L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sơn "CS" đã viết:
gì thế này?
bàn về nói bậy mà mình ko đc tham gia thật là tiếc.Mà các bạn cũng ko nên cãi nhau làm gì cho tốn sức,chửi bậy đâu phải là tội,đấy chỉ là n~ từ ngữ mà ng` VN quy ước nó mang ý nghĩa ko tốt thôi mà,đâu đáng để mọi ng` bàn đến n` thế
Nói như mài thì bó *ẹ tay òi 8-}8-}8-}8-} !

Sơn "CS" đã viết:
hôm trước các cô em đá đấm kiểu j` mà để bọn toán tin chu vùi dập 4-1 thế,đúng là ko có anh có khác
Ko có HLV trưởng ( tao ) chỉ đạo có khác 8-}8-}8-}8-} !
Bó tay thằng Fúc 8-}8-}8-}8-} !

Fú Lác đã viết:
Lâu lâu không vô mà topic lớp mình xôm thật
Cãi nhau rất trí tuệ
Nên đề nghị những bạn nào cần học hỏi nên vào đây để tham khảo
Điên à 8-}8-}8-}8-} !
Bó tay thằng này 8-}8-}8-}8-} !
Mà mài đá đấm kiểu gì để thua thế hả /:)/:)/:)/:) !

Hix, hum nay đến trg` xem giao lưu với các anh zai 11 Tin , nhìn thấy bạn Long ở L1... Trắng gì mà trắng thế! Trắng như con gái ấy!
@ Phúc: mày ơi, mày có nik của bạn Long ko? send cho tao nhá! Thnkz!
@ Võ: lớp cháu ko đi cùng lớp ông nữa à?

Hôm nay học như chốt 8-}8-}8-}8-} !
Ko có gì để nói 8-}8-}8-}8-} !

@ô.Sh!t: cháu nói qua lịch lớp cháu trong topix Thăm quan rùi mà ^______^ !
Chia 3 nhóm, muốn đi đâu thì đi :p:p:p:p !

thằng Long chỉ bít điện tử không bít chat chit nên ko có nick yahoo 8-}8-}
Hum nay chỉ có giờ toán buồn ngủ thôi, tao với con Linh phải công nhận là ông Quang dạy hay đấy chứ :D:D:D:D

@P: Con lợn Long có nick yahoo đêy, mở ngoặc là tay tao lập, n nó chả lên bao h, cả nhà đừng add làm qué j choa nó mất công. Mà nick sến ko chịu đc.
@Trang A1: Tớ thấy ấy hay nhỉ. Thực ra tớ thấy ấy bảo bạn Trang lớp tớ phải đọc lại ngữ pháp TV là ko ổn, vì tình hình ấy là ng` phải đọc lại trc. Trong TV có 2 loại câu hỏi là câu hỏi mang m/đ hỏi và câu hỏi tu từ, và đề nghị ấy đọc lại đ/n câu hỏi tu từ nhé:câu hỏi tu từ là loại câu hỏi không cần nhận đc câu trả lời. Trong câu hỏi tu từ bao h cũng hàm súc 1 y/n nào đó của ng` đọc & y/n ấy thâm thúy đến đâu thì còn tùy. Thế đã đc chưa hay cần tớ fải gt thêm là khi ng` ta đặt câu hỏi thì muốn nghĩ đêy là câu hỏi thường hay câu hỏi tu từ cũng đc? Bạn Trang lớp tớ ko thik bị đụng đến thì thôi, chẳng có j là quá đáng cả.
Con trai lớp mình chửi bậy n` quá, mà đứng trc mặt con gái cứ chửi như đúng rồi ý. Nói chuyện với bọn mày info thu đc chỉ khoảng 20%, còn lại chắc toàn chửi bậy. Nói j thì cũng phải kiêng dè 1 tí chứ, để cho chị em khó chịu cũng ko tôt đâu. Mấy lại bọn mày đầu độc tao kinh quá, đời tao thế này là đi vào vũng đen roài. Cả 4 năm cấp 2 chơi với 1 lũ thằng nào cũng chửi bậy mà tao ko bị nhiễm tí nào vì bọn nó thấy có cái mẹt tao vào thì tự biết đường mà trật tự bớt khoản chửi bậy đi. Bọn mày xem lại tn đi chứ.

chỉ riêng h thực hành hum nay là đủ thấy chúng nó chửi kinh thế nào.. ai đời trước mặt con gái cứ thi nhau xem thằng nào chửi tài hơn... chúng nó tưởng là chửi giỏi hơn là hơn người khác chăng 8-}
mà thôi stop vấn đề này, con trai lớp mình nghiêm túc 1 chút cũng chẳng mất gì... chửi nhau thì ra ngoài mà chửi đùng trước mặt chị em văng lung tung :(:(

Chưa stop vội. Cái kiểu vu khống mình chẳng nói gì nó cũng bảo mình chửi đã thấy khó chịu rồi, Võ nhá. Ấy cũng thôi cái trò dí vào mặt người ta mà chửi đi. Tớ đùa với ấy đấy à?

À à :)):)):)):)) !
Ấy ko đùa với tớ :)):)):)):)) !
Chỉ có tớ đùa với ấy thôi :)):)):)):)) !
Trả lời bao nhiêu lần òi :)):)):)):)) !
"Vãi chốt" :)):)):)):)) !

Link đã viết:
@P: Con lợn Long có nick yahoo đêy, mở ngoặc là tay tao lập, n nó chả lên bao h, cả nhà đừng add làm qué j choa nó mất công. Mà nick sến ko chịu đc.
@Trang A1: Tớ thấy ấy hay nhỉ. Thực ra tớ thấy ấy bảo bạn Trang lớp tớ phải đọc lại ngữ pháp TV là ko ổn, vì tình hình ấy là ng` phải đọc lại trc. Trong TV có 2 loại câu hỏi là câu hỏi mang m/đ hỏi và câu hỏi tu từ, và đề nghị ấy đọc lại đ/n câu hỏi tu từ nhé:câu hỏi tu từ là loại câu hỏi không cần nhận đc câu trả lời. Trong câu hỏi tu từ bao h cũng hàm súc 1 y/n nào đó của ng` đọc & y/n ấy thâm thúy đến đâu thì còn tùy. Thế đã đc chưa hay cần tớ fải gt thêm là khi ng` ta đặt câu hỏi thì muốn nghĩ đêy là câu hỏi thường hay câu hỏi tu từ cũng đc? Bạn Trang lớp tớ ko thik bị đụng đến thì thôi, chẳng có j là quá đáng cả.
Con trai lớp mình chửi bậy n` quá, mà đứng trc mặt con gái cứ chửi như đúng rồi ý. Nói chuyện với bọn mày info thu đc chỉ khoảng 20%, còn lại chắc toàn chửi bậy. Nói j thì cũng phải kiêng dè 1 tí chứ, để cho chị em khó chịu cũng ko tôt đâu. Mấy lại bọn mày đầu độc tao kinh quá, đời tao thế này là đi vào vũng đen roài. Cả 4 năm cấp 2 chơi với 1 lũ thằng nào cũng chửi bậy mà tao ko bị nhiễm tí nào vì bọn nó thấy có cái mẹt tao vào thì tự biết đường mà trật tự bớt khoản chửi bậy đi. Bọn mày xem lại tn đi chứ.

Bài này chất lượng quá :)):)):)):)) !
Mài bỏ cái kiểu post nhìu bài dài òi à :)):)):)):)) !

------------

Mai ko đc nghỉ t1,2 à 8-}8-}8-}8-} !
MK /:)/:)/:)/:) !
Chán quá +__________+ !

Hôm qua bới được tờ nội quy đc phát đầu năm,tao mới phát hiện cả lớp mình vi phạm đến 5/7 điều cấm.Vãi chốt!

Mày lại chửi bậy rồi VÕ :)) :))
Tranh thủ câu tí,1 tuần rồi bí thư phải "học hành chăm chỉ" ko lên net.:((

boy chửi thì đau tai ... girl chửi thì đau đầu ... mỗi bên 1 phong cách 8-}

Cùng là phong cách "xì-tin" cả mà :)):)):)):)) !

-------------------------------

Ruồi "cô em" đã viết:
Hôm qua bới được tờ nội quy đc phát đầu năm,tao mới phát hiện cả lớp mình vi phạm đến 5/7 điều cấm.Vãi chốt!
Thường thôi "cô em" Bách ạ :)):)):)):)) !
"Người hùng" đây còn 7/7 nà :)):)):)):)) !
À mà trừ cái khoản đi xe máy vô trường :)):)):)):)) !

Ruồi "cô em" đã viết:
Mày lại chửi bậy rồi VÕ :)) :))
À uh :)):)):)):)) !
Khỏi phải nhắc "người hùng" cái khoản đó :)):)):)):)) !

Mà "cô em" Bách vứt cho "người hùng" Y!M của "cô em" Bình "Xuôi" cái nào :>:>:>:> !
Thấy "cô em" Bình suốt ngày onl :)):)):)):)) !

@Võ: mày chỉ đạo cả cách viết bài của tao cơ ah? 8-} Loi choi vừa thoai chứ?
@Chiệp: uay, nghe Chiệp quát đanh đá vật. :D Nói thì mạnh mồm thế thôi, chứ Chiệp toàn đanh đá với tao, thằng Võ thì ko dám quàng quạc lên. Huhu, phân biệt đối xử.
Lớp mình có một số câu cửa miệng mà từ đầu năm đến h tao vẫn chưa hiểu cái j, điển hình là ăn chốt và sa đì (oh, viết thế này có đúng ko?).
Stop cái vụ chửi nhau đc roài. Nghe như chuối.

"Chốt" mà ko biết à :)):)):)):)) !
"Sa đì" mà ko biết à :)):)):)):)) !
Mai đến lớp tao nói cho :)):)):)):)) !
Nói trên này các bạn lại kêu chết :)):)):)):)) !

Mà con Link với tao post bài cùng 1 lúc kìa 8-}8-}8-}8-} !
"Vãi chốt" :)):)):)):)) !

Chẳng qua là net nhà tao bị chập thoai.
Ui giời, đau êm ẩm cả ng`. Ai đời bỏ bóng rổ 1 tháng, đúng hum đi tập lại (chiều CN) thì sáng chơi Chachacha lắc phê ơi là phê, tối về thì bà già lôi lên chợ đêm đi bộ cả tối gần 4 tiếng đồng hồ. Sợ vật. Tối về cảm tưởng cái cổ chân long ra đến nơi, còn bây h thì ngấm đòn thật sự. Mẹ ơi, ê ẩm.

Mày ham mê thể thao quá nhở :)):)):)):)) !
Thế mà vẫn heo 8-}8-}8-}8-} !

con Linh hot girl lớp mình cấm thằng Võ loi choi 8-} nó mà béo gì, nhẹ hơn cu chán 8-}
con chiệp chơi được mấy câu chí lí quá 8-}
Mà ỉn Linh, có chắc là còn 1 người nữa chưa có đôi ko, tao ko thể tìm được ai đi với tao 8-}
Ngày mai hình như nghỉ 2 tiết Thạo 8-}
mà sao topic lớp mình xuống trang 2 thế này :(

Em ơi Thạo đang ở Lâm đồng rồi :))
Tuần này lớp chị đc nghỉ toàn bộ 6 tiết Thạo :))

quan tâm làm j`, miễn là ko có ở Ams :))
dùa chứ theo đoàn đi trông thi QG đấy:D
yêu Thhi học sinh giỏi QG ghê :)) :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên