L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Đỗ Anh Tú đã viết:
Anh chẳng biết sự tình thế nào cả,đại khái là có 1 em mà nhiều người muốn ngồi cạnh đúng ko?? Bảo nó ngồi xuống đất rồi ai muốn ngồi cạnh thì xếp thành vòng tròn xung quanh :D rất công bằng đúng ko :D ??
Anh là anh Lỳ hả , thảo nào thông minh thật =))=))=)) cho em xin cái YM nhá , nghe danh lâu nhg mà chưa có cơ hội ;;) ( đừng tin , em hay nói thế lắm đấy :)):)) ) , nhg mà cũng ko phải anh đẹp dai đâu nhá b-)

Hơ , anh Tuấn Anh thích em , phải nói , ko được che giấu tình cảm của mình như thế =)) , ở nhà mama dậy anh thế à :> :)) :) :))

Anh Sơn nhá : em quái gì đâu [-x [-x

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Hơ , anh Tuấn Anh thích em , phải nói , ko được che giấu tình cảm của mình như thế =)) , ở nhà mama dậy anh thế à :> :)) :) :))
Hehe, anh thik em đấy, em nghĩ sao, anh có che dấu cái gì đâu :)) :)) :)) ;;) ;;) ;;)

Lê Hoàng Dũng đã viết:
hix đc bên đã phúc
chỗ còn lại
ông Ngọc Nam xí roài
lại còn đang ôm con miu nữa chứ
đến đien cả ruột gan:D
Hơ , anh Nam ác nhỉ , đã có em Cún rồi còn ôm em Miu =))=)):)):)):))

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
:)), tốt nhất là bảo em ý đẻ con sinh đôi giống hệt em ý, đỡ fai tranh giành nhau:))
Cái sàn bé tí lại còn tối , ngồi gì anh , em chống ko nổi :)

câu bài lắm quá, chất lượng box giảm mạnh, ông lỳ vào đây làm gì đấy, đầu độc các em à

Đầu độc được bob thôi
thì cũng là dân Lý mà

Cho mìn tham gia mới! Lớp Lý có ai tên là TUẤN NGỌC ko?

Lê Bá Nam Linh đã viết:
câu bài lắm quá, chất lượng box giảm mạnh, ông lỳ vào đây làm gì đấy, đầu độc các em à
Đàn anh vào giao lưu với các em thì có gì sai chứ, mai tao rủ mấy thằng nữa chơi toy cho mày chết !!

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Anh là anh Lỳ hả , thảo nào thông minh thật =))=))=)) cho em xin cái YM nhá , nghe danh lâu nhg mà chưa có cơ hội ;;) ( đừng tin , em hay nói thế lắm đấy :)):)) ) , nhg mà cũng ko phải anh đẹp dai đâu nhá b-)

Anh Sơn nhá : em quái gì đâu [-x [-x
Trời ơi!! Anh đẹp trai,học giỏi,sống nội tâm ... em còn chê gì nữa ???
Nick anh nè : new_star_ldt_7888

đúng rồi, anh lỳ bon chen quá, phải để mấy bạn 05-08 sống với chứ, em nào ông anh cũng vơ hết thì...... 8-| ,anh xem TA chồng em phê emTrang quá cỡ rồi kìa, thế mà anh nỡ....., chẹp chẹp [-( /:)

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
đúng rồi, anh lỳ bon chen quá, phải để mấy bạn 05-08 sống với chứ, em nào ông anh cũng vơ hết thì...... 8-| ,anh xem TA chồng em phê emTrang quá cỡ rồi kìa, thế mà anh nỡ....., chẹp chẹp [-( /:)
Ờ, anh này công nhận dê thật :)) :)) :)) Thế là ko tốt :)) :)) :))
Mà chồng nói thế chứ thik em Trang làm sao đc :))
Vợ nói lỡ mấy thằng bạn chồng nghe đc tuyên truyền ra thì chết à 8-| [-x

Chỉnh sửa lần cuối:

Hì hì, thằng TUẤN ANH này đi ngoại tình hả, tao tưởng mày yêu vợ mày lắm cho nên hôm di dạ hội tao mới ko rủ vợ mày ra gốc cây, biết thế tao chẳng việc gì phải chịu 1 tối ko có người hẹn hò vì 1 thằng lăng nhăng như vậy :D :p

o*, cái j mà ra gốc cây hả Sơn ơi, nghe ghê wa' 8-| 8-| 8-| /:) /:) /:)
mà chồng tớ vẫn chung thủy đó chứ, chồng nhờ ;)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Hì hì, thằng TUẤN ANH này đi ngoại tình hả, tao tưởng mày yêu vợ mày lắm cho nên hôm di dạ hội tao mới ko rủ vợ mày ra gốc cây, biết thế tao chẳng việc gì phải chịu 1 tối ko có người hẹn hò vì 1 thằng lăng nhăng như vậy :D :p
À, thằng này láo, nói tao với vợ tao thế hả :-?
b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( cho chừa :)) :)) :))
@ vợ : hehe, lúc nào chẳng chung thủy :)) :> , mà nó có rủ vợ cũng ko ra đâu nhỉ ;;)

Trời ơi, đàn anh vào mua vui cho mấy đứa nhóc tụi bay xem,xong rồi bây h trở mặt hả ?? :(( Đứa thì kêu mình bon chen, đứa thì chửi mình dê :(( còn gì hình tượng nữa chứ !!

toy bob đi ( em ko hiểu nghĩa anh Lỳ nhá ) :)):))

Thôi ko sao , anh vào vì có ý đồ riêng mà :))=)):)) , vd thôi nhé : có em chả hạn :)):)):))

Tuấn anh ! : Đùa anh thôi , ai cũng đùa thế mà làm như thật

He he he , thằng TUẤN ANH kia, chung thủy mà đi cưa em CÚN kinh vậy à, tao ko tin tưởng lắm về hạnh phúc hôn nhân của chúng mày :))
Mà nhân tiện đây hỏi TUẤN ANH : chúng mày ăn cháo lưỡi bao h chưa ;;)

Trần Tuấn Anh đã viết:
Ờ, anh này công nhận dê thật :)) :)) :)) Thế là ko tốt :)) :)) :))
Mà chồng nói thế chứ thik em Trang làm sao đc :))
Vợ nói lỡ mấy thằng bạn chồng nghe đc tuyên truyền ra thì chết à 8-| [-x

theo tuyên ngôn độc lập sẽ là lỳ dê lắm, và lỳ bĩnh tĩnh hỏi tên em :"bố em tên chi"

Trần Tuấn Anh đã viết:
À, thằng này láo, nói tao với vợ tao thế hả :-?
b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-( cho chừa :)) :)) :))
@ vợ : hehe, lúc nào chẳng chung thủy :)) :> , mà nó có rủ vợ cũng ko ra đâu nhỉ ;;)

bụp ,một phát đấm giữa mặt thằng bé lăn quay và nấc em là hoàng sơn đừng có đánh em :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên