L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

e Sơn :(( chị Trang chứ ko phải anh Hà nhá :(:)(:)((

anh Tuấn ANh là cũng học thầy Nghĩa đấy em Tuấn Anh ạ :biggrin:

Hehe, hôm nay các bé đi tập trung thế nào rùi, lớp mới có gương mặt nào thú vị ko, chính thức thì ai day Lí?

Ngô Thu Lan đã viết:
Hehe, hôm nay các bé đi tập trung thế nào rùi, lớp mới có gương mặt nào thú vị ko, chính thức thì ai day Lí?
Hôm nay đi cũng vui chị ạ, bọn em mới biết thầy chủ nhiệm là thầy Minh dạy toán thôi, còn thầy dạy lý thì vẫn chưa biết :)) Mà em thấy sao lớp học có ít quạt trần thế, mỗi 2 cái, ngồi ở 2 dãy bên nóng kinh :| :-s

b-) em đừng kêu than b-) chị chỉ thik cái phòng đấy thôi đấy b-) to rộng thoáng mát tha hồ vui chơi b-)

cái phòng ở dãy nối à :)) đỉnh cao của chất lượng đấy,kô có phòng nào thik = phòng đấy :D

Ủng hộ ý kiến em Trang. Lúc đầu vào chị cũng ko thích lớp đấy lắm đâu nhưng càng học càng thích, đảm bảo năm sau mà phải chuyển lớp em sẽ thấy tiếc cho mà xem. Thứ nhất là lớp rộng ngồi cả lớp ít người quây quần trông ấm cúng, thứ hai là chỗ rộng rãi tha hồ h ra chơi bày trò vui vẻ. thêm nữa là thỉnh thoảng vào h muộn tha hồ chui vào lớp thầy cô ko biết, chỉ có bọn hs cười với nhau khá là vui vẻ. Mà năm nay trường sơn lại chứ năm ngoái còn có mấy dòng khắc trên tường của mấy anh 01-04 học ở phòng bên cạnh, từ lớp em bi h nhìn ra cực đẹp.

Ngô Thu Lan đã viết:
Ủng hộ ý kiến em Trang. Lúc đầu vào chị cũng ko thích lớp đấy lắm đâu nhưng càng học càng thích, đảm bảo năm sau mà phải chuyển lớp em sẽ thấy tiếc cho mà xem. Thứ nhất là lớp rộng ngồi cả lớp ít người quây quần trông ấm cúng, thứ hai là chỗ rộng rãi tha hồ h ra chơi bày trò vui vẻ. thêm nữa là thỉnh thoảng vào h muộn tha hồ chui vào lớp thầy cô ko biết, chỉ có bọn hs cười với nhau khá là vui vẻ. Mà năm nay trường sơn lại chứ năm ngoái còn có mấy dòng khắc trên tường của mấy anh 01-04 học ở phòng bên cạnh, từ lớp em bi h nhìn ra cực đẹp.
Hic, hôm nay em vừa nghe lại, phòng đó chỉ là tập trung thôi, còn lớp em chính thức ở đâu thì vẫn chưa biết :| :-s Thế mà em cứ tưởng đó là lớp đểu chứ :| Thế hi vọng lớp em vẫn ở đó chứ ko bị cho vào xó núi 8-| :-s

o_O Bài xác nhận mức độ chân thực của kinh nghiệm sao lại bị coi là spam o_O Ô hô ai tai -_-

Trần Tuấn Anh đã viết:
Hôm nay đi cũng vui chị ạ, bọn em mới biết thầy chủ nhiệm là thầy Minh dạy toán thôi, còn thầy dạy lý thì vẫn chưa biết :)) Mà em thấy sao lớp học có ít quạt trần thế, mỗi 2 cái, ngồi ở 2 dãy bên nóng kinh :| :-s
Chú cứ tìm hiểu phòng 11 Lý với phòng 12 Lý năm nay thì biết ngay phòng nào nóng hơn :))

Lớp Lý sướng ghê, được học buổi sáng.
À, nhờ bạn Tuấn Anh gửi lời hỏi thăm thằng Jylu lớp ấy hộ tớ nhé. Nó tên thật là Lê Phương Đông, biệt danh Đông Lít, Đông Sex, Đông Shit...

Học sáng sướng chứ....học hành mát mẻ , trưa về lại được ngủ nghê đàng hoàng, mỗi tội hàng họ thì... ọe !!

Đỗ Anh Tú đã viết:
Học sáng sướng chứ....học hành mát mẻ , trưa về lại được ngủ nghê đàng hoàng, mỗi tội hàng họ thì... ọe !!
Oài, hồi trước em cũng thik thế, nhưng bọn tổng hợp với Việt đức học chiều hết, thành ra khó đi chơi với mấy thằng bạn thân, khổ thế chứ :-s 8-| Mà học sáng mấy ông chuyên tự nhiên ngồi ngắm nhau hả anh :)) :)) ? Bao nhiêu lớp xã hội học chiều hết rồi còn đâu :((

Chú nói đúng tâm sự của bọn anh rồi đấy :( nhưng thôi, nếu học sáng thì chiều đến trường rủ bọn nó bùng cũng được :)) vẫn gặp nhau thoải mái.
Mà năm nay cả khối bọn anh học sáng rồi,gặp nhau thường xuyên :D

Học sáng thì chỉ khổ mỗi đoạn ngủ dậy thoai, màu đông nữa! Học chiều được cái thức khuya dậy muôn không ai cấm cản!

Học sáng yên tĩnh, thoáng mát thích bỏ xừ. Chứ mấy hôm qua trường buổi chiều chơi bóng rổ với lại học thực hành thấy kinh khủng. Sân trường thì đông nghìn nghịt, vào giờ học mà vẫn ầm ầm. Ko bít Mr Nghĩa mà dạy buổi chiều thì sao nhỉ, chác là cãi nhau suốt ngày:D.
Năm nay học trên tầng 4, vừa cao vừa nóng, lphongf lại bé bằng con kiến. Mà ko bít mấy lớp cạnh mình là lớp nào nhảy?

Phạm Hồng Anh đã viết:
Học sáng thì chỉ khổ mỗi đoạn ngủ dậy thoai, màu đông nữa! Học chiều được cái thức khuya dậy muôn không ai cấm cản!
Dậy sớm cho khỏe người.. mà học sáng xong thì chơi thoải mái từ chiều đên sáng hôm sau,chứ em học chiều mà sáng khoảng 9 10h mới dậy thì chơi vào lúc nào ??

anh Tuấn Anh nói em mới để ý 8-} em Linh xóa bài cũng chắc tay phết nhờ :D:D
Hik, L 0306 năm nay học phòng nào vậy ạ 8-| Thấy bọn lớp em năm nay học 414, mà lên cái phòng bé tí tin hin 8-} ai mà thở nổi cơ chứ 8-} học phòng rộng đang quen 8-} :((

hehe học sáng thik nhất cái khoản dậy sớm từ khoảng 5h30,đi tắm 1 phát rồi đi học,khoan khoái ghê :))
chỉ tội có những hôm chat đến 5h mà 7h đã phải đi học thì 8-}

Trần Thu Trang đã viết:
anh Tuấn Anh nói em mới để ý 8-} em Linh xóa bài cũng chắc tay phết nhờ :D:D
Hik, L 0306 năm nay học phòng nào vậy ạ 8-| Thấy bọn lớp em năm nay học 414, mà lên cái phòng bé tí tin hin 8-} ai mà thở nổi cơ chứ 8-} học phòng rộng đang quen 8-} :((
lớp anh chắc lại dãy A tầng 3,hehe 12lý 1 năm nào chả thế :D cái lớp của em năm nay cũng là phòng truyền thống của các lớp 11 lý đấy :)) năm nào 11 lý cũng học ở đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên