Lớp Toán 1 thân yêu !

Mày đã đánh tên trường nó thành "tonh hop" thì rõ là sai chính tả trầm trọng, còn kêu ca gì :)) :)) :))

quên, mai 17/11 là sinh nhật thằng Quốc hâm, tao post gộp vào bài này luôn.
:beerchug: :dazzler: :guitar: :drummer:

Vũ Minh Duy đã viết:
Thang Minh Anh hỗn quá dám phê phán tao, lần này về ông cho ăn đủ :)) :)) Thế tóm lai mày học trường nào?

:madflame:

Chúng mày ở nhà bảo bon nó lên thêm đi, chứ thế này buồn quá :(( :((
thế mày định làm gì tao hả MINH DUY,có lượng đủ sức không hả,tao tưởng mày đi du hoc là để mở mang kiến thức thế mà cái đầu mày để làm gì hả Vần hay là để cho đủ bộ phận
thế 20lớp mình có định làm gì không nhỉ, bà con ơi

Trương Minh Anh đã viết:
Vũ Minh Duy đã viết:
Thang Minh Anh hỗn quá dám phê phán tao, lần này về ông cho ăn đủ :)) :)) Thế tóm lai mày học trường nào?

thế mày định làm gì tao hả MINH DUY,có lượng đủ sức không hả,tao tưởng mày đi du hoc là để mở mang kiến thức thế mà cái đầu mày để làm gì hả Vần hay là để cho đủ bộ phận

Thang cho Minh Anh muon an don ah, an noi ngay mot lao leu... bo dien roi day... lan nay ve dam vat tay voi tao khong ? Hoi cuoi nam 12 ne may qua ... bay gio thi anh se cho may hieu.

21 moi ve, khong di choi duoc roi =; b-) danh chiu vay !!!

Vũ Minh Duy đã viết:
Trương Minh Anh đã viết:
Vũ Minh Duy đã viết:

Thang cho Minh Anh muon an don ah, an noi ngay mot lao leu... bo dien roi day... lan nay ve dam vat tay voi tao khong ? Hoi cuoi nam 12 ne may qua ... bay gio thi anh se cho may hieu.

------------> :)) :)) :)) 21 về đánh nhau xem thằng nào thắng

Ghét bọn thằng vần quá đi về VN như không, anh em tao ở bên này đang lo học vì sắp có một đống interro sau đó lại là DS chẳng ai dám nghĩ đến chuyện đi chơi, thế mà bọn nó lại còn nghĩ đến việc về VN thi vật tay xem thằng nào thắng hik hik :(( :((
Anh em nào có nhiều tiền tài trợ cho bọn tớ về VN chơi với :D :D

Vũ Minh Duy đã viết:
Trương Minh Anh đã viết:
Vũ Minh Duy đã viết:

thôi,không trêu nhau nữa,bao giờ về đến nhà thì báo cho anh em một tiếng nghe chưa Vần!!còn thằng HM thì cố mà học đi

Lớp Toán mình cũng có một chỗ riêng để nói chuyện cơ đấy, vui nhỉ, nhưng sao chỉ toàn hội đi du học không thế? À, Vần 21 này về hả? Thằng Lã có về cùng không? Khi nào về báo cho anh em tụ họp cái nhá.

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
Lớp Toán mình cũng có một chỗ riêng để nói chuyện cơ đấy, vui nhỉ, nhưng sao chỉ toàn hội đi du học không thế? À, Vần 21 này về hả? Thằng Lã có về cùng không? Khi nào về báo cho anh em tụ họp cái nhá.

hic, bác không đọc bài announcement của tui ở trang trước rồi b-) , hôm đấy cả 2 thằng cùng bay 1 chuyến mà ;)

thi xong rồi, giờ nghỉ thôi, đi chơi cho đã :))

Thằng Hoàng Minh có cần kể khổ thế không? :D Tao ở đây ăn chơi nhảy múa cả ngày có sao đâu? :p

To Minh Anh: Muon danh nhau qua may oi ! ve anh em minh chien nhe :)) :)) :)) . HOm 21 nh di nhe !

To ca lop: Thay Chi Xom bao la chieu 21 di choi ah, de buoi chieu di, de tớ con di voi b-).

Trong nay co cai hay lam HANDSOME

Lớp mình vào xem album của thằng Vần cho nó sướng đi, chú vừa tậu được cái đồ chơi nên khoái lắm (quảng cáo chút, trong đó có cái ảnh của Lã đẹp trai)

chưa về đã muốn đi chơi hả, khá! Mình cũng muốn...

Lâu rồi không gặp mọi người,chắc các bạn vẫn học giỏi và vui như ngày nào. Tớ nhớ hồi lớp 10 bọn mình còn mới biết nhau,còn bé tẹo à và còn trẻ con lắm.Hồi tập quân sự cả lớp còn chơi dây ,còn thi xem ai nhảy cao hơn làm bẩn hết cả tường ở lớp.Còn giờ này năm ngoái thì cả lớp đang đi chơi nhà thầy Khải, ăn bún chả nhà cô Thu và hát karaoke ở nhà thầy Nghĩa.Cả lớp có hai mấy đứa đi mà năm nào cũng lạc nhau hoài,kể cũng nhộn.Tớ nhớ có lần 20/11 Châu Lê Minh đèo tớ chạy qua chạy lại mấy lần hồ Ngọc Khánh để tìm mọi người,được cái bù lại là cuối cùng được ăn nửa bắp ngô nướng của Thùy Linh cho,thấy ngọt và ngon kinh Khủng.Tớ nhớ lớp mình quá.Giá bây giờ được trở lại dù chỉ một giờ như ngày xưa cũng thấy trong lòng ấm áp hơn nhiều...

To Minh Duy and Quang Duy: 2 đua về Vietnam an toàn chuắ đấy , chẳng lên thong báo với anh em gi cả, a mà khi nào sang Sing cho tôi số điện thoại đề goi sang hỏi thăm tình hình sức khỏe nhé ,..hehhe
To moi người: Mọi nguoi post số điện thoại lên đê, để còn dễ liên lạc. sỐ CỦA MẤY đuắ bên Pháp là gi thế, nhớ post lên nhé ???
My phone number : 617 304 4774. Ko rảnh mấy nhưng sẽ cố gắng nghe máy thường xuyên.
bye, chúc một ngỳa vui vẻ

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn này về đến nơi rồi đây, cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm.
Hôm qua lớp mình đi chơi vui chứ? Đông đủ lắm phải không? Tiếc quá hôm qua 11h45 về đến sân bay rồi còn bao nhiêu việc với gia đình họ hàng nên tối mới về đến nhà nên không thể đi được. Khi nào hẹn gặp nhau đi.
Đang dùng net xả láng bây giờ dùng mạng ở nhà xót quá, thôi chào và hẹn gặp lại mọi người.

Lã Quang Duy đã viết:
Bọn này về đến nơi rồi đây, cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm.
Hôm qua lớp mình đi chơi vui chứ? Đông đủ lắm phải không? Tiếc quá hôm qua 11h45 về đến sân bay rồi còn bao nhiêu việc với gia đình họ hàng nên tối mới về đến nhà nên không thể đi được. Khi nào hẹn gặp nhau đi.
Đang dùng net xả láng bây giờ dùng mạng ở nhà xót quá, thôi chào và hẹn gặp lại mọi người.
Cả lớp đi đâu đấy thử kể cho mấy bọn xa tổ quốc xem có gì vui ko ? :)) :x
To Lã: hehe bố mẹ về chắc ôm hôn thăm thiết, lâu lắm mới gặp được con... 0:) 0:) Còn thằng Minh Duy đâu rồi, lâu lắm ko lên net thế ..
To Trung Quân: =D> =D> Vui thật đấy, ông nói ra tôi mới nhớ lại. Lớp mình nói chung là đoàn kết, mà chơi bạn bè hồi đó ko phải phải phải suy nghĩ ... ;) ;) bấy giờ lên đại học mới thấy tiếc lại những ngày tháng đó.
À mà lớp mình có nhật kí lớp ko post lên có cái gì vui trong đó ko ???

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Lau lam roi khong vao trang forum cua lop minh, nho lop qua... Hom no Tuan Bẩn va Thuận Ngắn co den nha ru di choi mot buoi, minh cung thay vui lam, chac chan dip nay ve se cung voi thang LA di choi het cac truong dai hoc VN, xem cac ban lop minh hoc tap the nao, co chan nhu o ben Sing khong? :)) chac co le fai tuan sau, gio fai di ve que^ da :(( :(( Gap nhau sau nhe.
BAI BAI

To cac ban du hoc: sao cac bac luoi the, chang ai len forum nua ah? Thay co moi bufalo Trâu Lê Minh, cac ong khac dau roi b-)

To Châu: nhanh ma ve Vn, anh em con di da bong, chan qua... chang co ai choi :))

To France: Da hoc hanh xong chua? khi nao len bi a voi tao di :))

chau le minh đã viết:
To Minh Duy and Quang Duy: 2 đua về Vietnam an toàn chuắ đấy , chẳng lên thong báo với anh em gi cả, a mà khi nào sang Sing cho tôi số điện thoại đề goi sang buôn nhé ,..hehhe
My phone number : 617 304 4774. Ko rảnh mấy nhưng sẽ cố gắng nghe máy thường xuyên.

Bac Chau oi, chuyen sang voice chat di, chu handphone bon tao goi o Sing va VN con chua du chet hay sao ma con sang Me~o nua ha ? :)) :)) :)) Ru bon lop minh khi nao ca lop online, lap conference noi chuyen cho vui, nhung bon ben Phap thi khong thay len nua, bon Vn thi dang chuan bi thi, moi minh la dang an choi, buon qua :((
bb m nhe ! :))

Vũ Minh Duy đã viết:
chau le minh đã viết:
To Minh Duy and Quang Duy: 2 đua về Vietnam an toàn chuắ đấy , chẳng lên thong báo với anh em gi cả, a mà khi nào sang Sing cho tôi số điện thoại đề goi sang buôn nhé ,..hehhe

Bac Chau oi, chuyen sang voice chat di, chu handphone bon tao goi o Sing va VN con chua du chet hay sao ma con sang Me~o nua ha ? :)) :)) :)) Ru bon lop minh khi nao ca lop online, lap conference noi chuyen cho vui, nhung bon ben Phap thi khong thay len nua, bon Vn thi dang chuan bi thi, moi minh la dang an choi, buon qua :((
bb m nhe ! :))
Khi nào quay lai Sing thế ? 1 tháng nua a. có gì tao gọi sang hỏi thăm sức khỏe :)) ;) . Goi tư đây sang Sinh cũng binh thường, ko đắt bằng gọi về VietNam
A mà 2 đua sang có Gặp 2 thằng Mai Tuấn Dũng, Với Hải ko ? Bọn nó bây giờ thế nào rồi
bye mọi người =; =; =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn ở pháp đây.
Bọn tao đang kiểm tra không lên được.
Bài vở ngập đầu.
Đợi đến noel bọn tao rỗi sẽ lên thường xuyên hơn.
BB

NGUYỄN Hoàng Minh đã viết:
Bọn ở pháp đây.
Bọn tao đang kiểm tra không lên được.
Bài vở ngập đầu.
Đợi đến noel bọn tao rỗi sẽ lên thường xuyên hơn.
BB
Co gang thi tot kiem hoc bong nhe may!
Ranh roi thi lien lac voi anh em mot chut. Lau lam cha biet tin may.

Back
Bên trên