Lớp Toán 1 thân yêu !

Tớ là H.minh đây. Nhớ lớp quá định lên nói vài câu mà chưa đăng kí đành phải dùng nick của Vần.
Bọn tớ bên này chẳng có gì đặc biệt cả, quanh đi quanh lại chỉ có học rồi ngủ đôi khi chơi, thế là hết, chán chỉ muốn chết mà không chết được vì thương bố mẹ với vợ daị, con thơ chưa có người chăm sóc :D
Bọn tớ rất mong tin của các bạn ở nhà nhưng hình như lớp mình hơi bận học hay sao mà ít lên mạng hoặc là giờ lên mạng hơi khác nhau nên ít khi gặp quá :(( .
vì thế cho nên bạn nào có thời gian thì lên viết bài nhé cho anh em biết tin chung đỡ phải dùng ym bất tiện về thời gian lắm.
Thế nhé, ai lên đọc cũng cố viết bài đấy
bb

Cái avatar của thằng vần sao trông đồi trụy quá mày, đổi đê... không tao ko chịu được (vì bực mình). Anh em mượn nịck tùm lum nên tao hưởng ứng thôi, đùng chửi. Mà thật ra cũng ko hẳn là mượn...Chó châu, dạo này thế nào rồi... cái xứ chết tiệt, khỉ ho cò gáy, con gái tây thì xinh vãi chấy trong khi...:p

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Cái avatar của thằng vần sao trông đồi trụy quá mày, đổi đê... không tao ko chịu được (vì bực mình). Anh em mượn nịck tùm lum nên tao hưởng ứng thôi, đùng chửi. Mà thật ra cũng ko hẳn là mượn...Chó châu, dạo này thế nào rồi... cái xứ chết tiệt, khỉ ho cò gáy, con gái tây thì xinh vãi chấy trong khi...:p
Thằng này lấy nick rồi, bao cho ban điều hành thôi ... :)) lớp mình có thằng nào tên là Đỗ Thành Tôn đâu ..?
Ngoài ra viết sai chính tả nữa, làm "anh" đọc tưởng nhầm...
Mọi nguòi thế nào rồi Minh Duy, Quang Duy sang đấy học major gì thế ..
:) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Do Thanh Ton la ban nao lop minh the ? Chap nhan doi avatar ! Trong hoi khêu gợi qua nhi ! :))

chau le minh đã viết:
Đỗ Thành Tôn đã viết:
Thằng này lấy nick rồi, bao cho ban điều hành thôi ... :)) lớp mình có thằng nào tên là Đỗ Thành Tôn đâu ..?
Ngoài ra viết sai chính tả nữa, làm "anh" đọc tưởng nhầm...
Mọi nguòi thế nào rồi Minh Duy, Quang Duy sang đấy học major gì thế ..
:) :)
Tao voi thang La dang hoc Engineering thoi, sang nam moi hoc vao nganh chinh, tao dang dinh hoc Dien Dien Tu, control and automation hoac cai gi dai loai the. Thang La hoc gi thi chiu ? 8-}
Ma Dỗ Thanh Tôn co phai thang Quôc khong ? Hay thang nao dấy?

Đỗ Thành Tôn là thằng Nhật chứ thằng nào? Tao nói không sai chứ? :> :)>- b-) Hình như bác này có nhiều account lắm, biến hóa khôn lường :) :x
------------------>
andialite đã viết:
Anh em mượn nịck tùm lum nên tao hưởng ứng thôi, đùng chửi. Mà thật ra cũng ko hẳn là mượn...

Trung Quân kiếm được acc của chị nào hay thế, sướng nhé. Chỗ tớ cúng có 2 chị cựu chuyên toán Ams, đặc biệt có 1 chị học trò thầy Khải lứa trước mình, nói chung là :D.

Hoàng Minh tao bảo đăng kí rồi cơ mà, sao lại thôi?

Troi oi, Nhat ah !!! May lan dau lau the? Tao hoi bon Duc Anh thi no biu may o "TU LU" :)) :)) :)) . Chiu luon, khong lien lac duoc, ma may cung khong online may.

Thich anh "Tôn" Công An Hà Nội tu khi nao the ma khong noi cho ai biet ? :))

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Nhục ơi, con gái Lyon xinh hông mày, hôm nào tao với mày post ảnh lên so sánh tí coi. Ở chỗ tao có con Xinh xinh phết mày ạ, trông mặt thì cũng bt nhưng tính toàn diện thì... sáng đi học, 15 độ, váy mặc cao đến rốn... chiều tập thể dục, chạy 1200 mét, quần đùi ngắn đến nách...xong rồi nó bị ngã...:">
:)) :)) :)) hê hóa ra Nhật à, sang đấy học ở Lyon có quen được em nào xinh ko, giới thiệu cho tao với.... :x ;) đùa thế thôi chứ mày học hành thế nào rồi, ngành gì thế ? Tao sang nay học Finance and Accounting. À có cách xếp Rubic Cube nao mới ko ?
to Trung Quân: chú có acc mà, mượn làm giề cứ bày đặt làm trò :)) 0:)
to Minh Duy: hê hê cái avatar trông khích động quá :x :x :x

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Nhục ơi, con gái Lyon xinh hông mày, hôm nào tao với mày post ảnh lên so sánh tí coi. Ở chỗ tao có con Xinh xinh phết mày ạ, trông mặt thì cũng bt nhưng tính toàn diện thì... sáng đi học, 15 độ, váy mặc cao đến rốn... chiều tập thể dục, chạy 1200 mét, quần đùi ngắn đến nách...xong rồi nó bị ngã...:">
Lop minh len dong vui roi day, nhung de nghi anh em doi chu de di thi cac ban gai moi dam vao :) , nhat la thang Nhat , nem cai avatar cua may di, kinh di qua. Bay gio tao tro thanh con nguoi "mẫu mực" roi, nhung cai do khong lam anh lay dong nua dau :)) :)) Nhung ke ra may sang do cung suong that day !!! b-) Dung co chay qua toc do nhe....

Chó vần ăn nói giè bí ẩn thế, chạy quá tốc độ nghĩa là sao? Hay í mày là... tao bên này học hành nghiêm chỉnh nhá, đừng nghĩ xấu tội nghiệp...

Tao với thằng Vần định thi xong là về luôn, chủ nhật 21/11. Bọn tao được nghỉ giữa kì hơn 1 tháng, Sing cũng gần VN.

Bọn khác thì thế nào?

Thằng Vần bảo đổi chủ đề thế mà chính nó lại toàn nêu gương xấu [-x [-x

Vũ Minh Duy đã viết:
Đỗ Thành Tôn đã viết:
Lop minh len dong vui roi day, nhung de nghi anh em doi chu de di thi cac ban gai moi dam vao :) , nhat la thang Nhat , nem cai avatar cua may di, kinh di qua. Bay gio tao tro thanh con nguoi "mẫu mực" roi, nhung cai do khong lam anh lay dong nua dau :)) :)) Nhung ke ra may sang do cung suong that day !!! b-) Dung co chay qua toc do nhe....
:)) :)) chú Vần nói câu trước chửi câu sau, nếu mà có hội mê gái thì chú phải là nhóm trưởng mới đúng ,ngoài ra :)) còn biệt hiệu " Tóc xoăn răng thưa hay chửi bậy nữa " ,mẫu mực làm sao được --->chị em phải cẩn thận
to Nhật : tao nói lúc nào chả tử tế,....à mà mày có lên Paris nhiều ko có gì tao giới thiệu cho mày một chị xinh lém, lại trường Bách Khoa Paris nữa :)>- ....Mà khi nào mấy đứa ở Pháp về Việt Nam thế nhớ báo anh em biết nhé, tao hè này định sang Pháp chơi, chắc là ko về Vietnam ---->vé máy bay rẻ hơn :)) :))
préparatoire, là gì đấy Preparation à ?
bye :))

Lop minh chan qua, quanh di quan lai chi co may mong the nay :-s :-s ma chung may neu co nick cua dua nao nua thi ru them di chu. De trong cai forum nay may thang kieu nay thi chu de co le se vinh vien khong doi duoc mat :)) :)) :)) . Thang Chau hoc truong nao day? con apply duoc cai nao khong , chi cho tao, hoc o Sing cung tot nhung nghe bon Tau noi chuyen chac chet gia mât :(( :((

Thang Nghĩa dau , sao dao nay chang thay no? Nhung khong the goi no vao forum nua vi o day da du lam roi, khong the them te nan nua duoc b-)

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Tao da dinh gac kiem di hoc nhung lai quay lai (tai hoc ko hieu ri he he). Oanh chit cha thang Van bay gio, chu' cu' gia nai mai, buc ca minh, lai con hat hui anh em. May cu yen tam la tren topic con co mat may thi hehehe ko co ban nu nao vao dau. May thich chuyen sang Mi hoc ha? Tao hoc o day dang dinh nam 3 hoac nam 4 sang Sing thuc tap day... Merde, sang xu day co fai gan gui voi que huong khong? Bon may mua ve ve mat bao nhieu xien? ToT Ben nay re nhat ca di ca ve cung fai 600 euro
Thang chó , dam noi bo thế ah ?, tao den 21-11 ve Viet Nam, không biet Phap the nao, chu o Sing nhu C..., tao chi muon nhanh di ve thoi, VN van la li tuong nhat :)) Gio dang on thi hoc ki, ban qua. :((

Chào mừng ngày topic của Toán 1 01-04 được... tròn 10 ngày (số đẹp).
=D> :beerchug: :dazzler: :guitar:
Thằng Nho Tâm mới vào mà sao viết cụt lủn thế kia, chả chào hỏi ai cả? :confused: Ít ra cũng phải kể tình hình cho anh em chứ?

Thế là từ đầu đến giờ chủ đề mới có thằng Vần, Châu, M Tú, Huy, Nhật, T Quân và tao, nay thêm thằng Tâm bộ nữa (thằng HM mượn nick không tính), vẫn còn ít quá, chưa được 1/3 lớp, mà toàn bọn xa nhà mới chết. Anh em trong nước chắc là đã có nơi có chốn hết cả rồi nhở? :x

tự nhiên thấy chán

Chú nào ở nhà ,rủ mấy bạn lớp mình vào đê, có mấy đứa nói chuyện với nhau buồn quá... =D> b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hết chuyện rồi sao mà toàn gái gú gì vậy? Mà bọn mi đã nói đến chuyện đó thì phải đào sâu một tí, bình luận hời hợt thế này chán quá. Thằng Nhật Minh láo toét nhé, mượn máy nhà ai thì khai thật ra đi, đừng tưởng ta đây không biết.

Đề nghị chúng mày lấy đúng tên đi,lấy linh tinh thế ai mà biết được
Hẹn chúng mày sau vậy
The nho,bye

Back
Bên trên