L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Móa mình để quên quyển vở ghi văn ở lớp hôm trước mà mấy ông bà A2 xé hết sạch quyển vở của mình ra, chế thế ko biết .........

Trần ngu đã viết:
Móa mình để quên quyển vở ghi văn ở lớp hôm trước mà mấy ông bà A2 xé hết sạch quyển vở của mình ra, chế thế ko biết .........
Mày ngu :)):)):)):)) !
Mày ăn chốt 8-}8-}8-}8-} !

PLinh A1 đã viết:
ôi Võ ơi mày đổi chữ kí rồi ah ???
Thế mày ko thấy chữ ký tao khác trước à :)):)):)):)) !

Bọn mày nói chuyện thông minh ko tả đc. Mà thằng Trần vở có khác j nháp đâu, làm phúc cho bọn trẻ con cái để nghịch thì cũng chả sao. Chuyện đi đứng lớp mình đến đâu roài Võ ơi?
Thế con trai lớp mình thiếu khả năng thẩm mỹ đến thế cơ ah, buồn nát ruột. Thất vọng.

----------

Càng ngày càng hâm mộ Rhett Butler ko tả nổi, sao lại nói n~ câu hay thế cơ chứ lại. Trời ah, sao ko ai iu mình như thía nhẩy? Buồn mất 2s.
Ngồi lớp này bị đầu độc ghê quá. Tình hình là bi h thì đang ngồi ở Đạt, & nghe 1 lũ chửi bậy loạn xạ. Sống với chúng mày thế này ko thành sa đọa mới lạ.

Link đã viết:
Bọn mày nói chuyện thông minh ko tả đc.
Ờ 8-} !
Mài nói chuyện thì thông minh /:) !

Link đã viết:
Mà thằng Trần vở có khác j nháp đâu, làm phúc cho bọn trẻ con cái để nghịch thì cũng chả sao.
Đúng đúng :)) !
Tao công nhận :)) !
Quyển vở 120tr của nó còn ~~ 20tr :)) !

Link đã viết:
Chuyện đi đứng lớp mình đến đâu roài Võ ơi?
Vào topix "Thăm quan" mà đọc /:) !
Tao xếp lịch sẵn trong đóa òi 8-} !

Link đã viết:
Càng ngày càng hâm mộ Rhett Butler ko tả nổi, sao lại nói n~ câu hay thế cơ chứ lại. Trời ah, sao ko ai iu mình như thía nhẩy? Buồn mất 2s.
Post bài thông minh :)) !

Link đã viết:
Ngồi lớp này bị đầu độc ghê quá. Tình hình là bi h thì đang ngồi ở Đạt, & nghe 1 lũ chửi bậy loạn xạ. Sống với chúng mày thế này ko thành sa đọa mới lạ.
"Chất L1" mà mài :)) !

Hình như trong lớp có mỗi con Linh k biết chửi thôi :D Bà con ơi đầu độc nó đi :))

Đứa nào lớp mình chả biết chửi bậy 8-} !
Mài nhầm à :)) !
P/S: mà mài kiếm đâu ra 15 đcl đóa :-? !
Chỉ tao vứi ^__________^ !

Võ Tuấn Anh đã viết:
Lớp mình may ra có Hồng, Trang, M.Thủy là ko biết chửi ! ( Mai hình như biết chửi ! )

Xin nhắc lại, tên của ai người đó dùng, cấm lôi tên tuổi, danh tính người khác ra để bình phẩm, nhận xét vô căn cứ. Đây là nơi mọi người có quyền tự do phát ngôn, tuy nhiên nói j thì nói cũng phải tôn trọng bạn bè và bản thân mình đã TA ah

Hội ngoan đấy ko chấp !

Ngoan hay ko ngoan cũng ko đến lượt cậu ra bình phẩm nhá

_________Xin nhắc lại, cẩn thận với những lờii mình đang nói đấy___________

Nhắc lại, chửi bậy xưa nay chưa bao h là niềm tự hào của dân chuyên Lý, mất đi bản sắc ngang tàng là ko thể tránh khỏi, tuy nhiên đừng mua thêm tiếng xấu cho dân chuyên lý, từ xưa đến nay vốn là niềm tự hào của cả trường nói chung cũng như của những học sinh học Lý nói riêng.

Nhắc lại 1lần nữa: KO PHÁT NGÔN BỪA BÃI, TỰ DO NGÔN LUẬN CŨNG CÓ GIƯỚ HẠN CỦA NÓ THÔI

Chỉnh sửa lần cuối:
Phải đó, bít hay không mắc mớ gì tới ông...
mà lúc nào bị chọc giận thì bọn này mới chửi, chứ ai lại như bọn con trai hở ra là văng tục :|:|:| thế mà cười nói đc :|:|
mà chuyện đi chơi thế nào ?? có được đi chơi ko :(:(

***** /:)/:)/:)/:) !
Lắm nhọt vãi hàng /:)/:)/:)/:) !
*** nói nữa X(X(X(X( !

------------

*** đi chơi đâu hết /:)/:)/:)/:) !
Tự túc, muốn đi đâu thì đi /:)/:)/:)/:) !

:D:D:D:D:D không đi thì thôi :D:D:D
@ Trang A1: chuyện nội bộ lớp stop can thiệp :D:D:D
@ Trang L1: mày ơi tối nay có kết quả thì gọi cho tao :D:D:D

Nguyễn Thu Trang A1 đã viết:
thằng ý đã nói xấu j` đến cậu chưa? hay cậu thấy ko biết chửi bậy rất là đáng xấu hổ nên mới ầm ầm lên như thế

[Thêm 1 người ko biết j mà cũng nói:))]

Thứ 1, ở đây toàn là thằng Việt, chả có thằng ý nào cả:))
Thứ 2, tớ ko biết chửi bậy là j, chỉ biết đấu khẩu thôi, mà ko biết chửi bậy rất là đáng xấu hổ là 1 định nghĩa mới, tớ chưa bao h nghe thấy:D
Chắc bạn Trang A1 chửi bậy sành điệu lắm nhỉ, xin cho mấy thằng chửi bậy hàng đầu L1 sang học hỏi :))

:D:D:D cái này trí tuệ... góp ý thế bố ai chịu nổi :D:D:D:D mà chắc bạn Trang A1 chưa được nghe zai lớp tớ chửi nhỉ :D:D:D

Cãi nhau *** gì /:)/:)/:)/:) !
Nhàm bỏ ** !
Thôi đê /:)/:)/:)/:) !
Có mỗi chuyện chửi bậy thôi mà cũng đem ra bới móc 8-}8-}8-}8-} !

... đã viết:
chứ ai lại như bọn con trai hở ra là văng tục :|:|:| thế mà cười nói đc :|:|
***** 8-}8-}8-}8-} !
Ý kiến à /:)/:)/:)/:) !
Thix chửi thì chửi chứ sao /:)/:)/:)/:) !
Mang tiếng bậy là bọn tao mang tiếng chứ mài có mang tiếng đâu mà xía vô X(X(X(X( !
Damn X(X(X(X( !

... đã viết:
mà chắc bạn Trang A1 chưa được nghe zai lớp tớ chửi nhỉ :D:D:D
***** 8-}8-}8-}8-} !
Cãi nhau, bảo ko thix roài lại đi khoe /:)/:)/:)/:) !
Điên 8-}8-}8-}8-} !
Cười cái *** X(X(X(X( !

hô hô ... lý 1 có cha Duy Anh đó :D ai hiểu thằng đó = mình ko nhỉ ;;) nhìn nó ngoan thế thôi thật ra nó ghê lắm ;;)
>:) >:)

hic ... bạn trang nhầm rôi >:) boys giờ thế đó >:) gặp nhau chửi F*** thẳng vào mặt nhau ( hoặc là từ tương tự = tiếng việt ) --> bạn tốt :| :)) :)) hehe

đời là thế đó :D

----------

bạn gì đó trang lý 1 thông cảm :| cấp 1 chắc bạn đi mĩ nên ko bit :| hoặc là học tại gia >:) chứ cấp 1 là *** ầm ầm ầm roài >:)

Bạn thân mến :))
tớ dek muốn nói nữa nói nữa thì phá topic này ra
1, hình như bạn vừa mới nói 1 câu là
Xin nhắc lại, tên của ai người đó dùng, cấm lôi tên tuổi, danh tính người khác ra để bình phẩm, nhận xét vô căn cứ. Đây là nơi mọi người có quyền tự do phát ngôn, tuy nhiên nói j thì nói cũng phải tôn trọng bạn bè và bản thân mình đã TA ah
thế cái nhận xét bạn Trang chửi bậy sành điệu là có căn cứ hả bạn?
*những lời lẽ sáo rỗng với cả nguyên tắc thì ai cũng nói được :) còn làm theo nó được hay ko thì lại là cả 1 vấn đề mà tớ nghĩ cậu ncungx nên biết ,nhỉ? :) *
2, hình như bạn chưa hiểu bài của mình hay ko nhận thức được tớ đang viết j` nhỉ ? thế để tớ nói rõ ràng + giải thích nhé
hay cậu thấy ko biết chửi bậy rất là đáng xấu hổ nên mới ầm ầm lên như thế?
đấy đấy bạn nhìn rõ chưa , có thấy cái dấu chấm hỏi ko ? cái dấu ở cuối câu đấy ,ở phía trên cong cong ở phía dưới có 1 dấu chấm đấy ,thấy chưa?đấy , như thế gọi là dấu hỏi chấm ,tức là CÂU HỎI . còn cái câu mà bạn bảo mình định nghĩa đấy lại là câu hỏi
nếu bạn trích dẫn thì mình góp ý là bạn trích dẫn cả câu thì nó mới mang nguyên n~ j` mình định nói ,còn bạn cắt bớt như thế thành ra vô tình bạn đã bóp méo n~ j` mình nói mất rồi , ấy mới là cái tài tình :)) ng` ta gọi là j` nhỉ à đổi trắng thành đen :)) câu của tớ là câu hỏi rõ ràng mà bạn cho thành định nghĩa mới , ko những thế từ cái câu định nghĩa của bạn , bạn đã
bình phẩm, nhận xét vô căn cứ
rằng mình
Trang A1 chửi bậy sành điệu lắm nhỉ
à đấy nói lan man quên mất là mình phải giải thích bài ở trên của mình
lúc bạn Võ *khen* bạn ngoan , ko chửi bậy ,mình thấy thái độ của bạn * có vẻ* khó chịu nên mình mới thắc mắc là tại sao bạn đấy khen mà bạn có thái độ như thế => đặt câu hỏi là ko biết chửi bậy là đáng xấu hổ lắm hay sao mà có thái độ như thế?
đấy là câu hỏi và hoàn toàn ko có ý khẳng định < học lại ngữ pháp Việt Nam >
bạn có quyền trả lời có hoặc ko
thế thôi
chào thân ái và quyết thắng

hic ... ghê gớm ... >.<'

chửi có nhiều kiểu chửi .... :D chửi cái kiểu thô tục làm sao = mặt tươi cười nhưng bụng thì .... " miệng nam mô, bụng 1 bồ dao giem ... " :))

Dô ghê gớm quá X_X

Sozy phá không khí cãi nhau của các em :))
@ P béo :x đổi av lúc nào nhanh thế :)) thế mà dám nói với chị là out đi về, :)) May mà chị chưa gửi ảnh vào mail của em :D mất công :p
Mà chuyện chửi bới thì :| Cái chuyện chửi nhiều là do đông con trai :)) Anh em khó kìm chế bản thân, văng linh tinh:D [-xchuws chị ko nghĩ đấy là truyền thống :)) Ko hay [-x
Truyền thống ko phải chửi bậy mà là thâm :)) Các em cố gắng phát huy, nhưng đừng mở rộng từ thâm sang bậy nhá :))

Ah con P béo :-? sao lại post link ảnh em ở hội mê gái trá hình thế :)) những 2 lần :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên