L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sáng nay tớ đến lớp lý 1 chơi...tăm tia..quên không nhìn bạn Phương..
nghe nói bạn ý xinh lắm huh..;;)..:x...

hôm nay đến đúng tiết hóa thì phải..:D..:D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
ối mẹ ơi thằng Phú thik totti với As roma à
làm quen gấp
có 1 con tên Mắn A1 Thăng Long sẵn sàng chết vì totti
hôm nọ làm 1 bài viết về thần tượng nó viết totti- ng` hùng thành Rome :)) bị gọi là Mắn- công chúa HÀ Nội :))
rời sân chứ ko phải dời sân
hehehe may wa! Vậy mà cũng có 1 người thích totti(ngoài mình):)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Làm quen đi! Nói trước tớ "sấu" trai lắm (chỉ hơi giống totti thôi) :)) :)) :)) :)) :)) :)) (khiêm tốn quá):)) :)) :)) :)) :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
Móa, thằng Phú ngu, hôm qua về ko đi kiểm tra luôn để đến tối mới đi thì phát hiện ra là đã gãy tay, ngu thì chết thôi :)) :)) Thôi thế bây h ko bóng rổ bóng đá hay quay bài đc rồi :| 8-}
Sáng nay kt tin khó vãi, may có chú Nam béo học hết roài ko thì cả tổ chết lun 8-|
:)) :)) :)) :)) :)) Mày bảo ai ngu hả?Thịt mày bây giờ đó
nhưng mà ai bao tao không chơi được bóng rổ !Còn 1 tay vẫn ném được:)) :)) :)) :)) :)) :))

----------

Phạm Minh Sơn đã viết:
mày hơi khinh anh em rồi đấy!Có tao trong đội hình thì sợ j` thằng nào
Mà công nhận thằng Phú gẫy tay trông đẹp trai hơn:d
hehehe:)) :)) :)) :)) :)) anh thì lúc nào chả đẹp zai:)) :)) :)) (khiêm tốn quá xá)

Nguyễn Thu Trang đã viết:
ối mẹ ơi thằng Phú thik totti với As roma à
làm quen gấp
có 1 con tên Mắn A1 Thăng Long sẵn sàng chết vì totti
hôm nọ làm 1 bài viết về thần tượng nó viết totti- ng` hùng thành Rome :)) bị gọi là Mắn- công chúa HÀ Nội :))
rời sân chứ ko phải dời sân
hic " totti là người hùng thành Rome ":)) :)) :)) :)) chuyện!Không phải nói :)) :)) :)) :))
"rời sân chứ ko phải dời sân" :)) :)) :)) :)) bà này chắc hồi bé viết chính tả toàn 10 nên mới sửa lỗi dùm tui:)) :)) :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
@ thằng Phú: từ hôm nay chấm dứt, "tao" sẽ không nói chuyện với "mày" nữa, hãy nhớ những gì "mày" nói hôm nay, đó là điều xúc phạm "tao", sỉ nhục "tao" trước mặt mọi người... X( ... "tao" và "mày" từ nay không còn là bạn nữa, hãy nhớ lấy...X(...
Xin lỗi mọi người vì đã ăn nói thô lỗ, nhưng thực sự là hôm nay P cực kỳ bức xúc.
@ mod: nếu mà còn gán ghép nữa, thì hậu quả đâu ông sẽ gánh, tôi sẽ xin thầy chuyển chỗ, tôi khó chịu lắm rồi...Không thể chịu được cái kiểu gán ghép của mấy người.. Muốn gán ghép thì đừng gán với thằng ấy, vì nó không xứng đáng với tôi...X(... Đó là một thằng vừa ngu, vừa xấu, vừa gay, vừa mất dạy... X(...không thể chịu được nữa...

@bạn mo: tớ thường thôi... 8-} 8-} , xinh nhất lớp là bạn Mai béo (chỉ bụ một tí nhưng mà xinh lắm)...

Hôm nay là một ngày không thể bức xúc hơn được nữa...X(

Lê Quang Minh đã viết:
Phú và Phương song kiếm hợp...Spam!Khủng vãi.

Mà lớp Lý đá bóng thế nào mà lại thắng được lớp Tin?Mình tưởng trong lớp chả có ai biết đá bóng mà:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ .

Thằng Phú bị đúa nào chơi xấu thế?Có đến mức tê liệt toàn thân hay bán thân bất toại?
:)) :)) :)) :)) cám ơn vì lời rủa của mày:)) :)) :))
tao vẫn còn khỏe chán chưa đến mức tê liệt toàn thân hay bán thân bất toại đâu :)) :)) :)) :)) mới bó bột thui:(( :(( :(( :(( bọn lớp toán tàn bạo quá:)) :)) :)) :)) kiểu này chắc anh còn phải nghỉ đá bóng dài dài :(( :(( :(( :(( :((

Gán ghép cũng được, nhưng cũng phải đáng mặt một chút, đừng có gặp ai cũng cứ gán ghép như thế làm tớ không thể chịu được...:(( X(...

@LT: thôi ...... ko có gì màh phải bức xúc !!!!!!!!
@Phú: điên àh ???? Hết trò rồi àh ???
@Trần: mày cũng điên nốt àh???
@2 thằng: chúng mày quây vào trêu LT làm giè ??? Thix chết với "...." ( xin lỗi LT ) àh ????
Happi new-day!!!!!!!!

Cho anh hỏi 1 tẹo nào.
Có cô chú nào còn giữ mấy cái đề thi vào chuyên lý Ams hay các sách vở gì luyện thì Lý Ams không ?? Cho anh mượn photo để anh đi dạy trẻ con cái. :))
Có thì PM cho anh nhé.
Cám ơn nhiều nhiều.

Anh gửi tin nhắn cho bác này rồi.
Thỏa thuận là ko làm được câu 1 ko cho tài liệu nhé.
Như thế bác mới chịu giúp hết sức!

@ bạn Phương:I'm just playing.:D:D:D:D:D

Thôi tư sau tớ không đùa nữa vậy.
@Phú:chúc mày chóng được tháo băng đi lại được để tao còn gán ghép tiếp. :)) :)) :)) :)) :))

@ LP: thanks LP nhiều, dù sao thì chuyện đấy không quan trọng, tôi không có loại bạn như thằng Phú...x(
Nhưng mà ông nói cái gì thế??/ "..." là đứa nào??? Muốn chết với LT ah???X(

@anh Đức: nhưng mà ngày mai phải có rồi, làm sao ông ấy làm kịp bi h???

Sáng nay giao lưu khối sáng, lớp Lí có thằng nào nhảy break đó :D

Trích dẫn bài viết từ forum Tổng hợp
BÁO ĐỘNG !
BÁO ĐỘNG !
Tôi,binh nhì suthat,với tinh thần ham học hỏi của học sinh chuyên lí,đã đem bài 1 trực tiếp hoặc gián tiếp tham khảo các trụ cột của khối chuyên lí và cả khoa vật lí như thầy Hoạch,thầy Bền,thầy Công,thầy Tới,v.v... nhưng tất cả các thầy đều đã bó tay trước hình vẽ siêu khó hiểu này.Vậy kính mong các đồng chí nỗ lực tìm hiểu và dự đoán về đáp án của BTC,không thể trông cậy vào các thầy nữa rồi,phải tự lực tự cường thôi.Chỉ còn 1 ngày,tất cả hãy nỗ lực lên.

Đấy nhé, post lên cho mấy đứa xem đỡ căng thẳng nhé :D

Mai là hạn cuối rồi, cố lên!!!!!!!

PS: À hôm nay lớp chị được nghỉ sớm đi khám mắt, đứng trên tầng 3 "ngắm" các bé lớp 10 nhảy loi choi trong giờ thể dục thầy Thân, mình lại nhớ ngày xưa. Hà hà, chỉ khác hồi xưa lớp mình học cô Hương dã man hơn nhiều, nhảy thì chân phải thẳng ra, như bay ấy :D
Bọn con gái 10LYs cúng cute lem' (đấy là nhận xét của chị Tuyền :)))

Chị Hồng Tâm có phải Tâm béo không ah???...:)) (em xin lỗi, nhưng mà anh Kiên lùn gọi nhiều nên em quen miệng)...:)) :D
Chuyện, con gái lớp em là hay lém (trừ em nhá... chúng nó thấy em chạy mất dép h :)) :)) )

Hum nay nhìn rõ hơn bạn Phương
Giống Emma phết ;;) ;;)
Nhể Phương nhể
Nhĩ đê

Một tuần lễ căng thẳng nữa lại trôi qua trên tổ ấm 10L1!
Tất nhiên có cả những chuyện vui,chuyện buồn và 2 giờ kiểm tra 1 tiết.(mở đầu)
Làm người nhiều lúc cũng mắc sai lầm, sai sót!
Tôi đã làm 1 chuyện khiến người bạn của tôi rất bực tức chính xác hơn là rất bức xúc. Tôi cảm thấy rất hối hận về những lời nói và hành động của mình đã gây khó chịu cho bạn.Nếu có thể chỉ 1 LẦN NÀY THÔI bạn hãy tha thứ cho tôi.Có thể tình bạn sẽ không đươc như trước nữa vì bạn đã có cái nhìn rất rất xấu về tôi nhưng chỉ mong muốn được làm bạn với bạn thôi!
Tôi không dám nói trực tiếp với bạn bởi không có cơ hội và có thể bạn sẽ không nghe(điều này chắc chắn) Hi vọng rằng bạn có thể đọc những dòng này và cho tôi thêm 1 cơ hội nữa!

(chuối quá)
Tái bút: chắc mọi người cũng biết ai!phải không ạ
Hãy giúp tôi với

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn Đức Dương la bạn nào nhẩy??
không bít là ai nữa, hôm nay Phương gặp ah?..:D
:)) Phương giống emma ah??? xấu hơn nhìu!!..:)), emma là xinh nhất, vô địch...:X

@ cái thằng viết cái bài phía trên: chuối thật đấy.. nhưng mà lời đã nói thì không thể rút lại được đâu... lời nói đó là quá xúc phạm tới P...X(... Hãy nhớ lấy điều này, P không bao giờ tha thứ cho ai quá nhiều lần,,... lần này là giọt nước làm tràn li, tất cả những hành động trước đây và lời nói đó thì không ai có thể chịu đựng và tha thứ được...

@ Đức Dương: hình như có phải hôm nay ây đi cùng bạn Nhung lớp Sinh và Việt ANh lớp Hóa không nhỉ?? Lúc đi ăn cơm trưa ấy.

Vũ Thu Phương đã viết:
@ cái thằng viết cái bài phía trên: chuối thật đấy.. nhưng mà lời đã nói thì không thể rút lại được đâu... lời nói đó là quá xúc phạm tới P...X(... Hãy nhớ lấy điều này, P không bao giờ tha thứ cho ai quá nhiều lần,,... lần này là giọt nước làm tràn li, tất cả những hành động trước đây và lời nói đó thì không ai có thể chịu đựng và tha thứ được...

@ Đức Dương: hình như có phải hôm nay ây đi cùng bạn Nhung lớp Sinh và Việt ANh lớp Hóa không nhỉ?? Lúc đi ăn cơm trưa ấy.
thôi mà Phương !Tớ đã ăn năn lắm rùi! Chỉ 1 lần này nữa thôi và sẽ không bao giờ có lần sau nữa
tớ biết tớ sai rồi ! xin cậu đấy ! chỉ 1 lần này thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên