L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay công nhận lớp mình đá bóng hay vãi:D.Chỉ tội nghiệp đ/c Phú bị đau tay(chắc do lớp truởng bảo đến xem rồi lại ko đến làm nó bồn chồn)
10L vs 10T
9 - 5
Đề nghị anh em lần sau tích cực phát huy
Hình như lớp mình đá cầu cũng có giải j` đó thì phải
@thằng Trần:sao hôm nay nghỉ học ko phép hả mày?

Võ Tuấn Anh đã viết:
Mọi người chú ý ........... !!!!!!!
Đề thi có 1 sai sót:

Phải là 70 độ mới đúng !!!!!!!!
Đề nghị mọi ng` xem xét !!!!! Sai là phiền lắm !!!!
Cái này anh báo admin từ đầu rồi.
Mấy em lớp 10 cũng có vẻ bàn luận sôi nổi quá.
Đúng là càng lên cao thì lòng nhiệt tình với lý càng giảm.
Lớp 11 lên chả thấy bàn luận gì về trò này cả.
12 thì bó tay,lên tụi nó đuổi chạy tóe khói.

Thôi mấy đứa cứ lo tập trung làm bài đi.Kiểm tra tin anh ko biết thế nào,chứ hồi anh học lớp 10 bài nào cũng 2 cả khối.Tất nhiên là ông phải nâng rồi.Cho nên,đừng cố.

Bài 2 làm bao nhiêu công phu hóa ra còn có cách khác hay hơn.
Tại mình ngu quá ko lo tra cứu cứ vùi đầu vào làm.
May có đại ca Nguyen Binh Minh vứt cho cái link.

Hôm nay lớp anh cũng chiến warcraft3:JDAY1.1 với 12 sinh.Mặc dù sau 6 tháng ko sờ đến war nhưng lý 2 đã đè bẹp 12Sinh với tỉ số 5-0.Tội nghiệp mấy chú thua nhiều chắc ức lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Phương có cả bộ sưu tập ảnh Emma Watson < viết đúng ko nhỉ?:D> ah`;)) Mỗi hôm thấy em đổi 1 cái avatar :D
Mà em Phương xinh mà, xinh kiểu thông minh:x.. Hôm thứ 7 tuần trước em lên lớp chị nói chuyện chị thấy mặt rồi:D Mà chị là cái chị đi ra đi vào truớc cửa lớp ấy:D

Công nhận mỗi hôm thấy Phương xài 1 avar,choáng!
Mấy hôm nay phương nó lên lớp ấy suốt đấy.
Nhưng sao Tuyền lại vào đây loi choi thế này?Ko có việc gì đừng làm hỏng đại sự của Lý ams.
Đọc cái link của anh Minh,toàn tiếng anh.
Tối nay ngồi dịch chắc chết mất.
Lâu ko dùng quên hết từ chuyên môn rồi.
Mà hóa ra đọc kĩ lại thấy bao nhiêu công sức bỏ ra mấy hôm vừa rồi là quá phí.Giá anh minh vứt cho cái link sớm thì đâu đến nỗi.
Bây giờ do thám TH đầy rẫy,post bài phải thật cẩn thận đấy!
Giờ này mà chưa thấy ai online.Định kiếm người bàn bạc ai dè....

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Công nhận mỗi hôm thấy Phương xài 1 avar,choáng!
Mấy hôm nay phương nó lên lớp ấy suốt đấy.
Nhưng sao Tuyền lại vào đây loi choi thế này?Ko có việc gì đừng làm hỏng đại sự của Lý ams.
...
Ôi tớ vào chơi thôi mà :)) hỏng j` đại sự của Lý Ams nhỉ :-/ Nói hơi quá :D Tớ ko tham gia ko có nghĩa là tớ phá, ok ;)

anyway, chúc mọi người thi tốt . Có cái này, lớp 12 rồi nên bận, bọn con trai lớp tớ cũng có lúc nói hơi quá:D nhưng ko có nghĩa là mọi ng` ko care chuyện thi này đâu. Con trai mà thỉnh thoảng hơi ....:D
< phần này ko liên quan đến phần trên:D , chỉ là tớ vừa đọc trên Lý 0407:p, có vẻ ngán ngẩm về 12 Lý quá:p >

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ chỉ biết là hôm trước vừa thò mặt lên forum của 12L giới thiệu cuộc thi này,ko thằng nào thèm trả lời thậm chí chửi mình 1 trận tội dám vào mà ko xin phép.Từ đó mình thề ko bao giờ thèm vào đấy nữa.
(sorry mấy em lớp 10 cái này hơi ngoài lề)

Hoàng Xuân Hải Đức đã viết:
Tớ chỉ biết là hôm trước vừa thò mặt lên forum của 12L giới thiệu cuộc thi này,ko thằng nào thèm trả lời thậm chí chửi mình 1 trận tội dám vào mà ko xin phép.Từ đó mình thề ko bao giờ thèm vào đấy nữa.
(sorry mấy em lớp 10 cái này hơi ngoài lề)
Sorry ngaòi lề nốt bài này thôi
Uh tôi công nhận là bọn nó có chửi:-s KO thể nói là ko chửi đc .Có điều là ai ko phải ng` quen của bọn no' ( trừ các em có nhu cầu tìm hiểu:p) thì bọn nó đều nói thế cả. CŨng tại vì 1 phần là bọn nó ko care nhiều chuyện này, quan niệm là 4rum là chỗ chơi bời nên cứ dính Lý vào là thấy ko thik. Vô tâm chứ ko phải coi thường , xin lỗi, ko có ý j` khác :(
Nhưng đừng ác cảm với 12 Lý ( dĩ nhiên trừ Tâm , Kiên thì ko bàn ) Và từ sau cũng đừng nói TỚ như thế dc ko? :) 4rum vui vẻ, thỉnh thoảng tớ vẫn vào post bài ở đây. mà các em vẫn nói 1 số chuyện khác chứ có phải chỉ bàn về kì thi đâu . 4rum mà.
------

Stop this topic;)

Chị Tuyền có phải là cái chị cầm máy ảnh chụp anh lỳ không ah?? Em tưởng anh lỳ đẹp trai lắm, nhìn kỹ thì thường thôi, không bằng chồng tương lai của em (em chưa bít là thằng nào) :)), :)) ).
Em làm gi có bộ sưu tập Emma Watson, thấy cái nào hay đổi liền... Thần tượng của em đấy...xinh thật :x.

Mà sao hai anh ,chị chat khủng thế???? :))

@ chú Sơn: ăn nói cho cẩn thận, đến lớp chít liền!!!!!!!!!!!!!

Ko chị chưa chụp ảnh cho anh Lỳ lần nào cả:)) Chị là cái chị để tóc xoã,:D lượn ở cửa lớp chị hôm thứ 2 < nhầm, ko phải thứ 7 :p> Hôm cả đội Lý lên lớp chị nói chuyện ấy;)

huhuhu
Hôm nay thật là tức quá !
Đang đá hay thì một chú chơi xấu mình :(( :(( :(( :(( :((
Làm mình ngã lăn quay:(( :(( :(( Cứ tưởng không sao ai dè sai khớp :(( :(( :(( đau thấu xương !Kiểu này thì chắc 1 tháng nữa mới lai đươc đá bóng nữa:(( :(( :(( :(( :(( Lại còn không chơi đươc bóng rổ:(( :(( :(( :((
Còn ai xui hơn tui nữa chứ! Trong cái rủi có cái may! May là mình đá hay wa:)) :)) :)) :)) thắng tận 9-5.Vãi Khủng!
Lý Ams vẫn là vô địch :)) :)) :)) :))

Chán, thế thì em lại không để ý rồi.. Để hôm nào em lên ngắm lại......:)) :)), chắc chị xinh lắm...
Thôi em out đây, còn 1 núi bài tập ở nhà...
Hôm nay là một ngày bức xúc...
Muốn die quá!!!!!!:((

Lê Quang Minh đã viết:
Uhm!Hom truoc thay no goi cung bao sap ve VN choi,goi den nha toan thay bo me no nhac may=>so=>dap may luon.

Hoi no xem bao gio no ve?Hoi ho to xem so HP cua no để de lien lac.:D:D:D:D:D

Riêng bọn ASEAN scholar thì ít nhất tầm hè mới về được,tết cũng nghỉ nhưng ít quá=>về thì chả bõ.

Bạn Phương với bạn Phú có đi đến đâu k?hay là xuống vực rồi?:)) :)) :)) :)) :))

Àh,đúng rồi,nghe các anh bảo là năm nay thi hk sớm để còn lam hội trường mà.
Vớ vẩn !Thời gian đâu mà để ý! với lại gu của Phương là mấy anh lớp 12 đẹp trai học giỏi kìa:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Lần sau cấm gán ghép vớ vẩn
@Tao thì cắt lưỡi :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Phạm Minh Sơn đã viết:
Hôm nay công nhận lớp mình đá bóng hay vãi:D.Chỉ tội nghiệp đ/c Phú bị đau tay(chắc do lớp truởng bảo đến xem rồi lại ko đến làm nó bồn chồn)
10L vs 10T
9 - 5
Đề nghị anh em lần sau tích cực phát huy
Hình như lớp mình đá cầu cũng có giải j` đó thì phải
@thằng Trần:sao hôm nay nghỉ học ko phép hả mày?
Còn phải nói:)) :)) :)) :)) L1 có 1 Totti như tao thì làm sao lại không thắng:)) :)) :)) :)) :)) 9-5 là còn ít đấy ! lẽ ra 10-0 hợp lý hơn:)) :)) :)) :)) :)) đấy là chưa kể cuối trận anh bị chấn thương phải dời sân:)) :)) :)) :)) Các chú còn lại để lọt ngay 2 bàn:(( :(( :(( Dù sao thì vẫn thắng :)) :)) :)) Mặc dầu sau đó anh phải đi viện[-x [-x [-x :)>- :)>- :)>-

Tốt. Ông viết 8 bài mà h mới thấy bài này hay...
Đấy, HAO mãi nên không về nhà, mình sắp lên 100 bài rồi...
Hôm nay buồn quá...

Trần Tuấn Anh đã viết:
:)) :)) :)) Ghi sử xanh tức là con Sổ đầu bài hả :)) :)) :)) À hóa ra anh là cái anh vô lớp em ngồi tiết địa hả :)) :)) :)) Bùng ko sao hehe :D
May cho mày là hôm đấy tao mải đoc j chuyện:)) :)) :)) :)) nếu không thì:)) :)) :)) hehehe:)) :)) :)) biết hậu quả thế nào đấy Trần ạ:)) :))

ối mẹ ơi thằng Phú thik totti với As roma à
làm quen gấp
có 1 con tên Mắn A1 Thăng Long sẵn sàng chết vì totti
hôm nọ làm 1 bài viết về thần tượng nó viết totti- ng` hùng thành Rome :)) bị gọi là Mắn- công chúa HÀ Nội :))
rời sân chứ ko phải dời sân

Chỉnh sửa lần cuối:
Phú và Phương song kiếm hợp...Spam!Khủng vãi.

Mà lớp Lý đá bóng thế nào mà lại thắng được lớp Tin?Mình tưởng trong lớp chả có ai biết đá bóng mà:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ .

Thằng Phú bị đúa nào chơi xấu thế?Có đến mức tê liệt toàn thân hay bán thân bất toại?

Hôm tới cho tao bon chen vs nhá
Cái vụ thứ 6 ý :D
Nhĩ đê

Chỉnh sửa lần cuối:
Móa, thằng Phú ngu, hôm qua về ko đi kiểm tra luôn để đến tối mới đi thì phát hiện ra là đã gãy tay, ngu thì chết thôi :)) :)) Thôi thế bây h ko bóng rổ bóng đá hay quay bài đc rồi :| 8-}
Sáng nay kt tin khó vãi, may có chú Nam béo học hết roài ko thì cả tổ chết lun 8-|

Lê Quang Minh đã viết:
Phú và Phương song kiếm hợp...Spam!Khủng vãi.

Mà lớp Lý đá bóng thế nào mà lại thắng được lớp Tin?Mình tưởng trong lớp chả có ai biết đá bóng mà:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ .

Thằng Phú bị đúa nào chơi xấu thế?Có đến mức tê liệt toàn thân hay bán thân bất toại?
mày hơi khinh anh em rồi đấy!Có tao trong đội hình thì sợ j` thằng nào
Mà công nhận thằng Phú gẫy tay trông đẹp trai hơn:d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên