gì màh bù lu bù loa thế? Thằng Jylu sợ mòn chất xám nên đòi tiền công ý màh !!!!!!!!!!! :D Thông cảm cho nó.
@LT: 3 cái bài lăng nhăng vớ vẩn :)):)):)) !!!!!!!!!!
@LT: tôi nhảy với bạn Hà Phương A2. Được chưa?
@LQM: thế ông nghĩ là nhày gì ?

:)) :)) :)) :)) @ LP: không có chi, thế mà hôm qua còn để status "đừng giận anh nhé .. " :)) :)) Cứ thế này thì em của ông còn giận dài dài...
@ Phú: thứ 2 nhớ mang vở hóa trên lớp + tập 27 28 29 Conan :D:D xem xong HP4 thì mang đến mượn (mượn thôi nha :D nếu thấy chất lượng kém trả liền ah :D).... mà nè, ông tặng tôi 1 cái DVD HP4 bản đẹp nha ??? :):):):):):)
@ các mem L1: bạn Linh lớp mình bán đề cương Sử 5k, còn LT quyết định bán đề cương Sinh 3k, bạn nào mún thì mua nha :) :) :D:D

warning các bạn Lý 1: hôm qua tớ bị bắt trong h thi Sử, bây h vẫn chưa biết sống chết ra sao! Nếu lớp đấy chưa thi thì chuẩn bị tinh thần học bài cho ngoan ngoãn nhé!
Sao mãi ko ai cho tớ nick bạn Thế Anh nhey?

----------

warning các bạn Lý 1: hôm qua tớ bị bắt trong h thi Sử, bây h vẫn chưa biết sống chết ra sao! Nếu lớp đấy chưa thi thì chuẩn bị tinh thần học bài cho ngoan ngoãn nhé!
Sao mãi ko ai cho tớ nick bạn Thế Anh nhey?

Chỉnh sửa lần cuối:
Học Sử thây Định à? Thế thì chả phải quay đâu, để hẳn vở lên bàn mà chép! Thầy đi qua cuời, trả bài về 10 điểm tươi rói!

Warn con Linh giờ :D
@ Trang : thật thế hả, ờ, đúng rồi, kt 15' với 1 tiết thì cũng quay ngon. Nếu đúng ông ấy trông thì ......... sướng.............. :D

còn lâu mới được 10 điểm /:) 9 điểm thôi :(( bài học ki` dài quá ko chép hết :(( lam` sao bây h :((

Hí hí nói thế thui chứ mod đừng lo, có LT bên cạnh mừ.. Lt học xong hết Địa rùi, còn mỗi sử :D:D:D ko bít có nên học ko?? :D:D:D

Trần Tuấn Anh đã viết:
Chết cha, mai thi HK cả sử lẫn địa................. Quay thôi
Nguyễn Thu Trang đã viết:
Học Sử thây Định à? Thế thì chả phải quay đâu, để hẳn vở lên bàn mà chép! Thầy đi qua cuời, trả bài về 10 điểm tươi rói!
Trần Tuấn Anh đã viết:
Thật thế hả, ờ, đúng rồi, kt 15' với 1 tiết thì cũng quay ngon. Nếu đúng ông ấy trông thì ......... sướng..............
Vũ Thu Phương đã viết:
Hí hí nói thế thui chứ mod đừng lo, có LT bên cạnh mừ.. Lt học xong hết Địa rùi, còn mỗi sử ko bít có nên học ko??
Hình như thầy Huy hay lên mạng đấy,thằng Trần liệu mà xóa bớt bài đi không thì tha hồ ăn trứng.:)):)):)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên