L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Tôi nói đồng bào nghe rõ ko ? ......
Các em 05-08 thân mến,từ trước đến h các em cứ nghĩ anh rất dê,nhưng thực ra anh ... ngoan lắm :D lại còn rất dễ thương nữa ...... :)

Ôi móa ơi =)) :)):)) , bạn em làm cơ động đấy

Kiểu như anh nói thì có mà , dân tình , nhà nhà bỏ việc , trẻ trẻ bỏ học để đi nghe anh tuyên ngôn à =)):)):)):))

Đòn à : :-" vớ vẩn , nhoẻn mặt mà cãi thế à , mất hình tượng mình quá =)):)):))

Đỗ Anh Tú đã viết:
Vợ con kiểu gì mà lại nói xấu sau lưng thế này hả ?? Vì có thân phận đặc biệt nên cũng chịu đòn gấp đôi !!
Hơ , chỗ này mà nói như đúng rồi , mất hình tượng mình quá đi mất :)) , đã bảo chỗ đông người đừng có công nhận vội =)):)):)):))

Mất hết cả hình tượng

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Mà các anh thân mến, đặc biệt là anh Lỳ :

Từ trước tới nay , anh cứ tưởng em ngoan lắm nhg ko phải đâu , em dê lắm , hơn nữa

còn rất máu oánh bạc =)):))

Trần Tuấn Anh đã viết:
Sao nghe na ná sách của Tôn Tử thế anh bob, 36 kế cưa gái à, hay đấy, cho em mượn đê :)) :))

mày có phải là đệ tử của anh đâu mà anh cho

Nguyễn Minh Trang đã viết:

Từ trước tới nay , anh cứ tưởng em ngoan lắm nhg ko phải đâu , em dê lắm , hơn nữa

đành với chồng của em ý, toàn chăn tiền của anh em, đánh ban đêm mà có mỗi anh tỉnh bơ cứu chồng em bao nhiều ván không thì hết tiền rồi

Nguyễn Minh Trang đã viết:

biết em dê roài
nhưng có cần phải tự nói thế ko:))
mà đã sắp xếp lịch làm việc cho anh chưa đấy:D^^

Lê Bá Nam Linh đã viết:
mày có phải là đệ tử của anh đâu mà anh cho
thế em thì chắc đc chứ:)):D
mà cái cuốn đó có đảm bảo ko
hay lại là..........
:)):)):))

Em hỏi cái : chương trình học lý 10 có phải học song sonh cơ với nhiệt như bọn Tổng hợp ko hay là vẫn học như các trường khác là chỉ mỗi cơ thôi, vì theo em biết thì trên lớp đến giữa năm lớp 11 phải học xong hết chương trình 3 năm mà 8-|

Lê Hoàng Dũng đã viết:
biết em dê roài
nhưng có cần phải tự nói thế ko:))
mà đã sắp xếp lịch làm việc cho anh chưa đấy:D^^

con trang vô duyên quá mà lịch gì đấy đi đến chỗ mà em trang giới thiệu có thúy kiều à :))

Lê Hoàng Dũng đã viết:
thế em thì chắc đc chứ:)):D
mà cái cuốn đó có đảm bảo ko
hay lại là..........
:)):)):))

dàm nghi ngờ là không được rồi phải tin 100% chứ

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
đúng rồi, anh lỳ bon chen quá, phải để mấy bạn 05-08 sống với chứ, em nào ông anh cũng vơ hết thì...... 8-| ,anh xem TA chồng em phê emTrang quá cỡ rồi kìa, thế mà anh nỡ....., chẹp chẹp [-( /:)
thằng lỳ thấy chưa,đừng quẩy em Trang nữa,mày ko thấy con Thanh em tao,nó ức khóc vì mày à,nó có cảm tình với mày,sao mày lại đi đá em khác hả X-( thôi tha cho em Trang đi,1 công đôi việc mà:p :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
Em hỏi cái : chương trình học lý 10 có phải học song sonh cơ với nhiệt như bọn Tổng hợp ko hay là vẫn học như các trường khác là chỉ mỗi cơ thôi, vì theo em biết thì trên lớp đến giữa năm lớp 11 phải học xong hết chương trình 3 năm mà 8-|

Với thầy Nghĩa thì Cơ là Cơ, Nhiệt là Nhiệt, "mày chỉ được cái láo!" :biggrin:

Đại khái là năm lớp 10 học Cơ trước, Nhiệt sau. Đến lớp 11 thì là Điện trước, Quang sau. Còn lớp 12 thì để đọc sách giáo khoa "của Đảng và Nhà nước" :biggrin:

Học lý thuyết của thầy Nghĩa hay lắm ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
thằng lỳ thấy chưa,đừng quẩy em Trang nữa,mày ko thấy con Thanh em tao,nó ức khóc vì mày à,nó có cảm tình với mày,sao mày lại đi đá em khác hả X-( thôi tha cho em Trang đi,1 công đôi việc mà:p :))

thấy chưa mọi người đang vạch mặt anh lỳ ra

Anh nói cứ như ám chỉ em ý , việc quẩy ai thì liên quan gì đến anh

Này em bảo em có cảm tình với anh lỳ lúc nào hả? [-x Xem lại đi anh ơi hay là....anh có cảm tình với anh Lỳ cũng nên 8-} 8-| ;;) :))

Bài viết hay thế mà bị del bao nhiêu (:) , anh lói cứ như lỗi là tại em hết ý
Anh Lỳ có bắt em đâu mà anh đòi tha , anh , anh cứ làm như bao nhiêu lỗi là do em ý (:)

hi`,vào nói mỗi 1 câu thôi mà bao nhiêu người bức xúc thế nhỉ:-/
em gái ơi,nhớ em quá:p

Em gái hay người yêu , ý anh trung anh là ko muốn anh Lỳ vơ thêm chị Thanh nữa :)):)):)) bây giờ thì em đã hiểu =))

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
Này em bảo em có cảm tình với anh lỳ lúc nào hả? [-x Xem lại đi anh ơi hay là....anh có cảm tình với anh Lỳ cũng nên 8-} 8-| ;;) :))
Thằng Chít thích anh lâu rồi,em ko biết hả ?? :D

Mà em Thanh cứ thích anh đi, ko phải ngại thằng CHít đâu:D anh ko bắt cá 2 tay đâu, yên tâm đi.... 1 tay anh bắt 2 cá cơ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên