L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trời ... mất trang kia rồi ... mọi người vào back về 1 trang nhé :D

Nhìn lại rồi, hình như ko phải ảnh chị crop cho em P béo :-? :D :D :D
Anyway, xinh :x

May mà chị Tùn vào +______________+ !
Ko thì còn cãi nhau chán 8-}8-}8-}8-} !

Hoàng Lại đã viết:
trời ... mất trang kia rồi ... mọi người vào back về 1 trang nhé
Bài vô nghĩa +_____________+ !

chicki

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Nhắc lại, chửi bậy xưa nay chưa bao h là niềm tự hào của dân chuyên Lý, mất đi bản sắc ngang tàng là ko thể tránh khỏi, tuy nhiên đừng mua thêm tiếng xấu cho dân chuyên lý, từ xưa đến nay vốn là niềm tự hào của cả trường nói chung cũng như của những học sinh học Lý nói riêng.

hic .... ghê quá ... vào trường mới 6 tháng mà đã dân chuyên lý này nọ :| ghê quá .... bạn gì ơi .. bạn mới chỉ đi được đến cửa phòng thôi ...;)

hic .... dân chuyên lý như bạn nói thì sang tổng hợp ý :D ở trường đó chúng nó chắc hợp với bạn :D đầu hơi phù :D :| >:)

nhớ thằng doanh quá ... bác nào cho em gửi lời hỏi thăm tới thằng doanh >:)

khiếp, có mỗi việc chửi bậy thôi, mà cũng ầm ầm lên thế này, vui sướng thật :)):))
dù sao tớ cũng phải nói là: bài của Trang A1 nói đúng :| , quote thì quote cho chuẩn :| "đổi trắng thay đen" là ko tốt.
nói chung là, tụi con trai có chửi thì cứ để tụi nó chửi, tụi nó chửi thì mang tiếng tụi nó, có liên quan j đến mình, miễn tính tụi nó vẫn tốt là được. có khi nhìn nhau chửi lại là cái thú của bọn nó thì sao? :)) Bọn nó chửi cũng chẳng làm mình hư đi, còn nếu mình hư đi, thì là do bản thân mình, chẳng trách ai được.trước khi nói người thì hãy nhìn lại bản thân mình đã mà :) tớ chỉ nói thế thôi, tùy mọi người nghĩ sao thì nghĩ, đừng vì mấy chuyện vớ vẩn này mà cãi nhau :)

Topix lớp mình nhờ 1 chuyện cỏn con "chửi bậy" mà xôm hơn hẳn :)):)):)):)) !
Tình hình là càng ngày càng sôi nổi :)):)):)):)) !
Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia đóng góp :)):)):)):)) !

Hoàng Lại đã viết:
hic .... ghê quá ... vào trường mới 6 tháng mà đã dân chuyên lý này nọ :| ghê quá .... bạn gì ơi .. bạn mới chỉ đi được đến cửa phòng thôi ...;)
+10đcl là ít :)):)):)):)) !

Hoàng Lại đã viết:
nhớ thằng doanh quá ... bác nào cho em gửi lời hỏi thăm tới thằng doanh
Ờ ờ :D:D:D:D !
Để tao nhắn cho :)):)):)):)) !

Ặc, chị nghĩ ý em Trang L1 về cái vụ con trai chuyên Lý chửi bậy là ko đc thì cũng ko sai :| Chửi thì cũng chả sao, nhưng đấy ko phải là bản sắc[-x ít chửi bậy cũng ko có nghĩ là " về Lý TH mà học " [-x Với lại lớp còn có con gái, có chửi nhau thì cũng chừa mặt con gái ra, đừng có văng loạn xạ trước mặt chị em :)) COn gái chuyên Lý cũng là con gái, khó chịu cũng đúng thôi :))

à ko
bạn Trang Lý 1 thì mọi ng` bảo là bạn ý ko chửi bậy (==> ngoan)
thì bạn ý có ý kiến là mọi người ko được lôi bạn ý ra bình phẩm lung tung :|

chị Tùn nói đúng, ủng hộ chị Tùn.. chửi bậy không sao, ở đâu bọn này cũng chẳng cần bít, thế mà sao cứ có mặt con gái chúng nó càng chửi tợn hơn 8-}
@ mấy bạn A1 và A2, cả bạn Hoàng lớp địa nữa: mới học 6 tháng nhưng dù sao cũng là dân chuyên lý.. ở đâu thì vẫn là chuyên lý chứ ko cần phải sang TH...
Tụi con trai nó chửi nói thật là kệ tụi nó, nhưng mà ảnh hưởng đến người khác xung quanh, nghe khó chịu, chối tai.. lại còn hay văng vào mặt con gái, nghĩ ra đủ thứ trò thô bỉ, hở 1 cái là * loạn cả lên thì ai mà chịu được :|:| với cả với bọn lớp khác nghe thấy bọn lớp mình văng tục thành thần đương nhiên sẽ nghĩ xấu về tập thể lớp, điều đó là ko thể chấp nhận và ảnh hưởng rất lớn đến lớp.. chứ đừng có nói là ko có chuyện gì.. chỉ có những đứa chửi bậy trơ ra rùi mới thấy chuyện này là bình thường... :|:|
Mà đề nghị ông Võ đừng bình phẩm lung tung ... con Trang và nhìu đứa khác không mún bị lôi ra làm trò đùa trên này :D:D:D
thế thôi, với lại bạn Dô ah, bạn đừng đuối lý thì vào phá topic như lời thách thức của bạn ở bài trên... topic này không phải là sọt rác, cũng không phải là cái chỗ để bạn phá bĩnh lung tung :D:D:D:D may ra được thằng võ nó hoan nghênh thôi :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa chứ cấp 2 mình đã bậy bạ rồi vào lớp lý lại càng bậy hơn :)) :)) Hồi trước chửi còn biết kiêng chứ bây h chửi chẳng có cảm giác j`, nó thành thói wen roài..................
À, mà hôm qua đá với toántin CVA thế nào hả ????

cái gì đá với toán tin CVA ah, đá lúc nào , ở đâu, kết quả thế nào .... có phải là đá với 1 bọn chuyên tin ko :D:D:D:D:D

ko phải thành thói quen mà là ăn vào máu >:)

nói chuyện với mỗi người thì có 1 kiểu nói chuyện khác nhau chớ ? VD nói chuyện với đứa này ... ( mới quen chẳng hạn ) thì cần khiêm tốn >:) nhẹ nhàng lịch sự trong lời nói ... nhưng với những thằng đã quen biết .... như kiểu tao và thằng doanh thì ... >:) có chửi thẳng vào mặt nhau cũng ko để bụng ( ko đụng chạm quá nhìu là được ) >:) >:)

uh, cũng được :D:D:D nhưng đừng chửi nơi công cộng và trước mặt bạn gái là được :D:D:D:D

tớ đuối lý ở chỗ nào hả ấy? :-/
có câu nào tớ nói vô lý à? :-/
:))
ai đúng ai sai người ngoài nhìn vào đọc sẽ hiểu thôi :))
ko cần nói nhiều :)
tớ cũng ko muốn phá đâu
nên tớ ko post nữa
nhưng bọn cậu còn j` thắc mắc cứ ới tớ một tiếng
tớ vào ngay ý mà
bây h tớ rút ra kinh nghiệm là khen với lại bình phẩm lung tung là giống nhau :-?

Thằng Trần xì-pam à 8-}8-}8-}8-} !

Mà stop vụ chửi bậy nhá +_________+ !
Cãi nhau hơn 1 trang về vụ đó 8-}8-}8-}8-} !
"Vãi chốt" mệt /:)/:)/:)/:) !

gì thế này?8-}8-}8-}
bàn về nói bậy mà mình ko đc tham gia thật là tiếc.Mà các bạn cũng ko nên cãi nhau làm gì cho tốn sức,chửi bậy đâu phải là tội,đấy chỉ là n~ từ ngữ mà ng` VN quy ước nó mang ý nghĩa ko tốt thôi mà,đâu đáng để mọi ng` bàn đến n` thế
hôm trước các cô em đá đấm kiểu j` mà để bọn toán tin chu vùi dập 4-1 thế,đúng là ko có anh có khác

Lâu lâu không vô mà topic lớp mình xôm thật
Cãi nhau rất trí tuệ:)) :)) :)) :))
Nên đề nghị những bạn nào cần học hỏi nên vào đây để tham khảo :)) :)) :)) :))

Nên nhớ là nhờ tui mà topic L1 đông vui hẳn lên nhé:D
Tình hình cứ như tuần trước thì có mà 9 năm cũng ko tăng nổi 1 trang:))

@Trang A1: Cho tớ được làm quen với ấy được ko?:D Phong cách ấn tượng, có cá tính, tớ thích những người có phong cách như thế:p. Nick tớ là trang_kitten0303. Rất vui được làm quen:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên