L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

Ha ha ha, thằng DŨng nói thật hả, đúng là thằng Tuấn Anh dê rồi, hay định theo chấn anh em LĂNG NHĂNG HỘI, muốn lăng nhăng đc như tao ko dễ đâu :))

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Ha ha ha, thằng DŨng nói thật hả, đúng là thằng Tuấn Anh dê rồi, hay định theo chấn anh em LĂNG NHĂNG HỘI, muốn lăng nhăng đc như tao ko dễ đâu :))
Mệt chúng mày thế, tao rât là wí em ấy :)) nên mới ngồi cạnh để tâm sự trò chuyên, thế mà chúng mày lại cứ suy bụng ta ra bụng người thế [-x [-x
Mà thằng Dũng, mày còn dọa lần sau ko được ngồi cạnh em ý thì đánh tao cơ đấy :)) :)) :)) Thôi cho chú em khỏi ngại, lần sau tao nhường cho, sướng chưa, vào cảm ơn tao đi nào :)) :))

Ặc ặc, ko tin đc thằng naỳm quí cái gì mà quí, có ý đồ thì có, lần sau ko cần nhường thằng Dũng mày ạ, cứ tấn công thoải mái trong khả năng của mày, để tao xem mày có cưa đc em cún ko ;;)

Này, cho hỏi kái :con vợ tớ (thằng Đông ý mà), nó có được làm chứa vụ rì không?

này này
thằng chó TA ăn nói cho cẩn thận
tưởng làm mod là xong hả
tao dọa đánh mày bao h
bố láo X(
ko cưa đc em cún lại định ăn vạ hả

Lê Hoàng Dũng đã viết:
này này
thằng chó TA ăn nói cho cẩn thận
tưởng làm mod là xong hả
tao dọa đánh mày bao h
bố láo X(
ko cưa đc em cún lại định ăn vạ hả
Đừng để tao warn level 5 bị ban nick rồi khổ ra mày, chửi ít thôi :) Ăn vạ cái gì mà ăn vạ, mày chẳng đòi đổi chỗ rồi cướp chỗ tao ngồi suốt cả buổi :))

Sao mỗi thằng ko ngồi 1 bên cho đỡ phải tranh giành...!!

ai cũng biết nhường nhịn như anh Tú thì đã chả có chuyện 8-} :))

Sao lại tranh luận này lửa như thía nhỉ? À, bạn Gia k đi Sing nữa à?

hix đc bên đã phúc
chỗ còn lại
ông Ngọc Nam xí roài
lại còn đang ôm con miu nữa chứ
đến đien cả ruột gan:D

Anh chẳng biết sự tình thế nào cả,đại khái là có 1 em mà nhiều người muốn ngồi cạnh đúng ko?? Bảo nó ngồi xuống đất rồi ai muốn ngồi cạnh thì xếp thành vòng tròn xung quanh :D rất công bằng đúng ko :D ??

:)), tốt nhất là bảo em ý đẻ con sinh đôi giống hệt em ý, đỡ fai tranh giành nhau:))

Ai có đc em ấy trước thì nghiễm nhiên giành quyền ngồi cạnh lúc nào muốn, bọn này ko ngộ ra chân lí đó, còn cãi nhau cái gì chứ ;)

haha khổ thân thằng Sơn
hôm đó còn bị đuổi(bởi Huyền P2:D)
còn nói nữa hả mày

Cái topic này tình hình có vẻ giống topic khóa 03-06 quá nhỉ, cũng chẳng thấy girls nào vào nữa( trong lớp cơ).

Thì nhiệm vụ lôi kéo các girl trong lớp lên Hao là việc của mấy ông L1 đó, TA đâu rôi, việc của chồng đấy!

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
Thì nhiệm vụ lôi kéo các girl trong lớp lên Hao là việc của mấy ông L1 đó, TA đâu rôi, việc của chồng đấy!
Ờ, chồng sẽ thử lôi kéo xem, ko biết có đứa nào chịu lên ko nữa, mà vợ cũng lôi mấy thằng con trai lớp vợ lên đi, chứ con trai lớp ngoại ngữ thấy hình như có mỗi chú Quang Minh lớp A1 thì phải :))

Ngô Thu Lan đã viết:
Cái topic này tình hình có vẻ giống topic khóa 03-06 quá nhỉ, cũng chẳng thấy girls nào vào nữa( trong lớp cơ).
con gái lớp anh vỗn dĩ ít lên mạng chứ kô phải tại cái nội dung của topic :))

ai bảo con gái ít lên mạng
đấy là do chúng nó ngại lên post bài thì đúng hơn

Ghê, topic giờ xôm quá nhảy. Mà lại khác hẳn khóa 04-07, toàn gỉl, mỗi mình mình với 2 thằng nữa thỉnh thoảng mới post, chán.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên