Lớp nhảy cô Lan

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Có ai đang học nhảy cô Lan ko? Bây giờ cô đang có những lớp nào và vào giờ nào nếu ai đó biết post lên thì hay quá! Thnx nhiều :)

Lạ nhỉ, ko lẽ ko ai học nhảy cô Lan nữa ạ? :(

Cô vẫn dang dạy nhảy đều đặn chị ạ ;) Cụ thể thế nào tốt nhất là chị cứ gọi điện cho cô hỏi thẳng ý ;).
Sđt cô Lan: 0913553307

:x

Cám ơn em Quỳnh nhé :)
Học nhảy xong đi sàn nhảy vui nhỉ :)
Chị thấy lạ là các em trên HAO này lại ko mấy ng quan tâm đến nhảy nhót đấy :-s

Lớp nhảy của cô Lan cũng hay, mình có tham dự được vài buổi :p
Nhưng mà cô Lan dạy các điệu cơ bản, ko hiểu có thích hợp với đi sàn ko :-?

cô Lan dạy... ko phải breakdance.... :p Đùa chứ cô Lan dạy những điệu cơ bản trong khiêu vũ, có cả nâng cao.
Cô dạy ở ngay trong trường sau giờ học. :)

có ai hiện nay đang học ở lớp cô Lan không, cho mình hỏi bao giờ có lớp mới để mình bảo đứa em đi học

Anh ơi, hiện tại cô ko có ý định mở lớp mới đâu. Mà thường những ng muốn xin học nhảy thì đang ký trước với cô. Đến khi nào đông đông người, đủ 1 lớp, thì cô mới mở lớp mới. Chứ tự nhiên bây giờ mở thì làm gì đã có ai học đâu ạ. Thế nên tốt nhất là anh bảo em anh liên lạc trước với cô :).

Hiện nay thì cô vẫn có những lớp dạy vào các buổi tối ở trường. Nhưng đều là học lâu rồi, không có lớp nào đang học cơ bản đâu ạ :)

hồi trước em cũng đi vài buổi, ko bít có nên đi nữa ko, nhảy thì hay rùi, nhưng mà ngại quá, tại lười mà...

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Anh ơi, hiện tại cô ko có ý định mở lớp mới đâu. Mà thường những ng muốn xin học nhảy thì đang ký trước với cô. Đến khi nào đông đông người, đủ 1 lớp, thì cô mới mở lớp mới. Chứ tự nhiên bây giờ mở thì làm gì đã có ai học đâu ạ. Thế nên tốt nhất là anh bảo em anh liên lạc trước với cô :).

Hiện nay thì cô vẫn có những lớp dạy vào các buổi tối ở trường. Nhưng đều là học lâu rồi, không có lớp nào đang học cơ bản đâu ạ :)

hay quá, em Quỳnh đang hoc bên lớp của cô Lan à?
em anh đã hỏi cô rồi, nhưng mà đã cách đay mấy tuần rồi nên chỉ là muốn biết khi nào có lớp để sang học thôi, nó ngại học lớp học rồi thì theo không kịp mà.
Khi nào có lớp mới em báo anh 1 câu nhé.

Học nửa năm qua cả nâng cao 1 rồi giờ quên sạch bách. Điệu duy nhất còn nhớ là Chachacha vì học đầu tiên và được dạy kỹ nhất. 1 2 ...cha cha cha...:D

hehe... giống mình.. :D học cho lắm rồi lâu ngày ko dùng, cũng quên sạch, mấy bữa ghé lớp cô Lan chỉ dám ngồi xem chứ ko dám ngứa nghề dù cũng ngứa chân... :))
Thật ra cô Lan dạy cũng từng điệu từng điệu nên chắc cũng có thể đi học được, ko cần phải ngay từ đầu đâu, nhưng muộn quá cũng ko tốt, bỏ vài buồi đầu thì được. :)

Em chỉ thắc mắc mỗi là anh Quốc LHP sao ra tận ngoài này học nhảy cô Lan nhỉ :-/

Chả nhẽ ko được à em? :D Nhưng anh cũng có học mấy đâu, em đọc kĩ lại xem... :p
Nói là học nhảy cô Lan thì cô ấy chửi chết. :))

tốt nghiệp xong lại đi nhảy tiếp, làm đồ án bận quá chẳng còn thời gian qua bên cô Lan được, bây giờ học lại chắc là từ NC1.
Em Vân đợt Noel này có về VN ko? CLB những ngừoi học nhảy của cô Lan cũng phải góp vui cho ngày kỷ niệm thành lập trường chứ nhỉ
:) :)

Noel em ko về anh Ngọc ạ. Lần tới về chắc phải 2 năm nữa :|
Đợt vừa rồi trc khi về VN em cứ định qua lớp cô Lan nhưng loanh quanh thế nào lại ko đến đc, mà cũng chỉ đi Lý Nam Đế đc có mỗi lần :( Tay chân bây giờ nhảy nhót nó cứ lóng ngóng thừa thãi thế nào ý chán ghê :(
Chúc anh Ngọc tốt nghiệp xuất sắc nhé, cố lên cố lên :)
Vân

Chỉnh sửa lần cuối:
em Vân không về dự thành lập trường à, chán thế.
Nhờ hồi năm trước, thi miss AMS có đăng ký 1 tiết mục nhảy cổ điển của CLB cô Lan, thế mà cuối cùng lại bị xịt vì các thành viên bị nhầm giờ diễn, hichic, không biết bao giờ mới lại được xem học sinh lớp cô Lan biểu diễn đây.

Năm nay cô Lan về hưu thì phải nên không biết cô có dạy nhảy ở trường sau giờ học nữa không ạ.
Em đoán cô Lan dạy nhảy mấy kiểu cơ bản, cổ điển. Em muốn học mấy cái kiểu nhảy hiện đại (nhưng không phải là breakdance). Ở bên này em thấy bọn Mĩ nó nhảy hay lắm ạ, có những kiểu nhảy tất cả đều làm được trông rất lạ, vd YMCA, chacha slide...cả cái lap dance của nó cũng hay nữa :p...Không biết ở HN có chỗ nào dạy mấy cái đấy không ạ?

Dương Vân Anh đã viết:
Ở bên này em thấy bọn Mĩ nó nhảy hay lắm ạ, có những kiểu nhảy tất cả đều làm được trông rất lạ, vd YMCA, chacha slide...cả cái lap dance của nó cũng hay nữa :p...Không biết ở HN có chỗ nào dạy mấy cái đấy không ạ?

sao tao chỉ thấy mỗi dirty dance nhỉ :| :p

hiz em học cô Lan trọn vẹn 1 khóa
bây h thì quên sạch sẽ, ko nhớ bất kì 1 cái j` nữa cả :(

Back
Bên trên