Lớp Toán 1 thân yêu !

Chú ý, chú ý : theo dư luận cho biết thì đi xe khách rất mệt và nguy hiểm ( người ta dừng xe nhiều để đón thêm nhiều khách -> lâu đến nơi -> mệt ). Thêm nữa thì bọn mình đi khá xa, cho nên để đảm bảo cho các bạn đi chơi vui vẻ tớ đề nghị lớp mình thuê xe ( cho nó nhàn, bọn mình đi chơi chứ có phải đi buôn đâu ;;) )

Tuy nhiên thuê xe thì đắt :D...Mà nếu đóng nhiều tiền quá thì sẽ có một số bạn ko đi được...Như thế thì các bạn khác lại buồn chẳng muốn đi nữa.

Nghĩ mãi chẳng biết làm thế nào, thôi thì tớ đề nghị thế này...Trong các bạn đi chơi lần này có nhiều bạn có mác " study abroad " ( hoặc là sắp đi học nước ngoài, hoặc là đi rồi xong về nhà chơi...) Để cho cả nhà vui vẻ, tớ kêu gọi các bạn có chữ " abroad " tài trợ thêm để bọn mình thuê được xe ;;) ( các bạn có thể tùy tâm hay bọn mình chia đều ra cho mỗi người cũng được :) ). Cả nhà nghĩ thế nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
( hừ hừ, xem phim gì nhỉ ? )

Con gái 12T giờ tiến bộ thật =D> Ban đầu là Ngọc táo bạo ra ý kiến, A Tú thì nghe cái hiểu ngay ;;) A Tú không hào hứng lắm, chắc tại xem nhiều rồi nên nhàm 0:)

Anh em đi chơi nhớ chụp nhiều ảnh :x

Chim đã viết:
Con gái 12T giờ tiến bộ thật Ban đầu là Ngọc táo bạo ra ý kiến, A Tú thì nghe cái hiểu ngay A Tú không hào hứng lắm, chắc tại xem nhiều rồi nên nhàm

Anh em đi chơi nhớ chụp nhiều ảnh
Chụp ảnh lúc đang xem phim nhá. Cho mày tranh thủ xem ké vài pha trên ti vi (nhưng nhớ đừng có gửi đi lung tung đấy).

Mai cả lớp đi chơi vui vẻ nhé, mai tớ không đi được rồi

Nguyễn Trung Dũng đã viết:

Chụp ảnh lúc đang xem phim nhá. Cho mày tranh thủ xem ké vài pha trên ti vi (nhưng nhớ đừng có gửi đi lung tung đấy).

Theo như lời tường thuật của nam phóng viên đầy triển vọng ATú thì cứ xem chùm ảnh tệ nạn của chúng mày là đủ rồi, cần đếch gì phải xem phim :))

Loa loa loa...thông báo để cả nhà biết này:
6h tối 12/7 này lớp mình tập trung ở cổng trường AMS để họp lớp và chia tay NA, Chi, Tá nhé;;).
Bạn nào có gì muốn nhắn nhủ và gửi gắm gì riêng với Chi ;;) thì có thể đến nhà Chi, nhưng nhớ hẹn trước nhá:)

thanks for all

chẹp, sáng nay tỉnh dậy thấy hụt hẫng như vừa mới đánh mất cái gì ý :-s :x :kiss2:

Chết chết, kiểm tra xem còn không 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
ATú thông báo chi tiết vụ phát hành album đầu tay ra đây cái nhỉ

hú hú.... cái forum này sao vắng vẻ thế... Cái forum kia địa chỉ thế nào, em quên mất rồi

Cái forum kia còn vắng vẻ hơn cả cái này kìa, M Duy vào hâm nóng nó lên một tí nhé :D http://www.toan0104.tk/

Hot news
: sáng thứ 6 tới ai nhớ thầy Khải :x thì đến cổng trường Ams vào lúc 7 h sáng nhé...Bọn tớ ( khoảng 5, 6 đứa gì đó ) sẽ đi thăm thầy Khải. Bạn nào nhớ thầy tha thiết mà sợ đi một mình thì đi với bọn tớ cho vui :D

Thứ 3 này Minh Tú bay lúc 8h tối. Chúc Minh Tú đi vui học vui thi tốt nhé :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Công viên nước
Cả lớp cố thu xếp thứ sáu 4/8 đi công viên nước nhé. Định tập trung khoảng 8 giờ sáng rồi đi đến tối luôn.
Làm hôm đấy để cho thằng Hưng và 2 thằng Duy có cơ hội. Có phải xin bố mẹ thì xin luôn đi, hẹn hò gì thì tránh hôm khác, học thêm học nếm gì thì cũng xin nghỉ luôn đi, nghỉ mát gì thì cũng tránh ngày đấy ra.
(dự bị là ngày thứ bảy 5/8 nhưng Thuận bảo hôm đó đông lắm ko nên đi, trừ khi rất nhiều người bận hôm thứ sáu thì mới phải đổi sang thứ bảy)
Trưởng ban tổ chức là bạn Nguyễn Hoàng Minh, số điện thoại 5725571, nick atibon2311
Những đứa sau là khoảng 90-100% là đi: Hoàng Minh, Việt Hà, Nho Tâm, Thuận, Phong.
Có e ngại gì thì cứ hỏi bạn Trưởng ban hoặc các bạn đã đi rồi( Thuận, Việt Hà). Mà nói chung cũng chẳng có gì đáng e ngại. Không cần biết bơi lội gì cả, ở đấy đấy trẻ em với cả người không biết bơi. Đến là chỉ trượt lên, trượt xuống, đu lên đu xuống thôi. Chết được cũng không phải dễ đâu. Bạn nào trở ngại tiền bạc thì cứ hỏi trực tiếp bạn Hưng (vừa đi buôn trúng đậm)

Nho Tâm viết bài đọc sảng khoái thật. ha ha. ok anh nhất trí với chú, 4/8 anh nhất định không học thêm, không hẹn hò, nghỉ mát cũng thôi luôn. Các bạn khác cũng cố gắng nhé :D

Back
Bên trên