Lớp Toán 1 thân yêu !

@minh cu:Di động đâu,số cố định đấy.
Thế lần trc may gửi offline cho tao bằng cái gì?tao lỡ tay xóa cái nick rồi,bây giờ cho lại tao thôi.

đc rồi,thế thì vào đi.để tao đi gọi thêm thằng HM vào nữa cho vui.

tran duc anh đã viết:
đã bảo tao không biết vào như thế nào mà lại(chỉ cụ thể từng bước thì may ra)tao không vào được yahoo messenger

the may cua may da co YM chua da
co roi thi chi can click vao day
tao add nick may roi
may allow va add lai
the la chat dc thoi
(thong cam,tao go ko dau cho nhanh)

Bài của em được trích dẫn nhiều quá nhẻ ,:)). Mời mấy anh chị (ah quên làm gì có) sang topic lớp em mà chơi nha,

Hic,em thấy đấy,topic của T1 toàn con trai nên thấy bài của em nữ cái là xâu xé ngay.

Trương Minh Anh đã viết:
tran duc anh đã viết:
đã bảo tao không biết vào như thế nào mà lại(chỉ cụ thể từng bước thì may ra)tao không vào được yahoo messenger
lêu lêu xấu hổ quá, thế mà cũng ko bít :D

Trương Minh Anh đã viết:
tran duc anh đã viết:

Hey cu,
+Đâu tiên bấm vào đường Link nay để download YM ...
http://messenger.yahoo.com/
+ bấm Get it now
+ Nó dạy từng bước đó, cứ follow là okie liền
+ Get started ---> khi mà nó hiện lên phần installation of YM thì bấm Run, nó sẽ tự động Download..
+ Xong màn hình desktop hiện lên YM, nhập user and pass vào
+ ấn chuột phải group bất kì to create new group, ấn new group để add a contact ...
0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

Đỗ Thành Tôn đã viết:
chau le minh đã viết:
Đỗ Thành Tôn đã viết:
Quân và Nhục yêu quí, cảm ơn chúng mày đă mời, nhưng mà bây giờ mới mua vé thì đắt vãi tè ra làm sao tao mua nổi, với lại tao đang tiết kiệm tiền để sống <-- nghe hơi nhục :">
Ở đây *** show có 5 euros xem nhòe :">, mỗi tội tao chưa (dám) vào. Mà quên, có cả show của con trai biểu diễn mới tởm chứ, cái này tao cũng chưa dám vào, hehe. Chỗ bọn mày nghe nói có tel mà, nói số đi tao gọi cho.
Chó nhục nói chuyện gạo với cơm càng lũc càng trừu tượng tạo không hiểu gì mậy? Con gái Pháp nấu cơm ngon thế, sao lại đổ đi? :D
he he Nhật chỉ mồm to thế, thách kẹo cũng ko đi :)) :))

Hehehe, dcm, mày xỏ tao hẻ? Nhưng mà đúng he he tao con nhà lành ngoan ngoãn thế này, ai lại đi đến chỗ đấy? Mà đến đấy có khi lại gặp mày đang biểu diễn cũng nên :D Kiếm được nhiều tiền lắm đấy mày :D
:)) :eek: Hồi trước làm nghề đấy sao mà biết giỏi vậy, ;) ;). Chẳng hiểu mày mà biểu diễn chắc nhiều anh mê lắm nhỉ, có nhiều Tips ko đấy :)) ..Đùa tí thôi tel mày ( nhật ) bao nhiêu đấy, và mấy đua nua ...gọi sang xem bọn mày thế nào rồi ... 0:)

Dạo này chẳng biết 2 thằng Duy đi đâu nhỉ chẳng lên chào hỏi anh em minh một câu gi cả, .. mà đời sao lại có nhiều đua sướng thế, 1 năm được về phép 2 -3 lần, ko như tao, .. :(( :(( :((
Chắc 2 bọn này về nhà ăn chơi phè phỡn, quên hết anh em rồi...

Xin lỗi, anh cắt ngang chút:

Hiện tại Gia sư Ams đang cần tìm gấp một gia sư dạy lớp 6 (yêu cầu chuyên Toán Ams). Em nào có nhu cầu đi dạy thì điền vào form này nhé: http://giasuams.org/pre_register_form.php , anh sẽ gửi mail ngc lại thông báo cụ thể sau.

Thanx !

Haha,trình độ mày tao sợ vào đấy được hai phút đã ...ra rồi,chụp ảnh kiểu gì hả ku.(tao nói theo nghĩa trong sáng,chúng mày đừng hiểu bậy:d)

Hehe,tao thế này mà lại đi vào chỗ mấy cái xxx show đấy à.
Mà mày vào đấy táy máy thế quái nào để người ta phải đuổi ra thế???

Mấy chú lớp Toán mình dạo này bậy quá :D lên forum toàn bàn mấy chuyện xxx show làm cho con gái lớp mình sợ chết khiếp làm sao mà dám post bài mặc dù bao nhiêu đứa lên đọc.
@ Nhục: Tức quá thằng coturne của tao nó về với mẹ nó rồi tao vẫn ở đây, thế là noel này chết nhục ở đây rồi, buồn quá.
Noel gì mà ngày thành đêm, đêm thành ngày thế này, mệt quá tối chơi điện tử đến 8 giờ sáng rồi ngủ đến 5 giờ chiều, dậy ăn tối rồi lại chơi điện tử...:D
Thôi hôm nào lớp mình hẹn nhau lên chat cả lớp cho vui đi, không noel này buồn chết mất.
Bọn mày cứ lên đây bàn giờ trước đi, anh em sẽ lên.
Thế nhé, chào cả lớp, giờ ăn đến rồi, tao đi ăn đây.:)) :))

:))
Hi,
Forum dao nay vui qua ! Noel nay, tao de nghi chung ta phai to chuc mot buoi hop lop on line, chung may thay the nao?

Anh chi em xem gio giac the nao di ?

Hom do ca lop online cung mot luc, cang nhieu cang tot, roi anh em gap nhau, ai muon chat rieng thi chat, muon fat bieu trong conference thi vao, the nhe, nhanh nhe,,,, :)) :))

Tao thay, sang Mung 1 Tet tay duoc day, 10 h sang , ok? b-)

chung may nho trâ loi nhanh nhe !

Vũ Minh Duy đã viết:
:))
Hi,
Forum dao nay vui qua ! Noel nay, tao de nghi chung ta phai to chuc mot buoi hop lop on line, chung may thay the nao?

Anh chi em xem gio giac the nao di ?

Hom do ca lop online cung mot luc, cang nhieu cang tot, roi anh em gap nhau, ai muon chat rieng thi chat, muon fat bieu trong conference thi vao, the nhe, nhanh nhe,,,, :)) :))

Tao thay, sang Mung 1 Tet tay duoc day, 10 h sang , ok? b-)

chung may nho trâ loi nhanh nhe !
tao thay the duoc day,

Back
Bên trên