Lớp Toán 1 thân yêu !

Tuấn Tua đã viết:
Lão thể dục vớ vẩn lắm, chẳng biết thế nào cả, hôm trời mưa kỳ trước vẫn tập mà, khối đứa bị thêm một buổi nghỉ, ghét vật!!

Đổi người rồi mày không biết à? Mà kệ m_ lão, kì này học chiều tao đek sợ, he he

Mới có mấy hôm ko lên forum lớp mà giờ lên đọc đã chẳng hiểu anh em đang nói cái gì :((

Trương Minh Anh đã viết:
Tuấn em lại nhập nhèm bới con nào đấy,cẩn thận mà vào tù đấy(haha)

Tuan vao tu` con suong, chu*' tao ở bên nay` dang đi tu đây ne`...

To Ta': Tet am lich chi duoc nghi 1 ngay... nhung tieng goi cua que huong va to quoc thi khong the cuong lai duoc :)

Sang nam thang Ta' voi thang Sun sang day cho anh em do buon....

To Anh tu': Nghi ve VN duoc lau khong, bao gio lai sang hoc tiep?

Hôm nay là sinh nhật Huy cận, chúc Huy em trẻ trung phong độ như ngày nào nhé.
Thằng này vẫn nhớ sinh nhật bạn bè đấy chứ.
:drummer: :drummer: :guitar: :guitar: :guitar:

Vần em đã viết:
To Ta': Tet am lich chi duoc nghi 1 ngay... nhung tieng goi cua que huong va to quoc thi khong the cuong lai duoc
Không có permission của trường thì mày book vé kiểu gì?

Vũ Minh Duy đã viết:
To Anh tu': Nghi ve VN duoc lau khong, bao gio lai sang hoc tiep?
Tớ chỉ được nghỉ đến hết tháng này, 5/9 là bay rồi, còn 12 mới vào học .Tháng vừa rồi tớ chơi suốt nên bây giờ phải vắt chân lên cổ để làm báo cáo thực tập rồi, sợ wa :((

Huy Cận, chuc mung sinh nhat....

Nhung ma thang on nay dao nay toan tra loi coc loc qua' chang co dau duoi gi het.... :)

Chúc mừng sinh nhật Huy Cận 8-} ;;) .
Thực tập xong fải viết báo ngay trong hè á? :eek: :eek: :eek:

Hic, thì chẳng phải là đến 15/9 đã phải nộp rồi à ? Nhật Minh thực tập ở đâu thế, mà hình như là năm nay bọn ấy đã phân khoa rồi phải ko.
Hôm trước có 2 đứa Pháp ở INSA Toulouse về cơ quan bố tớ thực tập, bọn nó bảo ở đấy có một thằng VN học Toán tanh tưởi lém, ko biết có phải là ấy ko :))
Các bạn ở Sing vào học rồi à, Tết lại còn được về nữa, thích nhé.Hè năm sau mà về,bọn ấy nhớ mua quà cho tớ đấy :p

Mọi người chúc mừng sinh nhật Hưng một cái, kẻo thằng bé nó lại tủi thân thì chết...
Happy birthday bạn hiền, mà mày sang bên đó đã có em nào tặng quà chưa vậy :D
Giờ này 2 năm trước, các bạn gái đang nô nức đi tìm quà SN cho Hoàng Minh.Có bạn nào tặng gì cho Hoa Mi, cứ gửi tớ mang sang nhé, có điều là phải mua gấp đôi lên đấy(để làm gì thì mọi người cũng hiểu rồi :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
-Hưng xồm,tao chúc mừng sinh nhật mày,ở nơi đất khách quê người xin mày hãy bảo trọng(nếu gặp thàng nào trấn lột thì không có tao ở bên cạnh mà bảo vệ mày đâu),cố lên ku!!!!!!!!ìa quên,mày đã qua OHIO chưa,nhớ hồi trước tao với mày hay thật đấy--đúng là có một không hai
-Hoàng MInh đã đến sinh nhạt đâu nhỉ

Chú xồm chắc vừa đến nơi lại vọt sang Ohio vi vu chứ tủi thân nỗi gì :))
Chỉ có các đại ca ở đây ngày lại ngày vác mặt mốc này đến trường là "tủi hổ" thôi :((
Chú Hưng với vợ con cứ ở Mỹ Tho đợi tao nhé :))
Gửi cho em mấy cái hôn hộ tao :p :biggrin: :))

Tí quên, happy birthday 20 ^_^

Chúc nhật sinh mừng Hưng xồm, mày ở Nhật rồi sao :((

Ngô Nhật Minh đã viết:
Chúc nhật sinh mừng Hưng xồm, mày ở Nhật rồi sao :((
Tao cũng chúc mừng sn mày ( tức thằng Hưng ).
@ Nhật Minh: tao tưởng thằng Hưng ở Mĩ chứ nhỉ :-?

Back
Bên trên