Lớp Toán 1 thân yêu !

Hehe,mấy anh lớp toán trên này tán gẫu thế nào mà để em HA chê là linh tinh thế.
@Minh Cu:Dạo này mày thế nào rồi ku.Mày cũng chăm lên mạng phết đấy chứ.Rảnh rảnh thì mail cho tao nhé.À,mà năm sau mày có định sang đây ko,nói trước đi,tao chuẩn bị ...cho,hehe.
@Vần,Lã:chúng mày về vui ko.Bọn tao cũng sắp nghỉ Noel rồi,nhưng ko đc về như chúng mày.Ở nhà đi chơi đâu thì nhớ chụp ảnh gửi lên đấy.Với lại chúng mày làm cách nào kéo chị em lên đây đi.Phải chứng minh là lớp toán năm mình cũng có con gái chứ.

oái, em đâu có chê, phải vỗtay ấy chứ vì chuyên toán đâu chỉ biết học, đúng không anh

Lớp Toán mà biết học thì mới là tự hào á

có lí, học trò thầy Khải là phải biết đánh tấn với cả 'xì dách', hả?

Đức Anh đã viết:
@Vần,Lã:chúng mày về vui ko.Bọn tao cũng sắp nghỉ Noel rồi,nhưng ko đc về như chúng mày.Ở nhà đi chơi đâu thì nhớ chụp ảnh gửi lên đấy

bọn tao về đúng dịp chúng nó thi cử mới khổ. Hôm trước đến Ngoại thương 'dự giờ' tiếng Anh với thằng Hưng xồm, lớp nó vui phết; sau đó vào lớp Thuận thì bị bà giáo đuổi ra mới nhục chứ.

Dang Khanh Huy đã viết:
Mà thằng Lã khốn nạn,mày về chả có...tí gì cả,đốn mạt
Anh Huy làm gì nóng thế?

Nhật Minh ơi, đáp tàu xuống chỗ bọn tớ chơi Noël đi, đi luôn hôm nay nhé, đêm nay ở K'fêt INSA có sex show hay cực.

@ Chó Nhật:Cám ơn mày đã hỏi thăm,tao từ khi sang đây vẫn chưa gây ra tội lỗi gì cả.Chả biết chỗ mày thế nào,chứ ở chỗ tao,gạo đã thành cơm rồi thì chỉ có nước đổ đi thôi.Bọn Pháp này nấu cơm lởm lắm,tao ko nuốt đc.Noel này mày có định đi đâu ko,sang chỗ bọn tao chơi đi.Chúng nó đi hết,tao ở nhà chán lắm :((.
@girls 12T:con gái lớp toán hình như vẫn vào trong này mà,sao ko lên tiếng đi.Có lý gì để em HA là girl chuyên toán duy nhất ở đây ko?

Thằng khốn Quân,đã cocain rồi lại còn thêm sex nữa,lởm quá.

Tư tưởng của em Huyền Anh gì gì đấy vẫn giống nhiều người,vẫn cổ hủ,cần phải giúp thay đổi,mà muốn giúp thay đổi thì phải chứng minh mà muốn chứng minh thì phải tiếp xúc,thể hiện mình đi,chúng mày,tao thì coi như xong
Vẫn không thấy bóng dáng thằng Lã đâu cả,khốn nạn
Chúc chúng mày thi tốt
Lũ lợn bên Pháp,Anh,Mĩ lúc nào định về đây

To Khánh Huy:Này này ông anh, dám bảo tư tưởng em cổ hủ ah, anh xông cảm , năm nay thầy KHải củng dạy lớp em nha> Nói cho anh hay, đội bóng đá nữ lớp Toán vào được bán kết rùi, lớp toán còn học nhảy hiphop, học cả đan khăn, oai.. anh phải học tập mới đúng chứ
Em nghe tiếng các anh đánh bài giỏi rùi , lớp em không kém đâu, mai thầy Khải cho nghỉ tiết cuối nè, anh nào giỏi nhất về đánh thử coi, thua em là cái chắc.... Lẽ ra phải so tài 10 toán-12 toán từ năm ngoái chứ

Quân và Nhục yêu quí, cảm ơn chúng mày đă mời, nhưng mà bây giờ mới mua vé thì đắt vãi tè ra làm sao tao mua nổi, với lại tao đang tiết kiệm tiền để sống <-- nghe hơi nhục :">
Ở đây *** show có 5 euros xem nhòe :">, mỗi tội tao chưa (dám) vào. Mà quên, có cả show của con trai biểu diễn mới tởm chứ, cái này tao cũng chưa dám vào, hehe. Chỗ bọn mày nghe nói có tel mà, nói số đi tao gọi cho.
Chó nhục nói chuyện gạo với cơm càng lũc càng trừu tượng tạo không hiểu gì mậy? Con gái Pháp nấu cơm ngon thế, sao lại đổ đi? :D

@Nhật:Mày cũng đang tiết kiệm hả,sao giống tao thế.Kiểu này Noel chán lắm đây.Thằng Quân hình như định xuống Rouen,thằng Minh thì có thể đến nhà coturne của nó,còn mỗi tao...Chán vãi lúa.Còn mấy cái vụ ...show thì có quái gì đâu (tao cũng chưa dám vào,nhưng mà đoán thế) mà mày phải khoe.Nhưng mà con trai diễn thì cũng hơi ...Mà có tởm thì cũng đến như thằng Vần thôi,chắc cũng chả hơn đc đâu,hehe.Còn cơm với gạo thì tao nói đúng nghĩa đen,mày nghĩ kiểu quái gì mà ko ra.Mà mày đc ăn cơm con gái Pháp nấu rồi cơ à?Tao mới chỉ đc ăn gạo của phụ nữ Pháp luộc thôi,lởm lắm.
@Boys 12T:mấy chú ở nhà đâu cả rồi nhận lời thách đấu của mấy nhóc lớp 11 đi chứ.Thằng Hưng đâu rồi,mày đại diện cho đội tuyển đi đấu đi.Dù gì mày cũng đã từng suýt đc gặp thầy Điện vì ...chơi bài giỏi rồi.Có gì đấu xong thì lên đây tường thuật cho anh em nghe(chỉ cần tường thuật phần đánh bài thôi,còn những cái khác thì chắc ko cần đâu,hehe).
@Con hợi Huy:cả năm trời mới thấy mày,mà chưa gì đã chửi anh em rồi.

tran duc anh đã viết:
@Nhật:Mày cũng đang tiết kiệm hả,sao giống tao thế.Kiểu này Noel chán lắm đây.Thằng Quân hình như định xuống Rouen,thằng Minh thì có thể đến nhà coturne của nó,còn mỗi tao...Chán vãi lúa.Còn mấy cái vụ ...show thì có quái gì đâu (tao cũng chưa dám vào,nhưng mà đoán thế) mà mày phải khoe.Nhưng mà con trai diễn thì cũng hơi ...Mà có tởm thì cũng đến như thằng Vần thôi,chắc cũng chả hơn đc đâu,hehe.Còn cơm với gạo thì tao nói đúng nghĩa đen,mày nghĩ kiểu quái gì mà ko ra.Mà mày đc ăn cơm con gái Pháp nấu rồi cơ à?Tao mới chỉ đc ăn gạo của phụ nữ Pháp luộc thôi,lởm lắm.
@Boys 12T:mấy chú ở nhà đâu cả rồi nhận lời thách đấu của mấy nhóc lớp 11 đi chứ.Thằng Hưng đâu rồi,mày đại diện cho đội tuyển đi đấu đi.Dù gì mày cũng đã từng suýt đc gặp thầy Điện vì ...chơi bài giỏi rồi.Có gì đấu xong thì lên đây tường thuật cho anh em nghe(chỉ cần tường thuật phần đánh bài thôi,còn những cái khác thì chắc ko cần đâu,hehe).
@Con hợi Huy:cả năm trời mới thấy mày,mà chưa gì đã chửi anh em rồi.
cấm chúng mày không được xem cái trò bì ổi ấy ! thằng Đức cu thì sao mà cứ lên lại chửi linh tinh thế(ngứa mồm à)
Tao vẫn bình thường ,còn năm sau kế hoạch thế nào thì tao cũng không biết(còn xem năm nay có phải thi lại không)

:eek:
Nguyễn Huyền Anh đã viết:
To Khánh Huy:Này này ông anh, dám bảo tư tưởng em cổ hủ ah, anh xông cảm , năm nay thầy KHải củng dạy lớp em nha> Nói cho anh hay, đội bóng đá nữ lớp Toán vào được bán kết rùi, lớp toán còn học nhảy hiphop, học cả đan khăn, oai.. anh phải học tập mới đúng chứ
Em nghe tiếng các anh đánh bài giỏi rùi , lớp em không kém đâu, mai thầy Khải cho nghỉ tiết cuối nè, anh nào giỏi nhất về đánh thử coi, thua em là cái chắc.... Lẽ ra phải so tài 10 toán-12 toán từ năm ngoái chứ
:eek: :eek: Khi nào hẹn nhau trên mạng để đánh nhé, xem ai hơn ai .... xem ai hơn ai ...my YM:chau_le_minh
To mấy bọn ở bên Pháp, bọn mày càng trở nên tệ hại quá, làm xâu đi hình ảnh lớp Toán ... [-x [-x

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Quân và Nhục yêu quí, cảm ơn chúng mày đă mời, nhưng mà bây giờ mới mua vé thì đắt vãi tè ra làm sao tao mua nổi, với lại tao đang tiết kiệm tiền để sống <-- nghe hơi nhục :">
Ở đây *** show có 5 euros xem nhòe :">, mỗi tội tao chưa (dám) vào. Mà quên, có cả show của con trai biểu diễn mới tởm chứ, cái này tao cũng chưa dám vào, hehe. Chỗ bọn mày nghe nói có tel mà, nói số đi tao gọi cho.
Chó nhục nói chuyện gạo với cơm càng lũc càng trừu tượng tạo không hiểu gì mậy? Con gái Pháp nấu cơm ngon thế, sao lại đổ đi? :D
he he Nhật chỉ mồm to thế, thách kẹo cũng ko đi :)) :))

chau le minh đã viết:
:eek:
Nguyễn Huyền Anh đã viết:
:eek: :eek: Khi nào hẹn nhau trên mạng để đánh nhé, xem ai hơn ai .... xem ai hơn ai ...my YM:chau_le_minh
To mấy bọn ở bên Pháp, bọn mày càng trở nên tệ hại quá, làm xâu đi hình ảnh lớp Toán ... [-x [-x
tớ đồng ý với ý kiến của bạn Trâu!bọn ở Pháp dạo này mất nết quá,bao giờ về phải cho một trận

Hic,các bác cứ quá lời.Bọn em vẫn ngoan ngoãn lắm mà.Chắc là vẫn chưa lãm xấu đi hình ảnh lớp Toán đâu.
@Minh Cu:Tao đâu có chửi lung tung đâu.Tại vì tao thấy chúng nó chửi loạn cả lên,bất bình quá ,nên mới...Dạo này mày hay lên ko ? quẳng cho tao cái nick YM của mày đi.
Hic,Noel buồn quá,chả có việc gì cả.Có đứa nào lên chat đc thì lên với tao đi !!!

tran duc anh đã viết:
Hic,các bác cứ quá lời.Bọn em vẫn ngoan ngoãn lắm mà.Chắc là vẫn chưa lãm xấu đi hình ảnh lớp Toán đâu.
@Minh Cu:Tao đâu có chửi lung tung đâu.Tại vì tao thấy chúng nó chửi loạn cả lên,bất bình quá ,nên mới...Dạo này mày hay lên ko ? quẳng cho tao cái nick YM của mày đi.
Hic,Noel buồn quá,chả có việc gì cả.Có đứa nào lên chat đc thì lên với tao đi !!!
Nhục ơi, tao không biết chatchit gì đâu(YM)là cái gì vậy

@ Nhật:tel của bọn tao đây:
Tao:04 37 48 13 50
HMinh:04 37 48 12 92
ATú:04 37 48 10 70
TQuân:chịu!!!,ko thấy có trong danh sách,chắc hôm đấy nó đi học muộn.

tran duc anh đã viết:
@ Nhật:tel của bọn tao đây:
Tao:04 37 48 13 50
HMinh:04 37 48 12 92
ATú:04 37 48 10 70
TQuân:chịu!!!,ko thấy có trong danh sách,chắc hôm đấy nó đi học muộn.
có di động rồi hả mày,du học có khác(hê hê),dạo này có kiếm được đối thủ ngang tầm để đọ tay không

Back
Bên trên