Lớp Toán 1 thân yêu !

Đỗ Thành Tôn đã viết:
Ớ thằng Tuấn bẩn, tao đưa ảnh mày lên mà cũng mắng tao :((. Không cái áo xanh mày hay mặc đấy là giè. :p
A.Tú cứ yên tâm, sau dăm ngày vài tháng nửa năm tớ sẽ xóa ảnh ngay :D

cu de day, ko fai xoa gi ca, de cho moi nguoi thay bo mat that cua no khi khong make up...

Tao ở nơi này lạnh lẽo và cô đơn lắm... :D. Thằng **** Tuấn bỏ rơi bạn bè không chào hỏi để đi tán gái thế hử?

Mà Nhật Minh ơi, cả hè ấy ở Toulouse làm cho Motorola à ? Có gì hay không vậy ?

@ Anh Tú: Ở đây Motorola kể từ năm ngoái bị đổi tên thành Freescale rồi Tú ạ, với lị năm nay nó cũng không nhận vào làm thêm, tại sắp sập rồi :D. Hè này tớ vẫn ở Tlse thôi, thực tập 1 tháng đã xong, giờ ăn không ngồi rồi.
@ Vần: mày giờ ở Sing chưa? Tao chả có mấy thông tin về bọn mày :(. Dạo này sống, lao động và học tập thế nào? :D Hội phim không có Chô lại đành bỏ dở vậy sao? :((

Sao bảo tui chat với bạn gái là thế nào nhỉ, vớ vẩn!! Không đùa đâu nhá con ôn Nhật, tao chơi điện tử với thằng Việt Hà mò!!
Tao ở nơi này lạnh lẽo và cô đơn lắm...
Đáng đời, ai bảo láo với anh mày, biết điều thì xin lỗi đê!!
to Vần: Vần em, muốn anh tiết lộ bí mật của mày với thằng Lã không!!

Nguyễn Tuấn Minh đã viết:
Sao bảo tui chat với bạn gái là thế nào nhỉ, vớ vẩn!! Không đùa đâu nhá con ôn Nhật, tao chơi điện tử với thằng Việt Hà mò!!

Thì chơi điện tử với bạn gái :D. Biến thái, biến thái :D

Đỗ Thành Tôn đã viết:
@ Anh Tú: Ở đây Motorola kể từ năm ngoái bị đổi tên thành Freescale rồi Tú ạ, với lị năm nay nó cũng không nhận vào làm thêm, tại sắp sập rồi :D. Hè này tớ vẫn ở Tlse thôi, thực tập 1 tháng đã xong, giờ ăn không ngồi rồi.
@ Vần: mày giờ ở Sing chưa? Tao chả có mấy thông tin về bọn mày :(. Dạo này sống, lao động và học tập thế nào? :D Hội phim không có Chô lại đành bỏ dở vậy sao? :((

Sang tu lau roi, song thi van lang thang, hoc hanh thi ngay mot kem... lao dong cat luc van chi du tien an sang....

Thang Nhat Tet nay ve ko? Tao se~ bung` hoc mot tuan ve Tet nay, chu de tinh trang Tet nam ngoai ngoi day môc cả mep' ,.... buon lam :(

Không thể chịu nổi cái thời tiết ở Việt Nam, chiều nay 4h30 phải học thể dục, đùng một cái nó mưa sấm chớp ầm ầm, ghét vật!! Chẳng biết ông thể dục có tính một buổi nghỉ không nữa, mà mưa to thế này, nhỡ đến mà không học thì nhục :((
Thì chơi điện tử với bạn gái . Biến thái, biến thái
Đã bảo ko là ko, thằng ôn Nhật lắm mồm thế ko biết!! Có mà mày chat với bạn gái thì đúng hơn b-)

Nguyễn Tuấn Minh đã viết:
Đã bảo ko là ko, thằng ôn Nhật lắm mồm thế ko biết!! Có mà mày chat với bạn gái thì đúng hơn b-)

Thế mày bùng học hả cu? Hôm đấy tao chat với mỗi mày, mày nói thế... :D :))

Thật ra Việt Hà chính là ... của Tuấn Minh, ặc ọe

Vần à, tao mà về Tết này thì hỏng hết đại sự :D. Với lị tao cũng như mày, nghỉ có tí, từ Pháp về thì có mà ... :))

Tuấn Tua đã viết:
Không thể chịu nổi cái thời tiết ở Việt Nam, chiều nay 4h30 phải học thể dục, đùng một cái nó mưa sấm chớp ầm ầm, ghét vật!! Chẳng biết ông thể dục có tính một buổi nghỉ không nữa, mà mưa to thế này, nhỡ đến mà không học thì nhục
Khốn vật, thời tiết như cái cooked, tao bám trụ ở trường suốt buổi chiều, cuối cùng ra sân vận động thằng bảo vệ bảo mưa thế này chỉ có tập thể hình thôi. May mà tranh thủ mua được sách với đĩa anh Khoa dặn rồi, đỡ phí buổi chiều.

Nguyễn Trung Dũng đã viết:
Khốn vật, thời tiết như cái cooked, tao bám trụ ở trường suốt buổi chiều, cuối cùng ra sân vận động thằng bảo vệ bảo mưa thế này chỉ có tập thể hình thôi. May mà tranh thủ mua được sách với đĩa anh Khoa dặn rồi, đỡ phí buổi chiều.
Gà thế ku, anh mày khôn, không đi học, vừa đỡ mất tiền xăng, vừa được ngủ mát ở nhà khà khà!! Sách tao nhờ thằng Giang mua từ sáng roài, hông phải động chân động tay gì cả, sướng!!
Lão thể dục vớ vẩn lắm, chẳng biết thế nào cả, hôm trời mưa kỳ trước vẫn tập mà, khối đứa bị thêm một buổi nghỉ, ghét vật!!

Back
Bên trên