L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Thu Trang
(ttrang)

Điều hành viên
>:-D<>:-D<

Trước tiên :D, chị xin thay mặt cho L1 0407 chúc mừng các em L1 0508 đã vượt qua được kì thi khó khăn vừa qua để trở thành những học sinh ưu tú đại diện cho khối Lý trường Ams khóa 0508 :)>-:)>-

Vào được trường rồi :D, chị chúc các em sẽ luôn cố gắng nỗ lực hết bản thân mình để làm rạng danh cho trường. Chị tin Ams sẽ luôn luôn là một môi trường tuyệt vời để các em có thể khẳng định tài năng của mình :*:*

Chúc các em sẽ có một tập thể lớp vững mạnh, vui vẻ < như lớp chị :>> giỏi giang< như các khóa trên :>>:x:x

Nếu có khó khăn thắc mắc gì chị sẽ cố gắng giải đáp cho các em ;). Nếu đó là về việc vui chơi giải trí thì chị có thể kham được :D:p. Còn nếu là chuyện học hành thì :-s:p, nhưng ko sao :D, chị sẽ cố gắng tìm kiếm chuyên gia cho các em :)):p

Cấp 3 vui vẻ:)>-:*:x

PS: để viết bài này chị phải viết 2 lần :(( do mạng treo :(( nên cảm xúc có thể ko dồi dào bằng bài trước :-s, các em thông cảm :-s

Re: L1 0508:)>-:)>-...let's go :)):))

He,chào mod Trang,tớ hy vọng là sẽ không bị del từ ngay bài này chứ nhỉ???:D
À,chúc mừng thành viên Lý 1 05-08 nha,vì hồi thi vào Ams anh cũng có thi môn phụ ngoài Pháp là Lý mà,mỗi tội trượt,chứ đâu được vinh dự như chị Trang đây hay tất cả những ai dân Lý ha!
Tạm thời thế nhé,chúc mọi người vui vẻ!!!See ya!
À,ai cần guide cho 1 tour free về HAO thì cứ liên lạc nha,Y!ID: petitcun (trong năm học thì càng tốt:D)=;

Chỉnh sửa lần cuối:

:D Chào mừng các bé lại tiếp bước con đường chông gai mà các đàn anh đã đi qua. Các cụ nói thời cấp 3 này là thơi đẹp nhất của học sinh, nhưng theo kinh nghiệm thì các cụ đã sai. Cảnh báo trước cho các bé sợ, đó là chương trình học rất nặng, yêu cầu rất cao và thày cô thì cực kỳ "dễ tính"
Theo như tình hình hiện nay thì các bé năm nay chính là rươcgf cột quốc gia, sẽ là thành viên trong đội tuỷen trường, chứ còn khóa bọn anh, thì ko nên nhắc đến nữa.
Cuối cùng, chúc các bé học giỏi chăm ngoan, cố gắng để làm rạng danh chuyên lí ams . Thằng nào bét nhất cũng phải phấn đấu để được như anh :D.
Hẹn gặp lại các bé vào ngày khai giảng :))

Hơ, mod câu bài trắng trợn.
Mà các em năm nay sướng nha, ko phải thi HSG nữa, nghĩ lại hồi chuẩn bị thi, chẹp chẹp. Đau hết cả đầu.
Hôm nào gom hết các mem05-08 đi, làm buổi giao lưu 2 khóa cho zui. Mod?

Tiếp lời chị Trang shịt, chúc các em Lý 05 - 08 học hành giỏi giang, vui vẻ, nghịch ngợm không kém gì các anh chị khóa trên. :))

sao chẳng thấy có bé Ly1 05-08 nào vào thế nhỉ 8-} :d
hehe hội phụ lão Ly1 Ams chào mừng các bé, chúc các bé qua mặt các đàn anh để lưu danh hậu thế (ko bít năm nay Ly1 thày nào dạy Lý + chủ nhiệm nhỉ)

em thấy bảo là thầy Đạt. Thàng bạn em năm nay vào lý 1 dc anh Phạm Hộng Hà chỉ bảo cho như thế!

Tiếp lời chị Trang shịt, chúc các em Lý 05 - 08 học hành giỏi giang, vui vẻ, nghịch ngợm không kém gì các anh chị khóa trên
đùa, anh lười làm mất mặt em quá [-x[-x

Đây đây, thành viên lý 1 đầu tiên vào topic này đây ;;) ( tự hào quá đi :)>- ). Cám ơn chị Trang vì chị đã lập hộ em cái topic này nhá 0:)

Ko phải lớp Lý nhưng cũng chúc các em Lý 05 08 học hành tốt :)) vượt các anh chị khóa trên :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
... Cám ơn chị Trang vì chị đã lập hộ em cái topic này nhá 0:)

Bạn trang đảm đang thật, đúng là sếp có khác :)), nghe bài viết đã thấy uy rồi :))

Hehehe chị Cựt iu quí được nghe khen thì nhận đi, có gì mà phải ngại cơ chứ ;;) ;;) ;;)
Mà hi vọng đúng là thầy Đạt chủ nhiệm bọn em được chứ nếu mà mấy thầy trẻ dạy thì lại phải è cổ đi học mấy lão TH 8-|

ái dà em này bé mà máu ghê nhỉ :))
Thày Đạt mà CN thì khóa 05-08 hết đường tổ chức giao lưu khối Lý roài :)) :D
@em Tuấn Anh: lover dịch ra Tiếng Việt là "bồ nhí" em ạ :mrgreen:

mày chỉ được cái hiểu bạn mâu ạ :D
anh Khoa ơi:D thế thì khổ bọn nó nhỉ :)) lại giống L1 0205 :)):p

Trần Việt Khoa đã viết:
ái dà em này bé mà máu ghê nhỉ :))
Thày Đạt mà CN thì khóa 05-08 hết đường tổ chức giao lưu khối Lý roài :)) :D
@em Tuấn Anh: lover dịch ra Tiếng Việt là "bồ nhí" em ạ :mrgreen:
Ôi giời ơi, em vốn dốt E mà, nhầm lẫn tai hại thật :-s , mà sao thầy Đạt chủ nhiệm em thì lại ko thể tổ chức hả anh :-/ .
@ chị Mai béo :hie hie, chắc thế thật :))

Trang shit đã viết:
anh Khoa ơi thế thì khổ bọn nó nhỉ lại giống L1 0205
Giống cả bọn L1 98 - 01 nữa chứ ;)
(mặc dù lúc đấy chưa có trò giao lưu 3 khối lý, chỉ có trò giao lưu Lý Ams - Tổng hợp thôi) :|

Mà thầy Đạt về hưu rồi cơ mà. :-? Nếu bị thầy Đạt thật thì chuẩn bị viết bản kiểm điểm đê ;;) Ai chứ thằng TA, anh thấy hay lang thang net niếc, chắc nghịch như quỷ. Thể nào cũng phải viết đầu tiên :-?

Ôi trời ơi, tính thầy Đạt thì em còn lạ gì, em cũng học thày cả năm lớp 9 mà.
Mà sao anh đoán tính em đúng thế, đúng là em nghịch thật, lại có truyền thông viết BKD từ lớp 6 nữa chứ :)) :)) :))
Mà kiểu này thầy Đạt CN là chết em rồi :-s :-s :-s

anh Nhiệm chắc viết bản kiểm điểm quen rồi :-$, nhìn đâu cũng ra người viết bản kiểm điểm :-$

:mrgreen: chắc là có tố chất đặc biệt :mrgreen:

Nói thế thôi;;) chứ anh Nhiệm giỏi lắm đấy các em ạ ;;) Bám lấy anh ý mà học hỏi kinh nghiệm >:-D<, anh nhỉ ;;):p

< Về việc thầy Đạt chủ nhiệm : chán lắm các em ạ :-&, thôi các em cố gắng lên :-&, còn hơn thầy Nghĩa chủ nhiệm :|. Thầy Nghĩa giảng thì lôi cuốn lắm, nhưng chủ nhiệm thì :-<. Sướng nhất là cô Kiều Hương chủ nhiệm nè :>, chỉ trong lớp 10 mà bọn chị đi tham quan những 2 lần :)>-:smoking: >

Trần Thu Trang đã viết:
anh Nhiệm chắc viết bản kiểm điểm quen rồi :-$, nhìn đâu cũng ra người viết bản kiểm điểm :-$

:mrgreen: chắc là có tố chất đặc biệt :mrgreen:

Nói thế thôi;;) chứ anh Nhiệm giỏi lắm đấy các em ạ ;;) Bám lấy anh ý mà học hỏi kinh nghiệm >:-D<, anh nhỉ ;;):p

< Về việc thầy Đạt chủ nhiệm : chán lắm các em ạ :-&, thôi các em cố gắng lên :-&, còn hơn thầy Nghĩa chủ nhiệm :|. Thầy Nghĩa giảng thì lôi cuốn lắm, nhưng chủ nhiệm thì :-<. Sướng nhất là cô Kiều Hương chủ nhiệm nè :>, chỉ trong lớp 10 mà bọn chị đi tham quan những 2 lần :)>-:smoking: >
Ôi trời, 1 năm đi nghỉ mát 2 lần, sao lớp chị sướng thế :eek: , mà thầy Nghĩa thì thầy ko bao giờ chủ nhiệm thì phải 8-| , chết rồi, năm nay thầy Đạt về hưu rồi thì hi vọng thầy dạy HD với trường thì người khác chủ nhiệm b-)
Mà nói thế thôi, em quý thầy Đạt lắm, em đỗ vào Ams chủ yếu là do thầy dạy mà :)>-

cùng ý kiến với Hồng Anh: bao h đi thăm quan thì cho lớp Trung đi với lớp Lý nhé! Mà phải đi đâu 2 ngày ý!

Đi tham quan chung với lớp Lý thì phải dựa trên 3 yếu tố này: GV chủ nhiệm lớp Trung, GV chủ nhiệm lớp Lý, và Học sinh 2 lớp! Tuy nhiên được đi đâu chơi vài ngày, cả hai lớp ý, thì vui thật đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên