L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D:D:D thế hóa ra giáo viên HN phải ra tỉnh khác ah :(:(
Hum nay thầy Quang dạy hay ghê.. hum qua đi chơi với các anh chị, nghe anh Kiên kể: thầy toàn đi down bài VL trên mạng về lớp rùi dịch tại chỗ cho đội tuyển 8-} làm ngay tại chỗ nữa 8-} bái phục cả nón về trình tiếng anh và VL của thầy 8-}
hum nay vừa ngồi học con Linh lại vừa toe toét bảo: trông dáng thầy hay thế, bùn cười quá mày ah 8-} -> bó tay toàn tập với con Linh 8-} b-(

900 bài roài à :)):)):)):)) !
Khá nhở :)):)):)):)) !
Cố 100 bài nữa là 3 sao đó :)):)):)):)) !

---------------

Hôm nay học chán như mọi ngày :)):)):)):)) !
Mai tổ LP làm GDCD òi 8-}8-}8-}8-} !
MK +________+ !
Đêk hiểu chúng nó chuẩn bị đc cái giề chưa :)):)):)):)) !

LT đã viết:
con Linh hot girl lớp mình cấm thằng Võ loi choi 8-} nó mà béo gì, nhẹ hơn cu chán 8-}
con chiệp chơi được mấy câu chí lí quá 8-}
Mà ỉn Linh, có chắc là còn 1 người nữa chưa có đôi ko, tao ko thể tìm được ai đi với tao 8-}
Ngày mai hình như nghỉ 2 tiết Thạo 8-}
mà sao topic lớp mình xuống trang 2 thế này :(

À uh :)):)):)):)) !
Thì cho tôi xin lỗi 8-}8-}8-}8-} !
Mạo phạm òi :)):)):)):)) !

Con Chiệp câu bài 8-} :)):)):)):)) !
Chí lí con :(|) ( khỉ ) :)):)):)):)) !

Mà mai nghỉ 2t cuối của Thạo à :)):)):)):)) !
Nhộn nhở :)):)):)):)) !
Thạo VIP quá 8-}8-}8-}8-} !
"Vãi chốt" :)):)):)):)) !

thấy hum nay Thủy béo ôm quyển triết học về nhà (giáo trình đại học hẳn hỏi nhá ) nghiền ngẫm, chẳng hỉu làm cái giề nữa 8-} cô GDCD lớp mình chỉ thik ví dụ thôi, --> bó tay với mấy đứa tổ 1 và 4, làm sớm ko làm, nc đến chân mới nhảy 8-}

LT đã viết:
thấy hum nay Thủy béo ôm quyển triết học về nhà (giáo trình đại học hẳn hỏi nhá ) nghiền ngẫm, chẳng hỉu làm cái giề nữa 8-} cô GDCD lớp mình chỉ thik ví dụ thôi, --> bó tay với mấy đứa tổ 1 và 4, làm sớm ko làm, nc đến chân mới nhảy 8-}

Hờ :)):)):)):)) !
Sợ quái gì :)):)):)):)) !
Nước ngập hết đầu còn đêk sợ nữa là :)):)):)):)) !
Toàn hội biết bơi :)):)):)):)) !

---------------------

HAO như hâm 8-}8-}8-}8-} !
Post 1 bài mãi ko xong 8-}8-}8-}8-} !

bà già Tuyền :D dạo này sao rồi chị :D
Đang ở nhà chả biết làm j` chạy vào hỏi thăm tình hình các em với thầy Nghĩa thầy Đệ đến đâu rồi :x
Em Phương có ava xinh và dễ thương ghê :x
Dạo này L1 0508 đông vui xum tụ nhỉ :p

Thanks chị Trang nhìu, hum qua con ỉn bạn em bảo em giống heo ăn cám 8-} 8-} (trông đúng thật)...
Hum nay cu Trần chít đến nơi rùi, suốt ngày bùng học.. bà văn nổi sùng lên rùi, hum nay chủ nhiệm sẽ bít chuyện đấy, liệu mà làm nhé :|:|
@ chị Trang: bây h thầy Xuân QUang và thầy Thạo dạy bọn em :D:D:D hay phết :D:D:D:D

Ôi em trangcut :)) em lôi đâu ra cái nickname chết tiệt ấy đấy :)) Chị khỏe, vui :D Lâu ko gặp em rồi :p Av của em, cũng đẹp ghê cơ:D

Thằng Trần đúng là liều thật. Ko hiểu làm thế nào cải hóa đc cái thằng mất dạy này. Bà Văn bức xúc nó thật thì phải. N tao cũng ức chế với bà ý lắm cơ. Hum nay ăn con 7,5 văn đã thấy ức, bài thằng Long chép gần giống bài tao mà chịu 6 điểm, tao thấy bực mình thay choa nó. Ai đời có cái kiểu chấm văn nhìn tên, nói đùa chứ nhỡ tao chả viết j bà ý vẫn cho điểm. Mà như thế tức là tao có cố gắng nâng cao điểm số của tao cũng vô ích vì bà ý có định cho điểm cao hơn đâu cơ chứ. Nhục mặt lớp Lý có GV dở hơi thía.

chít chít chị Tùn vào câu bài lộ liễu 8-}
Mà sao con linh lên HAO mà ko post bài, để tao solo ah :((

Hôm nay như "chốt" :)):)):)):)) !
MK bà Văn :)):)):)):)) !

---------------------

Câu bài ác chiến :)):)):)):)) !

CHị mày post bài ngắn gọn nhưng có nội dung cho đỡ tốn sever của hao nhá [-x ko phải câu bài :-" :))

Ái chà :D:D:D:D !
Em là em rất hiểu chị Tùn :)):)):)):)) !
Chị lo lắng cho SV của HAO quá đó mà :)):)):)):)) !
Suốt ngày Busy 8-}8-}8-}8-} !

---------------------

Lịch mới lớp mình: ở nhà :)):)):)):)) !
Trời mưa + lạnh, đi đâu cũng ngại :)):)):)):)) !

Thay mặt Long(Thằng Long đek chịu vào HAO chào các bạn gì cả!)chào cả nhà:D:D:D:)):)):))

he he .chao ca nha.cai ten dang nhap nay cua em mai tu nam ngoai toi nay moi nho lai duoc pass.co ri anh chi giup do cho em

Hờ hờ, thằng nào post bài hộ thằng Long thía? Chả tik sự j cả, rùi cả đời nó vẫn dậm chân tại chỗ 1 bài choa mà xem. :D:D:D:D. Thằng Đông có nik từ đời nào mà bi h mới chịu góp mặt.
@Trưởng: mày bị điên ah? Rõ ràng là tao có post, chẳng qua là máy tao bị phê phê. Hum nay đ/c Xanh dạy chị em mình mày nhớ đc ? % hả? Tao chả nhớ cái j cả, quên hết roài.

Ối ối :)):)):)):)) !
Các "cô em" lần lượt vào rồi hả :)):)):)):)) !
Vui nhộn ghê :)):)):)):)) !
Cứ yên tâm :)):)):)):)) !
"Người hùng" đây sẽ giúp đỡ :)):)):)):)) !
Nhưng mà các "cô em" nhớ phải thường xuyên lên đó :>:>:>:> !

Võ post 1 bài vô cùng chuối. ôi nói đùa Võ ơi bao h mẹ mày đinh choa bọn tao đi đêy?

----------

Mà tổ mày làm xong cái sưu tâm của bà Văn chưa? Toàn vẽ chuyện ra bắt bọn hs làm choa khổ cái thân ra. mà rõ ràng chả tik sự j cả, thà để tiền đêy để chơi còn hơn.
2 ngày nghỉ ở nhà làm cái j đêy, chán quá.

Hè rủ cả khối đi cho hoành tráng :)):)):)):)) !
Đi mỗi lớp mình toàn xé lẻ 8-}8-}8-}8-} !
Chán 8-}8-}8-}8-} !

Yên tâm đê :)):)):)):)) !
Chắc chắn là phải đi 1 bữa chớ :>:>:>:> !
Có mỗi năm nay để chơi mà :>:>:>:> !

-----------------------------

2 cô em vào post đúng 1 bài rồi chạy mất :)):)):)):)) !
"Vui nhộn ghê" :)):)):)):)) !

ơ, cái bài của tao đâu ý nhở? vừa post xong nó đi đâu mất roài. HAO dạo này như dở. Cả sáng nay ngồi chán lè lưỡi ra mới post đc 1 bài.
Mà nik của thằng Xanh vẫn chưa đc kích hoạt nhỉ? khổ thân thằng bé. Võ ơi mày xem thế nào đi chứ? Mod mà vô tik sự quá. Cho bọn nó vào forum lớp mình càng thấy vui nhộn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên